Kwanini Wazungu ni wajanja na wabunifu sana?

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,596
2,000
Siku niliyofika Shinyanga kwa mara ya kwanza jambo lililonistaajabisha labda kuliko yote ni uwingi wa Baiskeli, sijawahi kuona ktk maisha yangu sehemu yenye Baiskeli nyingi kama Shinyanga, lkn nilioona tu kushangaaa na kuendelea na safari kama tufanyavywo Watz wengine lkn Mzungu alipoona uwingi wa Baiskeli Shinyanga akaona aanzishe kinachoweza kutumia uwingi wa Baiskeli zilizopo kwa faidia ya wote, Acasia (Kampuni ya kuchimba dhahabu) wameanzisha mashindanao ya Baiskeli huko Shinyanga!

Je, kuna cha kujifunza hapo kutoka kwa Wazungu? Kwa maana hizo Baiskeli zipo siku zote na hataujawahi kulifikiria hilo!

* Kama kuna anayejua kwamba hilo wazo ni la Mtanzania mweusi kama mimi niko tayari kusahihishwa!
IMG_3414.JPG



IMG_4051.JPG




IMG_4070.JPG


Picha zote kwa hisani ya blogu ya Michuzi!
 

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Feb 11, 2014
13,708
2,000
Mashindano ya Baisikeli yalikuwepo kanda ya ziwa tangu 1960~70 !!
Mashindano yalikuwa mara mbili kila mwaka.... Mwanza, Musoma, Shy na BK !!
 

abuu garcia

JF-Expert Member
Apr 13, 2013
229
500
Meku acha kuzunguka mbuyu unaanzishaje mashindano alafu una ela?

Umaskini ni laana meku.
 

kimacho

Member
Feb 10, 2016
72
125
Mashindano ya baiskeli yapo siku nyingi mm ni mzawa wa huko malanyingi hufanyika kiangazi tu
 

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Feb 11, 2014
13,708
2,000
Asante kwa maelezo mazuri sikulijua hili, kwani nimeanza kuyasikia hivi karibuni!
Mkuu yalikuwepo hadi ngazi za kiMataifa... yaani mwashindi walituwakilisha nje mara kadhaa... baada ya kuondoka mBritish tukafika wenyewe !! wenye kujua kuhujumu na kukatiza, kuvunja moyo na kuharibu Changamoto za USHINDANI...si kibiashara au kiulkulima bali ni ufujaji... na uhuni wa wanasiasa wasiyo na maono !!!
 

Ng'egera

JF-Expert Member
Jun 12, 2013
767
500
Mashindano ya baiskeli yalikuwepo sema acasia wanayafanya kwa ajili ya matangazo wakati sisi tuliyafanya kama burudani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom