Kwanini wazee pekee ndiyo walikuwa wanakula firigisi?

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Oct 26, 2018
7,964
2,000
Na vijana wanakula MAPUPU wawe wepesi,
Wazee walituweza sana, dogo utakila kile kipapatio tu
 

Emery Paper

JF-Expert Member
Jun 1, 2019
1,414
2,000
Mama zetu walikuwa wasikivu, wavumivu na wenye heshima. Imagine hawakuhoji kwa nini wasile firigisi tu na je wangekufa ? pindi baba alipokuwa mbali firigisi walitengewa watoto wa kiume wale kwa niaba ya baba. Mama zetu hawakuwa na tamaa za kutaka nao wale kwa sababu zilikuwa tu ni nyama kama zilivyo nyingine vile. Ujuaji mwingi wa sikuhizi ndio chanzo kikubwa cha migogoro katika ndoa.
 

Namkunda OG

JF-Expert Member
Nov 17, 2015
818
1,000
Ndiyo tunataka kujua kwanini walikuwa wanakula kinababa?
Mama zetu walikuwa wasikivu, wavumivu na wenye heshima. Imagine hawakuhoji kwa nini wasile firigisi tu na je wangekufa ? pindi baba alipokuwa mbali firigisi walitengewa watoto wa kiume wale kwa niaba ya baba. Mama zetu hawakuwa na tamaa za kutaka nao wale kwa sababu zilikuwa tu ni nyama kama zilivyo nyingine vile. Ujuaji mwingi wa sikuhizi ndio chanzo kikubwa cha migogoro katika ndoa.
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
37,163
2,000
Sipendi firigisi maana nyingi zanuka kinyesi hazisafishwi visuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom