Kwann walimu na madaktari ?wenyewe hawapendi

IKIRIRI

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
2,707
2,000
Uwa najiuliza sana kada zingine km waasibu,polisi,mwanajeshi wakiwa nyumbani nje ya kazi wanatambulika kwa majina yao...
Ila kwa walimu na madaktari nyumbani na ofisini wanaitwa hivo hivo ni kwann lakini?
Mbona hamsema shikamoo hakimu,mwasibu au polisi...?
BT kwa Dr au mwalimu wengi wanawasalimu kwa kazi au taaluma zao kwann lakni? Mnawakata stimu
 

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
4,978
2,000
Huwa nikiwakumbuka walimu wangu wa mwanzo sijui kusoma mpaka hivi nilivyo nashindwa niwape pongezi zipi
Kabisa, kama ilivyo ngumu kuwalipa wazazi/Walezi wako waliokulea vyema fadhila ndivyo ilivyo kwa Waalimu waliokufundisha kwa wito.
Wakati mwingine ni Mung pekee ndio anaweza kuwalipa fadhila.
 

Ulweso

JF-Expert Member
May 24, 2016
18,078
2,000
Kabisa, kama ilivyo ngumu kuwalipa wazazi/Walezi wako waliokulea vyema fadhila ndivyo ilivyo kwa Waalimu waliokufundisha kwa wito.
Wakati mwingine ni Mung pekee ndio anaweza kuwalipa fadhila.
Kwakweli ni Mungu, hatujui kusoma, kuongea, vizuri kuvaa jamani Mungu awakumbuke walimu wangu wa A E I O U
 

City owl

JF-Expert Member
Mar 21, 2014
2,006
2,000
Hizo ndizo taaluma mama kwa jamii. Ndo maana 9/10 ya watoto wadogo wana dreams za kuwa MaDr. au waalimu. Mengine huja ukubwani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom