Kwanini wanawake wengi wanawaona waume zao ni wavivu na wasio timiza wajibu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanawake wengi wanawaona waume zao ni wavivu na wasio timiza wajibu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jan 3, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu kaniletea malalamiko, eti mkewe anamtuhumu kuwa kipato dunkinatokana na uzembe wa huyo mwanamume, maana hataki kuhama kwa mwajiri wake wa sasa na kutafuta kazi sehemu nyingine.
    Jamaa alipo peleka malalamiko hayo kwa mfanyakazi mwenzake, akamwambia, mbona na mimi mke wangu ananiambia hivyohivyo tu.
    Jamaa akaamua aje kuniuliza mimi, nami nimeamua nije kuuliza hapa jamvini.i
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kwasababu hao waume zao ni wavivu na wasiotimiza wajibu. Hao wamama nao si wajifunge vibwebwe kusaidia?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    kama mke anajua mumewe mvivu, yeye amefanya nini kukwamua familia?
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Wanaume wengi siku hizi wanajifanya malava boyz... Unajinyenyekeza kwa mkeo hadi mnaanza kudiscuss kipato chako?!! Nyambaf... Kama unalipwa laki, mwambie mkeo unalipwa milioni, na hakuna maswali kuwa zinaenda wapi. Unaweka akiba ya uzeeni, fulu stop.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    halafu tangu uchumba hawakujua kuwa waume zao ni wavivu? je ni tabia gani walizokuwa wanazichunguza kwa waume wao?
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mh. BB umeibuka lini ? Uliyeyuka bila kuaga mazee ! Hadi nikakutafuta kwa torch ya thread ! Bila mafanikio!
     
  7. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Wewe uliwashauri nini?? Tatizo siyo kuhama mwajiri tu, je ana sifa za kuhama??kama alishikwa mkono ataweza kuhama kweli??
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Labda hao wake zao wanawafananisha na wanaume wengine...........!!!!
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    ulitakiwa na wewe umpe jibu then ulete haka ka uzi hapo ili ulinganishe majibu
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    na hilo ndo tatizo kubwa la wanawake...........kupenda kulinganisha na kuona maisha ya nje ndo mazuri kuliko yake.
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,121
    Likes Received: 3,040
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine huwa hatuko tayari kuukubali ukweli,jukumu la familia ni la MWANAUME,mambo yakienda hovyo muhusika lazima awajibke!
     
Loading...