Kwanini wanawake wengi wanaopenda kuonyesha maeneo yao nyeti wakipozi kwenye camera?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,224
Likes
40,777
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,224 40,777 280
Sijajua ni kwanini wanawake wengi hupenda kuzi expose sehemu zao sensitive kwenye picha.
Labda hufanya hivyo kwa kujua kwamba uzuri wao ni wa kitambo kifupi tu, hivyo ni lazima wau document mapema kabla haujapotea na kuvuruga ushahidi.




Haya na uzuri wake wote ameona akipigwa picha moja huenda mpigaji hato onyesha maeneo yake ya kitalii , kaamuaa na yeye ashike kamera



huyu nae sijui anataka kutupoteza akili kuwa kachanganya pink, blue na nyeusi, anadhani concentration yetu itahamia kwenye tuvifuu twake hapo chini ya kiuno




Mamndenyi, cacico, Madame B, Chocs, Swts hebu njooni huku mnipe majibu
 
Last edited by a moderator:
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
121
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 121 145
Duh!
Ayo matukunyema!
Naomba nö zao Bujibuji!
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,840
Likes
5,771
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,840 5,771 280
weka hadharani watu waone mali ghafi yako ss ukificha ficha utapata bora wanunuzi na si wanunuzi bora
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,179
Likes
3,211
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,179 3,211 280
Hahaha kaziii ipo!hujui sikuhizi biashara ya ngono imekua e-business?waache wajinadi nyagoo for sale mkaka!
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,687
Likes
5,769
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,687 5,769 280
Invitation to treat!
 
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,823
Likes
50
Points
145
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,823 50 145
ASSETS. Kwa kawaida binadamu wenye matumaini haba (hopeless) kuhusu KESHO mara nyingi hutegemea miili yao kama tumaini la mwisho la faraja na kuwatoa shimoni. Ugonjwa huu upo kwa jinsia zote mbili. hali hii ilianza tangu Eva/Hawa alipokula tunda la mti wa ufahamu. kuanzia pale binadamu anaiogopa sana KESHO, tofauti na viumbe wengine woooote.
 
BABA CATHE

BABA CATHE

Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
54
Likes
3
Points
15
BABA CATHE

BABA CATHE

Member
Joined Nov 12, 2013
54 3 15
usishangae mkuu, hapo ni biashara sokoni........!!!!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,224
Likes
40,777
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,224 40,777 280
Hahaha kaziii ipo!hujui sikuhizi biashara ya ngono imekua e-business?waache wajinadi nyagoo for sale mkaka!
hawauzi nyago, wanauza mikumi na tukuyu zao
 
F

fuji9

Member
Joined
Nov 23, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
0
F

fuji9

Member
Joined Nov 23, 2013
5 0 0
We baba peter hizo picha umezitoa wapi?kweli wewe ni dark master.hahahahaha;mzee wa maphotograph
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,224
Likes
40,777
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,224 40,777 280
We baba peter hizo picha umezitoa wapi?kweli wewe ni dark master.hahahahaha;mzee wa maphotograph

fuji9 hizi nimezipata kwa OT na anakutafuta kwa udi na uvumba akukabidhi mkononi.
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,050
Likes
5,356
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,050 5,356 280
duh ... matangazo hayo .....
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,158
Likes
2,349
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,158 2,349 280
Weka picha Bujibuji
 
Last edited by a moderator:
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,913
Likes
15,481
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,913 15,481 280
Masogange katisher kiuno kama nyigu na mpododo wa haja!!
 
dizzle kiraka

dizzle kiraka

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
416
Likes
16
Points
35
dizzle kiraka

dizzle kiraka

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
416 16 35
Hawa wadada ndo wanaharibu kizazi cha sasa hasa madenti tusicheke nao wala kuwasifu kwa picha zao sababu tutahalalisha upuuzi wao kuwa Sanaa na kuonekana ya kawaida zaidi tuwaharibie tuwapake hawa ili kizazi chetu kiogope Kuiga upuuzi Huu wa kina masogange
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,532
Likes
528
Points
280
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,532 528 280
Sijajua ni kwanini wanawake wengi hupenda kuzi expose sehemu zao sensitive kwenye picha.
Labda hufanya hivyo kwa kujua kwamba uzuri wao ni wa kitambo kifupi tu, hivyo ni lazima wau document mapema kabla haujapotea na kuvuruga ushahidi.




Haya na uzuri wake wote ameona akipigwa picha moja huenda mpigaji hato onyesha maeneo yake ya kitalii , kaamuaa na yeye ashike kamera



huyu nae sijui anataka kutupoteza akili kuwa kachanganya pink, blue na nyeusi, anadhani concentration yetu itahamia kwenye tuvifuu twake hapo chini ya kiuno




Mamndenyi, cacico, Madame B, Chocs, Swts hebu njooni huku mnipe majibu
Ndio resource pekee walizo bakiwa nazo.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,274,988
Members 490,865
Posts 30,529,728