Kwanini wazungu wanaamini kuwa watu weusi wana joto kali na ni watamu kitandani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wazungu wanaamini kuwa watu weusi wana joto kali na ni watamu kitandani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Aug 14, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,322
    Likes Received: 22,145
    Trophy Points: 280
    Nimeongea na wanawake na wanaume wa kizungu wameniambia watu weusi ni watamu sana kitandani na pia ni wa moto sana.
    Jamani.... What is a mechanism behind?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ungewauliza wazungu alafu ukatuletea majibu ingekua poa kweli!!!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    labda utufanyie na uchunguzi kabisa...
    Pendekezo tu..
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 4,256
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    Wanaakisi mwanga.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,322
    Likes Received: 22,145
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kwani we wa moto au wabaridi? Uchunguzi tuanze na wewe
     
  6. R

    Rangi 2 Senior Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mke wangu ni mzungu. Nilishakuwa na wamatumbi wenzangu kabla yake, mi naona wako kama wamatumbi tu.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    ngoja nikafanye uchungunzi
    ntakuletea jibu...

    vipi kuhusu wewe wa baridi au moto??
     
  8. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,052
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Hiyo hypothesis ume-generate mwenyewe. Unaonaje ukiwauliza wazungu wenyewe halafu uje na conclusion hapa jamvini?
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,729
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 7,167
    Likes Received: 1,173
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    The black dog experiment, black surfaces husharabu jotn wich is inapplicable to human being.
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,922
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Mi mbona nawaona wa kawaida tu
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo yako mkuu
     
  13. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,630
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kutokana na medical science binadamu wote ambao hawana homa joto lao ni the same tena ni contant, tofauti na reptiles kama mjusi, nyoka, n.k. ambavyo joto hufanana na temperature of the surroundings, got an idea?
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Thanks Mpwa! Huyu mkuu huwa simwelewi
     
  15. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    kwasababu wao ni wa baridi. Its something to do with sexual behaviour! Ila wako wakubwa wenye upeo wa kidaktari watakujibu.
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    JF kuna wajuzi wa mambo ya 6 kwa sita kuliko mengine yote hasa Marijali Hongereni sanaaaa, manake wanalishambulia juukwaa vilivyo kwenye mambo ya kiutuuzima......ebu mie nisije nikaota.
     
  17. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 715
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    May be blacks people are in hot climate so that there body temperature is little higher compared to those in cold areas
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,322
    Likes Received: 22,145
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    moto wa kuyeyushia chuma cha reli
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmnh hii kali
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    duuuuuuh
     
Loading...