kwanini wanawake wengi wapatapo kazi hudharau waume zao?


mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
46
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 46 145
katika jamii yetu imekuwa ikitokea mara nyingi kwa wanandoa pindi mmojawapo apatapo ajira hutokea kutomjali tena mwenziwake hasa kwa wanawake HII INATOKANA NA NINI?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Likes
176
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 176 160
Wanawake wa siku ni NOMA!!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,441
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,441 2,369 280
katika jamii yetu imekuwa ikitokea mara nyingi kwa wanandoa pindi mmojawapo apatapo ajira hutokea kutomjali tena mwenziwake hasa kwa wanawake HII INATOKANA NA NINI?
hawa wanandoa wanaodharauliana tu sababu ya kazi_sio ndoa ni ndoano,...by the way_kwa mtazamo wangu mm suala la mwanamke wako kukudharau linategemeana sana na wewe mwenyewe ulivyo.
 
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Likes
11
Points
35
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 11 35
Me nadhani wanawake huridhika zaidi wapatapo kazi kuliko wanaume hivyo huona mme c zaidi ya kazi! ILA BAADHI YAO.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Hivi kwanini nyie wanaume mnajihisi kudharauliwa tunapokuwa na kazi?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,441
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,441 2,369 280
Hivi kwanini nyie wanaume mnajihisi kudharauliwa tunapokuwa na kazi?
nafikiri uko sahihi kwa kiasi fulani,...hili suala liko kihisia zaidi,...maake mke wangu eti anidharau tu kwa sababu kapata kazi sio rahisi ki hivyo
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
Wasiwasi tu umewajaa hamna lolote. Mlizoea kunyanyasa wanawake kwa kuwa tu hawajiwezi kiuchumi, kitu ambacho kiliwapelekea wanaume kuwafanyia wanawake kila aina ya udhalimu mkijua hawana pa kwenda kwa kuwa maisha yatawashinda..lazima mkubali kwamba mambo yanabadilika. na si dharau kama mnavyoiita, ni upeo wa mwanamke kujitambua na kutambua haki zake, kuwa na uwezo wa ku question na kupewa majibu yanayostahili. Hivyo msiogope ni changamoto tu za maisha..you guys better take it positively. acheni wasiwasi na mambo yatakuwa shwari.
 
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined
Apr 28, 2010
Messages
155
Likes
0
Points
0
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined Apr 28, 2010
155 0 0
katika jamii yetu imekuwa ikitokea mara nyingi kwa wanandoa pindi mmojawapo apatapo ajira hutokea kutomjali tena mwenziwake hasa kwa wanawake HII INATOKANA NA NINI?
Hujiamini tu...
Tatizo mnapenda sana kuabudiwa, mnapenda mara zote wanawake wawe chini ya miguu yenu kuomba na kubembeleza ili muwapangie na kuwanyanyasa mnanyotaka.
Nyumba ya aina hiyo mwanamke hana nafasi ya kuamua wala kupanga chochote ila Mme, sababu ana hela.
Mwsnsmke anapopata hela na kuweza kununua kitu flan, kuanzisha miradi flna mnahisi kudharauliwa, kutokana na kutojiamini kwenu.
 
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined
Apr 28, 2010
Messages
155
Likes
0
Points
0
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined Apr 28, 2010
155 0 0
Wasiwasi tu umewajaa hamna lolote. Mlizoea kunyanyasa wanawake kwa kuwa tu hawajiwezi kiuchumi, kitu ambacho kiliwapelekea wanaume kuwafanyia wanawake kila aina ya udhalimu mkijua hawana pa kwenda kwa kuwa maisha yatawashinda..lazima mkubali kwamba mambo yanabadilika. na si dharau kama mnavyoiita, ni upeo wa mwanamke kujitambua na kutambua haki zake, kuwa na uwezo wa ku question na kupewa majibu yanayostahili. Hivyo msiogope ni changamoto tu za maisha..you guys better take it positively. acheni wasiwasi na mambo yatakuwa shwari.
Asante sana Carmel..hawa wanaume ndio walivyo, hawataki changamoto...
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,295
Likes
1,349
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,295 1,349 280
Mfumo dume kazini, lakini pole kwa yaliyokukuta, wanawake tukijiwezesha tunaweza!
 
T

Typical Tz

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
45
Likes
2
Points
0
Age
38
T

Typical Tz

Member
Joined Sep 13, 2011
45 2 0
katika jamii yetu imekuwa ikitokea mara nyingi kwa wanandoa pindi mmojawapo apatapo ajira hutokea kutomjali tena mwenziwake hasa kwa wanawake HII INATOKANA NA NINI?
Nionavyo mimi, jamii yetu kwa kiac kikubwa imekuwa ikiendeshwa kwa SERA YA MFUMO DUME, Wanaume ndio kila kitu hususan ktk issue ya kufanya kazi, na wanawake wao ni watu wa shughul za kulea familia. Na hii imejengeka sana ktk mind za watu na ndio maana baadhi ya watu bado wanaendekeza huo upuuzi.

Katika hili mimi naona tatizo kubwa ni wanaume, wengi wao wamekuwa na hisia hasi kuhusu wake zao, utakuta mtu anasema Oooh mimi siwez kupitwa/kuzidiwa na mke wangu ktk issue mbalimbali au siwez mruhusu mke wangu afanye kazi na majigambo mengine mengi yasiyo na kichwa wala miguu.....Kinachotakiwa ni kuondoa fikra hizo mgando na kuelewa kuwa NDOA ni USHIRIKIANO na kila mtu afanyacho ni kwa faida ya mwenzake,Ukilijua hilo nahisi kila mtu aliyeko kwenye ndoa ataondoa huo mtazamo hasi na mtaheshimiana kama kawa.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
Igwe, asante sana!
respect is earned, commanding haisiaidii wala manipulation!
na wanawake wengi ukiwaona wanawafanyia hivi wanaume ujue ni revenge mara nyingi. wanaume huwa mnasahau money comes and go, unless u ar bill gates! mkipata hela mnanyanyasa mwanamke hadi anajanjaruka,akipata za kwake mziki unaanza upyaa!
hawa wanandoa wanaodharauliana tu sababu ya kazi_sio ndoa ni ndoano,...by the way_kwa mtazamo wangu mm suala la mwanamke wako kukudharau linategemeana sana na wewe mwenyewe ulivyo.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,154
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,154 280
jinsi watu wanavyo changia humu unaweza kuhisi ndoa zao zilivyo.......

jamani kabla hamjawa wanandoa,muwe marafiki kwanza

best friends
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,213
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,213 280
katika jamii yetu imekuwa ikitokea mara nyingi kwa wanandoa pindi mmojawapo apatapo ajira hutokea kutomjali tena mwenziwake hasa kwa wanawake HII INATOKANA NA NINI?
Hivi kuna wanawake wa hivyo? basi mimi mke wangu hayupo hivyo na nime-generalize wanawake wote wako vizuri. Tatizo nisisi wanaume namna tunavyo wa-treat hawa wenzetu sivyo, we emagine mwanamke anaye nyanyaswa na kuambiwa maneno mabaya kisa tu kwasababu hafanyi kazi, wee unategemea nini siku akipata kazi? na hii si kwa wanawake tu hata wanaume
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
inferiority complex
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
nafikiri uko sahihi kwa kiasi fulani,...hili suala liko kihisia zaidi,...maake mke wangu eti anidharau tu kwa sababu kapata kazi sio rahisi ki hivyo
<br />
<br />
umeona eeh, yaani hata kama mke alikuwa ana dharau kabla hajawa na kazi hata akipata kazi itasemwa kazi ndio iliyosababisha. Sasa wanaume sijui wanataka wake zao wawe vidaka matonge!!
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
sio kazi peke yake, mwanamke akiwa na kitu chochote kumzidi mwanaume eg,shule ,pesa,mali basi ataambiwa anadharua bz ana hicho ambacho mumewe hana ,ukijiamini kuwa wewe ndio kidume mkeo atakuheshimu tuu hata akuzidi nini.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
labda kwako mkuu...............vp process ya dating haikuhusika nni???mana ndo pahala pa kumjua mwenzio vizuri
 

Forum statistics

Threads 1,239,121
Members 476,369
Posts 29,343,328