Kwann CCM wanataka vituo vya kupigia kura ya maoni yawe Magari na nyumba binafsi

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,364
Likes
14,704
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,364 14,704 280
Habari na JF,

Kwanini CCM wantaka vituo vya kupigia kura waweke magari hasa sehemu za vijijini, na sehemu za Mjini watumie nyumba za watu binafsi kama vituo vya kupigia kura za maoni ikiwa ni kiashiria hata kura za 2015 itakuwa ivyo ivyo!

Sasa tujadili hili ni kweli wanalengo sahihi ya kuboresha au ndo janja ya kuweka vituo hewa??
 
M

mgemamkwezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
446
Likes
0
Points
0
M

mgemamkwezi

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
446 0 0
Tena kura za maoni zisimamiwe na Tume ya taifa ya uchakachuaji according to Lukuvi au Mr standardazation
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Wanataka kuchakachua. Wakina warioba inabidi watuwekee utaratibu mzuri.
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,364
Likes
14,704
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,364 14,704 280
Wanataka kuchakachua. Wakina warioba inabidi watuwekee utaratibu mzuri.
Wakina Warioba washapigwa chini kitambo na hata kwenye bunge la katiba hawapo
 
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,989
Likes
383
Points
180
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,989 383 180
Mkuu it's clear that hawa magamba wanataka kutumbukiza makura yao ya wizi. Umeona wapi juu ya USO huu wa dunia kura ziapigwa kwenye magari na Nyumba za watu binafsi? Serikali Ina majengo ya shule za msingi na mengineyo kila mahali hp nchini. Hicho kitu never labda walazimishe sbb km wanavyosema wao wapo wengi
 
M

mgemamkwezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
446
Likes
0
Points
0
M

mgemamkwezi

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
446 0 0
Mkuu it's clear that hawa magamba wanataka kutumbukiza makura yao ya wizi. Umeona wapi juu ya USO huu wa dunia kura ziapigwa kwenye magari na Nyumba za watu binafsi? Serikali Ina majengo ya shule za msingi na mengineyo kila mahali hp nchini. Hicho kitu never labda walazimishe sbb km wanavyosema wao wapo wengi
Wakilazimisha dawa iwe ni ileile wapinzani watoke na suluhu ipatikane kwa mkuu wa nchi, vinginevyo maadamano nchi nzima
 

Forum statistics

Threads 1,250,638
Members 481,436
Posts 29,740,211