kwann wachaga wanapenda kuishi kimara. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwann wachaga wanapenda kuishi kimara.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by yaser, Oct 12, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,375
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    wanajamvi nipeni majibu kwa nn wachaga,wapare na baadh ya makabila ya pande za kaskazini wanapenda sna kuishi maeneo ya kimara hadi mbez..
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,267
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Na mimi nauliza kwanini wahindi wanapenda kuishi Upanga na kariakoo??
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    hahahahahahhaaaaa wamezoea milima
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Ili ikifika mwezi Disemba siku ya kwenda kuhesabiwa makwao waweze kupanda mabasi njiani,na si mpaka waende Ubungo.
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,978
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Hawapati usumbufu kwenda stand ubungo!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Wako karibu na moshi
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Kwani nyie huwa hamjiulizagi ni kwanini asilimia kubwa ya Masharobaro wazamiaji wa mambele a.k.a Majuu wanaishi Kimara?
    Fanya Utafiti kisha nisalimieni Jonasi Kiwia popote Alipo.
     
  8. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,617
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni kwasababu kimara na mbezi ni kaskazini mwa dar.
     
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ngoja waje wa2pe sababu!
     
  10. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,021
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wakiagiza mbege inafika chapchap ikiwa na moto kwani hakuna mataa pale kimara au mbezi..
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hapa kuna kaukweli,kila msichana wa Kimara niliyewahi kumtongoza aliitwa Manka,Aimbora,Kyekue,Mashamsham, Sia, mpaka nikasema duh ina maana wamejaa wao tu huku
     
  12. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,727
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    sasa kama kwenu moshi ukakae kivule au tua ngoma si balaa hilo... mjii huu usiokuwa na wenyewe lazima ukae usawa wa mlango wa kwenda mkoani kwenu kikilipuka tu..... mbiooooooooooo
    sababu ingine kimara imekaa vizuri kwa kufugia Noah....
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    kweli akabisa,kimara inafaa sana kufugia Noah. hata ukitaka noah ya ukweli nenda kimara au mbezi
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,839
    Likes Received: 6,686
    Trophy Points: 280
    Hata Mbezi Beach mbona tupo tuuu...si tunatwanga kote kote..
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,159
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,159
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Napatia lift hapahapa nami ya kuuliza kwanini warangi huishia Ngarenaro tu hapa Arusha?
     
  17. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwasababu huko kunafugwa sana chairfire kwii kwii kwii!
     
  18. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    nq kwa nini wewe unaishi maltejoo?
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,204
    Trophy Points: 280
    Miaka fulani ya nyuma, Wachagga wengi maeneo yao ya kujidai yalikuwa kuanzia Ubungo Kibo, Rombo, Kona...Kimara Baruti hadi Resort, lakini ikaja kupita bomoabomoa moja kubwa sana wakati wa upanuzi na utengezaji wa barabara ya Morogoro. Maskini ya Mungu Wachagga wengi walikutwa na hiyo kadhia ndipo ilipowalazimu waanze kusaka maeneo mengine. Kwa bahati nzuri Kimara ndio ilikuwa sehemu nzuri(viwanja bei chee), mazingira yanafanana na Ubungo, karibu na Moshi. Hilo ndio chimbuko la Wachagga Kimara.
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Kwasababu ngarenaro ni kubwa kuliko Arusha! Wapo pia majengo juu lol, matejoo pia wamejazana sana!
     
Loading...