Kwanini watoto wa watumishi wa Mungu hawana maadili mazuri?


omosangora

omosangora

Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
53
Likes
26
Points
25
omosangora

omosangora

Member
Joined Oct 29, 2017
53 26 25
Wanajamvi mm si mwenyeji sana humu japo huwa nasoma sana humu jamvini na kujifunza kutokana na mijadala mbalimbali inayotolewa humu ndani,

Leo nimejitokeza kwenu kutaka msaada wa kimawazo
Kuna watumishi wa Mungu wanaitwa wachungaji nimekuwa nikifuatilia familia zao hususani watoto wao kwanini hawana maadili ili hali baba zao ni wachungaji wa kiroho?

Naomba kuwasilisha tafadhali
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,715
Likes
49,556
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,715 49,556 280
Wanajamvi mm si mwenyeji sana humu japo huwa nasoma sana humu jamvini na kujifunza kutokana na mijadara mbalimbali inayotolewa humu ndani,Leo nimejitokeza kwenu kutaka msaada wa kiwazo kuna watumishi wa mungu wanaitwa wachungaji nimekuwa nikifatilia familia zao hususa watoto wao kwanini hawana maadili ili halo baba zao ni wachungaji wa kiroho? Naomba kuwasilisha tafadhali
Maombi hawayaelekezi kwa familia zao, wanamuombea mpendakuombewa na mpendasifa mkuu mr. Jaramogi Punda Milia
 
Wi_Fi

Wi_Fi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
215
Likes
163
Points
60
Wi_Fi

Wi_Fi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
215 163 60
Shetani akishindwa kukupiga moja kwa moja (mwili, nafsi na roho yako) hukupiga kupitia vinavyokuzunguka kama vile mke, watoto, mali, marafiki n.k Hivyo watumishi wengi wa Mungu shetani huwapata kirahisi zaidi kwa vita ya nje ikiwemo watoto wao. Wakati kwa asiye mtumishi anapigwa kirahisi zaidi yaani magonjwa n.k
 
jipu

jipu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
1,636
Likes
1,723
Points
280
jipu

jipu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2015
1,636 1,723 280
Ni kweli kabisa best friend wangu ni mtoto wa mchungaji. Wakati tupo chuo mwaka wa kwanza alikua ananisihi sana niache gambe tulipofika mwaka wa pili dah sio gambe tu alikua anapiga fegi, bangi na mademu kama kawaida na kabla hatujamaliza chuo mwaka wa nne jamaa alikua na mtoto tayari. Sema wazazi wake hawajui kama mtoto wao alipinda kiasi kile. tulikua kukirudi likizo jamaa anakua mfano wa kuigwa hakosi kanisani na kwenye kwaya kama kawaida kumbe nyuma ya pazia kaficha mengi.
 
MAHENGE JR

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
476
Likes
470
Points
80
Age
31
MAHENGE JR

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
476 470 80
Correct hata mm kuna mchungaji tunakaa karibu na home na kanisa lake lipo hapa toka mwaka 1993 na ana watoto mixer ke&me sasa hao watoto ni vituko mmoja huyo (ke)alikuwa anasoma bordng,alikuwa analuka ukuta shule na kwenda kupigwa dudu na masela,huyu mwingine alianza kiburi yani hata chech alikuwa haend kisa anamchukia babaake na mamaake sabau walikuwa et wanaingilia maamuzi yake jeuli ilipo zidi akahama home kabisa na kujichanganya vijiwen.jamaa alikuwa ashauliki baaday akawa mlandukaji mzuri sana wa ndumu na embassy. sielewi kwa nini watoto wa wachungaji huwa wanakuwa kivi?..

By Mahenge jr
(maisha ni popote.)
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,970
Likes
22,438
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,970 22,438 280
Dah
Hii kitu ni kweli kabisa.

Hata mimi nimeishuhudia
 
TsafuRD

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
1,523
Likes
1,212
Points
280
TsafuRD

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
1,523 1,212 280
Wanajamvi mm si mwenyeji sana humu japo huwa nasoma sana humu jamvini na kujifunza kutokana na mijadala mbalimbali inayotolewa humu ndani,

Leo nimejitokeza kwenu kutaka msaada wa kimawazo
Kuna watumishi wa Mungu wanaitwa wachungaji nimekuwa nikifuatilia familia zao hususani watoto wao kwanini hawana maadili ili hali baba zao ni wachungaji wa kiroho?

Naomba kuwasilisha tafadhali
Shetani anawawinda sana watumishi wa Mungu wakiwemo Mapandri, Maaskofu, Wachungaji n.k Hivyo tunpaswa kuwaombea sana. Shatani anaposhindwa kuwashughulikia hawa moja kwa moja anatafuta hatanamna ya kuwadhalilisha ikiwemo kuharibika kwa watoto n.k.
Tunatakiwa kuwaombea sana.
 
Othmorine

Othmorine

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
697
Likes
654
Points
180
Othmorine

Othmorine

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
697 654 180
Wanajamvi mm si mwenyeji sana humu japo huwa nasoma sana humu jamvini na kujifunza kutokana na mijadala mbalimbali inayotolewa humu ndani,

Leo nimejitokeza kwenu kutaka msaada wa kimawazo
Kuna watumishi wa Mungu wanaitwa wachungaji nimekuwa nikifuatilia familia zao hususani watoto wao kwanini hawana maadili ili hali baba zao ni wachungaji wa kiroho?

Naomba kuwasilisha tafadhali
Maelezo yako bila mifano iliyo hai kwangu naona kama porojo tu
 
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
5,709
Likes
8,978
Points
280
Age
22
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
5,709 8,978 280
Kila mtu na roho, nafsi yake wala hamtofanana hata siku moja hata Yesu alikuwa na wanafunzi anaiwaamini lakini mwisho wa siku yuda akamgeuka.
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,010
Likes
5,264
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,010 5,264 280
Hata Flora Mbasha ni mjukuu wa Kulola
 
msomi kutoka znz

msomi kutoka znz

Senior Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
160
Likes
414
Points
80
msomi kutoka znz

msomi kutoka znz

Senior Member
Joined Sep 18, 2017
160 414 80
Si lazima kwa sababu wewe ni mchungaji kwamba mwanao awe mtu mwema kwenye jamii.

Kila mtu Ana destiny yake hapa duniani kwa jinsi anavyojipangia.

Mchungaji anao wadhfa wakimfundisha tu mwanae ya kwamba ni kipi kizur na kipi kibaya.

Haitaji kuchungwa ili kua mkamilifu ulimwenguni.
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
110,317
Likes
481,458
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
110,317 481,458 280
Wao wapo busy kutoa borit kwa jiran wanasahau kutoa zao kwanza
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,033
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,033 280
Maisha ndo yamepelekea wengi kuwa Watumishi ila Wenyewe hawakuwa na Ndoto hizo unatarajia nini hapo???
 
omosangora

omosangora

Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
53
Likes
26
Points
25
omosangora

omosangora

Member
Joined Oct 29, 2017
53 26 25
Shetani akishindwa kukupiga moja kwa moja (mwili, nafsi na roho yako) hukupiga kupitia vinavyokuzunguka kama vile mke, watoto, mali, marafiki n.k Hivyo watumishi wengi wa Mungu shetani huwapata kirahisi zaidi kwa vita ya nje ikiwemo watoto wao. Wakati kwa asiye mtumishi anapigwa kirahisi zaidi yaani magonjwa n.k
nimekusoma mnoo 100%
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
9,865
Likes
8,325
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
9,865 8,325 280
Maisha waliyokuzwa yanawachosha ndiyo maana wanaamua kufanya kitu kinaitwa "having a change of a scene"! Wanaingia kwenye vitu ambavyo hawavifahamu ndiyo maana wanapotea.
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
3,117
Likes
3,995
Points
280
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
3,117 3,995 280
nasubiri wahenga waliosema chini ya mwembe huwezi kuokota mapera waje kujibu hapa.
 
D

doppla2

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
842
Likes
788
Points
180
Age
34
D

doppla2

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
842 788 180
Kila mtu na akili zake.
Hatuwezi laumu wachg coz akili na utashi ni wa mtu husika.
 

Forum statistics

Threads 1,235,533
Members 474,641
Posts 29,225,795