Kwanini watu wanaoishi jirani na wewe ndio wana uwezo wa kukuumiza?

Alvin Slain

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
6,379
2,000
Habari wadau?

Ukiishi duniani ni vigumu kuwaepuka jirani marafiki ndugu nk. Lakini kuna mahali ambapo unapitia unahisi kabisa mtu fulani anakuumiza kwa vitendo vyake anavyofanya kwa kufanya mambo ambayo anajua yatakuumiza.

Hii inakuaje hujagombana na mtu lakini ukimsikia anavyoongea ( VOICE TONE) unahisi hakuna usalama kati yenu wawili.

Hii inakuaje wana bodi?
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
18,108
2,000
Kuna watu wanahukumiwa kwa sauti wanayoitoa wakati mnaongea
ndivyo walivyo sio kwamba wamekasirika.

Hata wenyewe wanashangaa mkiwahukumu.
 

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Aug 2, 2019
4,684
2,000
Mkuu kama unafanyiwa hayo nakupa big up sana baba! jua kabisa uko juu na una tisha, wanakuogopa ni ile kinyama, wanatamani wangekuwa kama wewe!

ukiangalia sana kuna kitu umewazidi!!!! zidisha kujitenga na kundi mnaloendana halafu usiwajibujibu hata wakikushambulia, kwa maneno! ondoka zako!. wanatafuta attention kwako!

jipandishe vaaa vizuri, jitengeneze saloon za kiume lkn ipende familia yako maradufu, fanya mafanikio weka mipaka, cheka nao, sema nao kwa nadra, wajue kuwa unaringa kweli!!! ficha mapungufu yako, jua sana mapungufu yao! yatafute tuu! ndiyo siraha utakayo wapigia!!!!

Usiombe ushauri wao. wala msaada wao! wanatabia za kulazimisha misaada ikwepe! ndiyo dawa ukiwa nao hao utajiona Duni sana. na hii iko kwa Baba. mama , dada, ndugu marafiki nk, ila wapende kwa tahadhari kubwa! but wasikujue kiviile!

Ndgu rafiki wa ukweli utapata tu, mfano Kanisani, Kwaya, Msikitini, vikobani, Kazini, Michezoni, jifunze hata muziki, kwenye vyama vya Mikoa vya kuzikana hawa ukipata shida km Msiba , Harusi, kipaimara watakuja kukupa company!

Watakuja kujazana kwako hutoi hata senti tano watapika hao mtapiga story weee! Unanenepa tu baba. wakija wasipokuja watajiju wala usiwaulize! watapewa habari tu! kulivyo noga! hautegemei tena wajingawajinga hao!
 

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Aug 2, 2019
4,684
2,000
Kumbuka hata Mungu katoa onyo kuhusu watu wa karibu yako kuwa wapende, na adui ni mtu wa karibu hivo wanaendana

akaonya tena Luka 21;16 soma hii
 

hannibali

JF-Expert Member
Jul 7, 2020
469
500
Mkuu kama unafanyiwa hayo nakupa big up sana baba! jua kabisa uko juu na una tisha, wanakuogopa ni ile kinyama, wanatamani wangekuwa kama wewe!

ukiangalia sana kuna kitu umewazidi!!!! zidisha kujitenga na kundi mnaloendana halafu usiwajibujibu hata wakikushambulia, kwa maneno! ondoka zako!. wanatafuta attention kwako!

jipandishe vaaa vizuri, jitengeneze saloon za kiume lkn ipende familia yako maradufu, fanya mafanikio weka mipaka, cheka nao, sema nao kwa nadra, wajue kuwa unaringa kweli!!! ficha mapungufu yako, jua sana mapungufu yao! yatafute tuu! ndiyo siraha utakayo wapigia!!!!

Usiombe ushauri wao. wala msaada wao! wanatabia za kulazimisha misaada ikwepe! ndiyo dawa ukiwa nao hao utajiona Duni sana. na hii iko kwa Baba. mama , dada, ndugu marafiki nk, ila wapende kwa tahadhari kubwa! but wasikujue kiviile!

Ndgu rafiki wa ukweli utapata tu, mfano Kanisani, Kwaya, Msikitini, vikobani, Kazini, Michezoni, jifunze hata muziki, kwenye vyama vya Mikoa vya kuzikana hawa ukipata shida km Msiba , Harusi, kipaimara watakuja kukupa company!

Watakuja kujazana kwako hutoi hata senti tano watapika hao mtapiga story weee! Unanenepa tu baba. wakija wasipokuja watajiju wala usiwaulize! watapewa habari tu! kulivyo noga! hautegemei tena wajingawajinga hao!
We jamaa nimekukubali
 

Alvin Slain

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
6,379
2,000
Mkuu kama unafanyiwa hayo nakupa big up sana baba! jua kabisa uko juu na una tisha, wanakuogopa ni ile kinyama, wanatamani wangekuwa kama wewe!

ukiangalia sana kuna kitu umewazidi!!!! zidisha kujitenga na kundi mnaloendana halafu usiwajibujibu hata wakikushambulia, kwa maneno! ondoka zako!. wanatafuta attention kwako!

jipandishe vaaa vizuri, jitengeneze saloon za kiume lkn ipende familia yako maradufu, fanya mafanikio weka mipaka, cheka nao, sema nao kwa nadra, wajue kuwa unaringa kweli!!! ficha mapungufu yako, jua sana mapungufu yao! yatafute tuu! ndiyo siraha utakayo wapigia!!!!

Usiombe ushauri wao. wala msaada wao! wanatabia za kulazimisha misaada ikwepe! ndiyo dawa ukiwa nao hao utajiona Duni sana. na hii iko kwa Baba. mama , dada, ndugu marafiki nk, ila wapende kwa tahadhari kubwa! but wasikujue kiviile!

Ndgu rafiki wa ukweli utapata tu, mfano Kanisani, Kwaya, Msikitini, vikobani, Kazini, Michezoni, jifunze hata muziki, kwenye vyama vya Mikoa vya kuzikana hawa ukipata shida km Msiba , Harusi, kipaimara watakuja kukupa company!

Watakuja kujazana kwako hutoi hata senti tano watapika hao mtapiga story weee! Unanenepa tu baba. wakija wasipokuja watajiju wala usiwaulize! watapewa habari tu! kulivyo noga! hautegemei tena wajingawajinga hao!
Madini tupu Mkuu
Shukrani sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom