Kwanini wanawake wengi kwenye ndoa wanaongoza kudanga siku hizi?

livafan

JF-Expert Member
Oct 20, 2016
1,946
2,000
Kweli ee?!

Haswa, tena wanaume ndo wengi kuliko Warembo, maana mrembo mmoja anadanga na wanaume wa tatu kwa night moja (1 girl: 3 boys / Night) ,

This means 100 girls can save 300 boys per night , so it will sound very clear if you reverse your topic ,
 

Last emperor

JF-Expert Member
Mar 22, 2015
7,572
2,000
Wake za watu sijui wana stress. Wengi wao wanaona wamesalitiwa na waume zao. Mi kusema ukweli ndo mademu zangu wa siku hizi..najipigia tu. Na zaidi hawana gharama wala hawasumbui. Wanataka waliwe tu mpaka wakojoe. Basi
 

Last emperor

JF-Expert Member
Mar 22, 2015
7,572
2,000
Hili la wanawake kudanga limekus too much Hadi linaonekana Isha kuwa kawaida sasa.

Kuna thread ililetwa humu na wadau wakatuma link za groups za telegram aisee nikadandia link moja ikanipeleka huko.

Nilicho kikuta hakuna haja ya kuchunga wanawake tuwaache tu maana hata sheria zinawabeba.jaman vijana wa wanaume tuwagundishe vijana wa kiume wadogo kuwa maisha ni pesa na tuwaambukize hiyo spirit na waelewe kweli inatakiwa watafute pesa.

Maana pesa hazita waangusha na zitawapa mwanamke wanae muhiyaji kwa wakati anao taka na mahala popote pale duniani.

Hizi nguvu wanazo zitumia kukimbizana na Hawa wanaeake ni nyingi Sana na wanazitumia vibaya inatakiwa hizi nguvu na maarifa wanayo tumia kwa wanawake watumie kutafuta pesa.

Nisiwe mchoyo wa mambo hata Mimi binafsi katika pitapita huko telegram nikajiokotea bonge la mrembo lipo sinza. nikisema mrembo jua namaanisha piss Kali tako Kama lote akijamba asubuhi harufu unaisikia mchana. Hips ,sura,kiuno chembamba sauti we acha tu nikajizimulia viwili nikalipia elfu 30 japo alinianza na elfu 80 .....nyie wanawake ukiwa na hela ni bidhaa Kama unavyo taka kwenda kununua vocha na wanawake ni hivyo hivyo ......Vijana tujijenge kimaisha Hawa wanawake utakula Sana
Tupe basi password ya huko telegram.. kizuri kula na wenzio
 

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
12,605
2,000
Haswa, tena wanaume ndo wengi kuliko Warembo, maana mrembo mmoja anadanga na wanaume wa tatu kwa night moja (1 girl: 3 boys / Night) ,

This means 100 girls can save 300 boys per night , so it will sound very clear if you reverse your topic ,
sawa
 

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
12,605
2,000
Wake za watu sijui wana stress. Wengi wao wanaona wamesalitiwa na waume zao. Mi kusema ukweli ndo mademu zangu wa siku hizi..najipigia tu. Na zaidi hawana gharama wala hawasumbui. Wanataka waliwe tu mpaka wakojoe. Basi
WANAUME NA NYIE acheni kuchepuka jamaaaa
 

Renegade

JF-Expert Member
Mar 18, 2009
6,299
2,000
So juzi TULIKUWA Juliana na marafkizangu wamenitoa Early Birthday .... Huwa sipendi kwenda Juliana maana Juliana ya skuhizi sio kama ya zamani, Ile ya zamani ilikuwa classy, cool, nice, skuhizi madanga Kila sehemu

9 Kumi, Juliana skuhizi kumejaa wake za watu, wanaojiuza sijui au wanadanga, imekuwa too much...

Juliana is one of many pubs ambazo wake za watu wanajidangisha kama sio kujiuza..

Shida inakuwa wapi?! Kwanini wake za watu sikuhizi wanajiiuza/wanadanga?!
Kwani wanaume nyumbani huduma zimepungua au?!

Nawatakia wanawake wote huku JF, heri ya siku ya wanawake Duniani..

And a very happy birthday to me 🥰, Keki nakata Mlimani city Baada ya kumaliza kuangalia movie ya Coming to America 2, usikose Leo🏃🏃🏃🏃
Mnagombea soko!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom