Kwanini Watumishi na ldara ya Usalama wa Taifa Wanaogopwa SANA?


Status
Not open for further replies.
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Watanzania wanawaogopa sana watumishi wa ldara ya usalama wa taifa.
mkikaa kwenye vikao vya pombe, mtu akinyoosha kidole kuwa yule fulani ni afisa usalama, amani inatoweka, mazungumzo yanabadilika na hofu inatanda.
nasikia hapa Jamii Forums watu wanaogopa kutumia majina na wasifu wao kamili kwa kuwahofia wana Usalama wa taifa.
Je kwanini usalama wataifa waogopwe kiasi hiki?
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
kwa sababu ya ushahidi uliopo wa wao kuwalinda viongozi hata kama ni wachafu kiasi gani na vile vile wakishakujua kuwa unaisema serikali (ikifanya madudu) wanakufuatilia mpaka unatamani kuuvua uraia wako.

Hii TISS mie nina mashaka nayo sana kama wanaenda sawa na viapo vyao vya kulinda ustawi wa taifa letu. Wanapaswa kuboreshwa zaidi waende na wakati kwani zama za makaburu na wahujumu zimepita sasa ni mafisadi na wauza nchi. huko marekani CIA wanaweza kumtoa rais madarakani (kupitia bunge) endapo atakwenda kinyume na ustawi wa taifa lao kimaadili hivyo wataanika ushahidi dhidi yake peupee ili awajibike au awajibishwe.

Kukubali kuwa kiongozi si fadhila ni dhamana na lazima UWAJIBIKE ukienda jojo
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
kwa taarifa yako
walipowakamata baadhi ya staff wa JF miaka miwili nyuma walikuwa na lengo la kupata data za members wa JF ili iweje? Suala lenye ushahidi la DEEP Green, meremeta na taka taka zinginezo kwa nini wanazifumbia macho ilhali ni kodi zetu halali?

Tupo macho. kama wao walienda mafunzo ya kiushushushu sisi wengine tumezaliwa na vipaji vya kiushushushu ingawa kareti zao ni value added .
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,219
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,219 280
Watanzania wanawaogopa sana watumishi wa ldara ya usalama wa taifa.
mkikaa kwenye vikao vya pombe, mtu akinyoosha kidole kuwa yule fulani ni afisa usalama, amani inatoweka, mazungumzo yanabadilika na hofu inatanda.
nasikia hapa Jamii Forums watu wanaogopa kutumia majina na wasifu wao kamili kwa kuwahofia wana Usalama wa taifa.
Je kwanini usalama wataifa waogopwe kiasi hiki?
Uzuri mmoja hata wewe Sumbalawinyo umeogopa kutumia jina lako halisi!!!!! Kwa nini unawaogopa wana usalama wa Taifa kiasi hiki?? Hebu tupe jibu la hili nasi tutajitahidi kujitutumua kutoa majibu ya swali lako!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,355
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,355 280
Kuna sehemu ambazo hao usalama wa taifa hawapo, kuna sungusungu, mgambo na polisi.
Lakini majeshi hayo yana mamlaka makubwa sana ambapo huwa wanapiga watu, wanapora mali za watu, wanatesa na kusulubu.
Majeshi haya yanatisha sana, raia wanawaogopa sana.
Taifa letu limeundwa kwenye misingi ya nidhamu ya woga ndio maana kuendelea kwetu ni ndoto.
Watu ni waoga hata kuulizia haki zao za msingi.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
uzuri mmoja hata wewe sumbalawinyo umeogopa kutumia jina lako halisi!!!!! Kwa nini unawaogopa wana usalama wa taifa kiasi hiki?? Hebu tupe jibu la hili nasi tutajitahidi kujitutumua kutoa majibu ya swali lako!!
sumbalawinyo ni jina langu halisi,
wanaonifahamu tangu nikiwa mdogo wanaiita sumba.
Ila nilipofikia ile miaka ya kujitambua nikawa naliona kama limekaa kilugaluga sana,
nikaanza kujiita cool boy sumba,
jina kool boy lilivuma sana.
Ni hayo tu kaka.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,659
Likes
1,974
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,659 1,974 280
nani anapendelea ghasia za watu wambeya wambeya? Lol
Anyway mi natumia jina langu halisi
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,355
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,355 280
Hivi ni vigezo gani vinatumika kuwaajiri maafisa hawa?
Shule, vipaji vya kuzaliwa navyo, kufahamiana au?
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,960
Likes
218
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,960 218 160
Hivi ni vigezo gani vinatumika kuwaajiri maafisa hawa?
Shule, vipaji vya kuzaliwa navyo, kufahamiana au?
Kujuana tu hakuna elimu pale, ushahidi ninao.
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
18
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 18 135
Usalama wamejivunjia hadhi yao siku hizi baada ya kufanya kazi binafsi za watawala badala ya maslahi ya nchi. Unapoona mafisadi wanaogopwa na kuendelea kupewa vyeo serikalini, then ujue kuwa usalama wa taifa umekufa.
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,960
Likes
218
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,960 218 160
Tatizo la intelligencia yetu ni kwamba hakuna kitengo cha economic intelligence ndiyo maana ktk hilo tumekwama. Kuhusu kuogopwa, siyo kweli kwamba wananchi wote wanawaogopa wafanyakazi wa idara ya usalama wa taifa, tatizo ni kwamba hawa watu wanatishia sana wananchi tena kwa bunduki ambazo wamepewa kufanyia kazi.

Kioja cha ajabu ni kwamba hawa jamaa ni waoga sana; mwaka 2005 majambazi wa kutumia silaha walivamia baa moja hivi wakaua na nilikuwa nimekaa na kijana mmoja mtu mzima kiasi na namjua ni afisa ktk idara yetu ya usalama lakini wote tulifanikiwa kutimua mbiyo kwa nguvu za MUNGU na ilihali yeye alikuwa na bastola mfukoni.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,355
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,355 280
kioja cha ajabu ni kwamba hawa jamaa ni waoga sana; mwaka 2005 majambazi wa kutumia silaha walivamia baa moja hivi wakaua na nilikuwa nimekaa na kijana mmoja mtu mzima kiasi na namjua ni afisa ktk idara yetu ya usalama lakini wote tulifanikiwa kutimua mbiyo kwa nguvu za mungu na ilihali yeye alikuwa na bastola mfukoni.
kweli wanajeshi shupavu tunao. Dah!!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Watanzania wanawaogopa sana watumishi wa ldara ya usalama wa taifa.
mkikaa kwenye vikao vya pombe, mtu akinyoosha kidole kuwa yule fulani ni afisa usalama, amani inatoweka, mazungumzo yanabadilika na hofu inatanda.
nasikia hapa Jamii Forums watu wanaogopa kutumia majina na wasifu wao kamili kwa kuwahofia wana Usalama wa taifa.
Je kwanini usalama wataifa waogopwe kiasi hiki?
Kwa sababu hawa jamaa ili kujionyesha kama ni Watendaji wazuri wa kazi zao wanaweza kukubambikia lolote lile la kuonyesha kwamba unataka kuharibu usalama wa Taifa. Na hapo maisha yako yote watakuwa wameyaharibu kabisa maana unaweza kusoteshwa mpaka ukajuta kuzaliwa.
 
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2009
Messages
1,644
Likes
488
Points
180
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2009
1,644 488 180
Watanzania wanawaogopa sana watumishi wa ldara ya usalama wa taifa.
mkikaa kwenye vikao vya pombe, mtu akinyoosha kidole kuwa yule fulani ni afisa usalama, amani inatoweka, mazungumzo yanabadilika na hofu inatanda.
nasikia hapa Jamii Forums watu wanaogopa kutumia majina na wasifu wao kamili kwa kuwahofia wana Usalama wa taifa.
Je kwanini usalama wataifa waogopwe kiasi hiki?
Hapana sio kweli....Wapo wengi tu wana JF ambao ni usalama wa Taifa, sasa wana JF tukitumia majina yetu halisi tutashindwa kumwaga Nyanga za kutosha kiulaini...
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,960
Likes
218
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,960 218 160
Kioja kingine ilikuwa kukiwa na migomo pale UDSM hawa jamaa walikuwa wanatumia nafasi ile kupata posho kwa kudanganya wakubwa wao kuwa kuna wanafunzi wanaandaa mabomu na hiyo wanatidhia usalama wa nchi kumbe ni maskini watoto wa wakulima wana njaa.
 
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2009
Messages
1,644
Likes
488
Points
180
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2009
1,644 488 180
Kioja cha ajabu ni kwamba hawa jamaa ni waoga sana; mwaka 2005 majambazi wa kutumia silaha walivamia baa moja hivi wakaua na nilikuwa nimekaa na kijana mmoja mtu mzima kiasi na namjua ni afisa ktk idara yetu ya usalama lakini wote tulifanikiwa kutimua mbiyo kwa nguvu za MUNGU na ilihali yeye alikuwa na bastola mfukoni.
Mkuu huyo jamaa alikuwa sahihi sana, kwa kawaida majambazi wanapovamia sehemu inabidi ujue kwanza wana silaha za aina gani. sasa watu wamekuja na AK 47 unataka kupambananao na kibastola chako cha mrusi cha mwaka 1947. hapo ni kutimua mbio tu...
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,214,186
Members 462,577
Posts 28,504,110