Kwanini warangi hawana sauti nzito ? Kwanini warangi wote sauti zao nyembamba

craq

JF-Expert Member
Mar 22, 2017
796
1,000
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza sijawahi kumuona mrangi mwenye sauti nzito au base

Wote wanaume na wanawake sauti zao nyembamba na nyororo


Hivi ni sababu zipi zinazowafanya jamii hii wawe na sauti nyembamba ,hakuna mrangi mwenye sauti nziti utafiti huu ni zaidi ya prof Mruma na ya Osoro.


Ni kwanini ?
 

Abdallahkova

JF-Expert Member
Apr 19, 2017
1,138
2,000
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza sijawahi kumuona mrangi mwenye sauti nzito au base

Wote wanaume na wanawake sauti zao nyembamba na nyororo


Hivi ni sababu zipi zinazowafanya jamii hii wawe na sauti nyembamba ,hakuna mrangi mwenye sauti nziti utafiti huu ni zaidi ya prof Mruma na ya Osoro.


Ni kwanini ?
Wewe ni k/me
 

dimaa

JF-Expert Member
Jul 30, 2016
2,882
2,000
Siku ingine leta thread zenye mafanikio na tija kwa jamii, usilete thread za kama mtu alokula ugoro
 

kadoda11

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
21,525
2,000
wale jamaa nao wamezidi kutafuna yale majani yanayolimwa katikati mwa nchi ya kenya.

machalii wa kirangi hujiona wajanja kutafuna majani yale.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom