Kwanini watoto wa matajiri wanapenda mwanaume maskini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watoto wa matajiri wanapenda mwanaume maskini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Feb 15, 2016.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2016
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,773
    Likes Received: 4,917
    Trophy Points: 280
    KWANIN WATOTO WA MATAJIRI WANAPENDA MWANAUME MASKINI.jpg
     
  2. Babu JP

    Babu JP JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2016
    Joined: Aug 5, 2015
    Messages: 2,179
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Sio kweli
     
  3. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2016
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 16,603
    Likes Received: 25,770
    Trophy Points: 280
    Hiyo ilikuwa Zamani.siku hizi mtakutana wapi?
    Anasoma Feza girls wewe unasoma Kigogo fresh secondary
    Anaishi Seaview wewe unaishi Majohe kibeberu
    Shopping anafanyia Mlimani city wewe Soko Mjinga banana
    Likizo unaenda Machwechwe Sumbawanga kwa babu yeye anaenda Philadelphia kwa Uncle.
    Ukisafiri safari inaanzia ubungo bus terminal YEYE inaanzia Mwl nyerere AIRPORT
    Kanisani St Joseph wewe kanisa la ufufuo ukonga
    Club wewe unaenda Dar live yeye new Africa.
    Mapumziko Weekend wewe Mikadi au Coco yeye Ramada au Beach comber
    Zamani iliwezekana kwa kuwa tuli share vingi
     
  4. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2016
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 4,738
    Likes Received: 2,555
    Trophy Points: 280
    ambaye hatakuelewa atakuwa na kichwa cha panzi.
     
  5. mmbangaya

    mmbangaya JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2016
    Joined: Jan 16, 2015
    Messages: 880
    Likes Received: 1,069
    Trophy Points: 180
    Ili akutawale anajua kama wewe ni maskini yeye ndo atakuwa na last say
     
  6. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2016
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 5,117
    Likes Received: 5,289
    Trophy Points: 280
    natoa LIKE ya kwanza tangu mwaka huu uanze.
     
  7. Hatakama

    Hatakama Member

    #7
    Feb 15, 2016
    Joined: Aug 13, 2015
    Messages: 91
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 40
  8. Kim Il Kwon

    Kim Il Kwon JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2016
    Joined: Nov 13, 2015
    Messages: 1,223
    Likes Received: 989
    Trophy Points: 280
    duh umeandika kwa hisia!
     
  9. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2016
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 27,704
    Likes Received: 31,873
    Trophy Points: 280
    Nimeshajua Kwanini Diamond Anapenda Kuvaa Suruali Na Hapendi Kuvaa Pensi. Akhsanteni Kwa Mlioweka Hiyo Picha Tuweze Kuona Hizo " Ngoko " Kwa Umakini Wake ULIOTUKUKA.
     
  10. Totos Boss

    Totos Boss JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2016
    Joined: Dec 30, 2012
    Messages: 4,891
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Ubaguzi sio wa rangi siasa kabila na dini tu hata huu wanaotufanyia matajiri naona ni ubaguzi mambo leo.
     
  11. Totos Boss

    Totos Boss JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2016
    Joined: Dec 30, 2012
    Messages: 4,891
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Tena siokwei kabisa. Kwa utajiri wenyewe wa kuwaibia hao masikini halafu utampenda je?
     
  12. UncleBen

    UncleBen JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2016
    Joined: Oct 27, 2014
    Messages: 9,090
    Likes Received: 9,727
    Trophy Points: 280
    Aisee nimecheka sana ,Majohe kibeberu ni kitongoji ndani ya Mpiji Majohe ??? Mbona kina Manji wapo Mbagala bana ,

    Na sie tunaoishi Pemba mnazi si itabidi tutembee na Fuko sasa
     
  13. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2016
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 57,659
    Likes Received: 30,996
    Trophy Points: 280
    wasipoelewa basi tena aisee
     
  14. safaree13

    safaree13 Senior Member

    #14
    Feb 15, 2016
    Joined: Jul 22, 2013
    Messages: 135
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hunting Goose By Size
     
  15. fareed uziel

    fareed uziel JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2016
    Joined: May 27, 2015
    Messages: 399
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 60
    Umemalizq mkuu
     
  16. adden

    adden JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2016
    Joined: Dec 27, 2015
    Messages: 4,296
    Likes Received: 5,402
    Trophy Points: 280
    Ni kweli as much as i know wanachopenda kw maskin hatamsumbua na atajifunza mengi na kila atapomuhitaj atampata na anaweza kupoteza nae mda mwingi kw kukaa na kuongea tofauti n tajir.
     
  17. Benny

    Benny JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2016
    Joined: Jun 6, 2014
    Messages: 3,159
    Likes Received: 4,592
    Trophy Points: 280

    Hahaha...mkuu hii coment mbona kama yangu?
     
  18. Smart911

    Smart911 JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2016
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 19,095
    Likes Received: 17,374
    Trophy Points: 280
    Siku hizi inakuwa ngumu sana... labda akuone kwenye TV, kwenye kipindi cha matukio ya wiki...
     
  19. The Great Emanuel

    The Great Emanuel JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2016
    Joined: Apr 3, 2015
    Messages: 1,585
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Bhaaaaaaasi umemaliza yote
     
  20. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2016
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 19,299
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    I miss the old coco beach...
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...