Kwanini Watanzania wengi wanaonekana hawana hamasa ya kupiga kura uchaguzi wa Serikali za mitaa 2019?

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,320
Points
2,000

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,320 2,000
Najua wengi watanipinga ila ukweli ni kwamba watu wengi wanaonekana hawana mudi wala mpango wa kupiga kura wala kushiriki uchaguzi mdogo huu wa serikali jambo hili nimelishuhudia

Safari hii kuna gali linapita mtaani kwangu likihamasishe watu wakajisajili majina yao ili waweze kushiriki uchaguzi huu wa serikali mtaa kitu nilichoshangaa watu wengi wako bize na shughuli zao hata hawamsikilizi mtoa matangazo, wengi yaani tofauti na zamani nilikuwa na hamsha hamsha ya uchaguzi ila safari hiii sijui ni mini tatizo.
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,800
Points
2,000

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,800 2,000
Najua wengi watanipinga ila ukweli ni kwamba watu wengi wanaonekana hawana mudi wala mpango wa kupiga kura wala kushiriki uchaguzi mdogo huu wa serikali jambo hili nimelishuhudia

Safari hii kuna gali linapita mtaani kwangu likihamasishe watu wakajisajili majina yao ili waweze kushiriki uchaguzi huu wa serikali mtaa kitu nilichoshangaa watu wengi wako bize na shughuli zao hata hawamsikilizi mtoa matangazo, wengi yaani tofauti na zamani nilikuwa na hamsha hamshaa ya uchaguzi ila safari hiii sijui ni mini tatizooo
Tupige za kazi gani wakati polisi na wakuu wa wilaya ndio wana amua Ccm wachaguliwe hata kama wameshindwa? Ccm waende wakapige kura
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,800
Points
2,000

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,800 2,000
Najua wengi watanipinga ila ukweli ni kwamba watu wengi wanaonekana hawana mudi wala mpango wa kupiga kura wala kushiriki uchaguzi mdogo huu wa serikali jambo hili nimelishuhudia

Safari hii kuna gali linapita mtaani kwangu likihamasishe watu wakajisajili majina yao ili waweze kushiriki uchaguzi huu wa serikali mtaa kitu nilichoshangaa watu wengi wako bize na shughuli zao hata hawamsikilizi mtoa matangazo, wengi yaani tofauti na zamani nilikuwa na hamsha hamshaa ya uchaguzi ila safari hiii sijui ni mini tatizooo
Tatizo hamna uchaguzi halali.. Polisi ndio wana amua Ccm watangazwe hata kama wameshindwa
 

Kifoi

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2007
Messages
996
Points
500

Kifoi

JF-Expert Member
Joined May 12, 2007
996 500
Najua wengi watanipinga ila ukweli ni kwamba watu wengi wanaonekana hawana mudi wala mpango wa kupiga kura wala kushiriki uchaguzi mdogo huu wa serikali jambo hili nimelishuhudia

Safari hii kuna gali linapita mtaani kwangu likihamasishe watu wakajisajili majina yao ili waweze kushiriki uchaguzi huu wa serikali mtaa kitu nilichoshangaa watu wengi wako bize na shughuli zao hata hawamsikilizi mtoa matangazo, wengi yaani tofauti na zamani nilikuwa na hamsha hamsha ya uchaguzi ila safari hiii sijui ni mini tatizo.
ni mpuuzi gani atakaye acha kazi zake na kwenda kupoteza time yake kushiriki kwenye uharo wa wa serikali za mitaa. kura wenyewe inasimamiwa na uvccm muhisabu kura ni polisiccm na mtangazaji ni mku wa mkoa wa ccm sasa kama sio uchizi ni nini
 

Forum statistics

Threads 1,344,382
Members 515,441
Posts 32,818,409
Top