Kwanini watu wanapinga sana na serikali muda mwingi imekuwa ikihaha kujibu?? Why awamu hii??


Kinambeu

Kinambeu

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
866
Likes
136
Points
60
Kinambeu

Kinambeu

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
866 136 60
Wanabodi,

Asalaam alaikum, nimeona kuna jambo linakuwa sana miongoni mwa jamii yetu sasa tabia ya kupinga kila jambo na Serikali kukanusha kila jambo. Why awamu hii imekuwa hivi?

Angalia taharuki ya kupanda Kwa dollar na mambo mengine why watu wanafanya haya?? Sababu yake ni nini? Mwisho wake ni nini? Na nini kifanyike?

Halafu kumezuka tabia ya kila mtu kujifanya msemaji wa Serikali hasa awamu hii kwanin najiuliza?? Wanataka nini? Kwa faida ya nani? Nani Yupo nyuma yao?. Tatizo kubwa ni namna wanavyokanusha kila mtu husema lake, hata taasisi za serikali nazo zimegeuka kufanya siasa na sijuwi kwanini wanafanya haya? Msemaji wa serikali Yupo wapi? Kazi yake ni nini?

Nawasilisha.
Senkenke, Shelui.
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,908
Likes
638
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,908 638 280
Ni kwa sababu serikali ya awamu hii imeamua kufanya mambo kinafiki, na kwa sirisiri as if Tanzania ya Leo ni ile ya "naintini kweusi".
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,146
Likes
3,755
Points
280
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,146 3,755 280
Rule of thumb: Egoism is inversely proportional to abilities. Mimi ndio fulani, mimi sipangiwi, mimi najiamini n.k n.k
Mimi napenda "deadlines"
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,517
Likes
8,914
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,517 8,914 280
Hakuna mtu anaweza kila kitu duniani..! It's time to admit where things aren't doing poa...! Ni ushamba tu kukomaa kitu kinachoonekana dhahiri ni dhaifu kusema kiko sawa.
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
9,774
Likes
5,932
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
9,774 5,932 280
Ukweli ni kwamba watu wameshikwa.

Wako tayari hata kuzusha chochote tu,hili la dolar BOT imekanusha,ajabu ni kwamba watu hawakubari.

Njaa za madili zimehamia vichwani,hakuna kufikiri tena.
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,114
Likes
5,838
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,114 5,838 280
Kwa sababu tumekabidhi nchi kwa malimbukeni na washamba wa madaraka
 
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
543
Likes
928
Points
180
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
543 928 180
Hao wanaohaha wanalinda nafasi zao chief. Ukiwa mfanyakazi wa kimyakimya serikali hii haikutambui
 
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
2,245
Likes
2,761
Points
280
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
2,245 2,761 280
Sababu hawatafuti wachumba
 
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,649
Likes
1,507
Points
280
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,649 1,507 280
Hali inabadilika pia....watanzania wenye utambuzi na wafuatiliaji wa mambo wameongezeka, wasomi wengi wanaingia mtaani kwa kasi ....vyuo vingi sana siku hizi, mitandao inakua kwa kasi sana..globalization....kuzidi kujitambua na kujua kuwa wananchi ndo wanaiweka serikali madarakani na wanahaki ya kuhoji..
In 10 years to come....nchi hii itahitaji mtawala mwenye busara sana...kwanza watoto wa dot com haswa ndo watakua watu wazima walio wengi...
Hawa hawajui mambo ya zidumu fikra za nani, ujamaa hewa na mambo kama hayo.....
 
B

Bandumbwi

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2017
Messages
338
Likes
213
Points
60
B

Bandumbwi

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2017
338 213 60
Wanabodi,

Asalaam alaikum, nimeona kuna jambo linakuwa sana miongoni mwa jamii yetu sasa tabia ya kupinga kila jambo na Serikali kukanusha kila jambo. Why awamu hii imekuwa hivi?

Angalia taharuki ya kupanda Kwa dollar na mambo mengine why watu wanafanya haya?? Sababu yake ni nini? Mwisho wake ni nini? Na nini kifanyike?

Halafu kumezuka tabia ya kila mtu kujifanya msemaji wa Serikali hasa awamu hii kwanin najiuliza?? Wanataka nini? Kwa faida ya nani? Nani Yupo nyuma yao?. Tatizo kubwa ni namna wanavyokanusha kila mtu husema lake, hata taasisi za serikali nazo zimegeuka kufanya siasa na sijuwi kwanini wanafanya haya? Msemaji wa serikali Yupo wapi? Kazi yake ni nini?

Nawasilisha.
Senkenke, Shelui.
Duh kwakweli hii kali hadi bashite amekuwa msemaji wa serikali
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,951
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,951 280
Wanabodi,

Asalaam alaikum, nimeona kuna jambo linakuwa sana miongoni mwa jamii yetu sasa tabia ya kupinga kila jambo na Serikali kukanusha kila jambo. Why awamu hii imekuwa hivi?

Angalia taharuki ya kupanda Kwa dollar na mambo mengine why watu wanafanya haya?? Sababu yake ni nini? Mwisho wake ni nini? Na nini kifanyike?

Halafu kumezuka tabia ya kila mtu kujifanya msemaji wa Serikali hasa awamu hii kwanin najiuliza?? Wanataka nini? Kwa faida ya nani? Nani Yupo nyuma yao?. Tatizo kubwa ni namna wanavyokanusha kila mtu husema lake, hata taasisi za serikali nazo zimegeuka kufanya siasa na sijuwi kwanini wanafanya haya? Msemaji wa serikali Yupo wapi? Kazi yake ni nini?

Nawasilisha.
Senkenke, Shelui.
Tukumbushe wakati wa Nyerere pia kama ulikuwepo. Serikali rafiki ni serikali jizi
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
14,471
Likes
17,727
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
14,471 17,727 280
Hii ni dalili ya kwamba wananchi wenye uelewa wa mambo wamekuwa wengi, na wakati huohuo serekali inalazimisha kuonyesha iko sahihi hata kwa kupika data. Matokeo yake kila wananchi wakizungumza ukweli kuhusu mambo kutokuwa sana juu ya uongozi wa nchi, serekali inabidi itokee haraka kuhakikisha wananchi hawajui udhaifu uliopo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,214
Members 475,029
Posts 29,250,026