Kwanini wanawake wanaofanya kazi kwenye bar ama mahotel makubwa wana pepo la ngono?


Qassim14

Qassim14

Senior Member
Joined
Oct 10, 2017
Messages
125
Likes
134
Points
60
Qassim14

Qassim14

Senior Member
Joined Oct 10, 2017
125 134 60
Salaam ziwafikie wote na amani ya muumba itulinde hadi siku inaisha salama,

Kama kichwa kilivyotangualia kuelezea,

Mada ni kwanini wanawake wanaofanya kazi kwenye mabar ama mahotel makubwa ama nyumba za wageni wanaonekana ni watu wenye asilimia nyingi za ongezeko la pepo la ngono ama biashara ya ngono?

Kwani zile si kazi kama zilivyo nyingine?

Mrazamo wangu na ushauri usimchukulie mtu kwa namna unamuona tu kwa macho.

Nawasilisha kilio hiki, mtazamo wenu wakuu
 
Lucky Star

Lucky Star

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2017
Messages
686
Likes
781
Points
180
Lucky Star

Lucky Star

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2017
686 781 180
Imezoeleka kwamba kazi nyingi ambazo zinafanyika kwa mazoea bila kujali taaluma zina manyanyaso sana na wengine kutumia miili yao kukidhi mahitaji yao ya ziada. Wapo wanaofanya kwa starehe na wengine kujihakikishia ajira.
Lakini hii haimaanishi kuwa lazima.upitie mkumbo huo. Ukiamua mambo hayo utabaki kuyaona tu na kusimuliwa. Kupanga ni kuchagua.... Na kujitambua ndiyo nguzo kuu.

Pole kwa maumivu
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
14,275
Likes
18,757
Points
280
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
14,275 18,757 280
Hata dukan ili wateja wawe wengi hakikisha unauza na Vocha !!!.
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278