Kwanini wanawake walio na pesa ni vigumu kutulia kwenye ndoa zao?

tyina

Member
Jul 11, 2017
94
125
Jamani naombeni ushauri wenu wakuu maana nimechunguza kila mwanamke ambaye anauwezo ni vigimu sana kumkuta na familia yake.

Post sent using JamiiForums mobile app
 

kizibo1

JF-Expert Member
May 14, 2015
1,173
2,000
Jaman naomben ushauri wenu wakuu maana nimechunguza kila mwanamke ambaye anauwezo nivigimu sana kumkuta na familia yake.

Post sent using JamiiForums mobile app
Familia yake shekeli

Post sent using JamiiForums mobile app
 

uhurumoja

JF-Expert Member
Mar 2, 2014
2,538
2,000
Ila pia nadhani sio wote japo wapo ambao wamepata pesa ila hawakukulia kwenye pesa so ni kama wanaamini pesa inatakiwa iwafanye wapate perfect life so they keep on searching the perfection

Post sent using JamiiForums mobile app
 

MulRZGM

JF-Expert Member
Jan 26, 2017
1,002
2,000
Kweli asee n wengi uwa hawajielew ndo reason

Post sent using JamiiForums mobile app
 

-KANA-

JF-Expert Member
Apr 17, 2017
3,974
2,000
Ni jukumu la mwanamke kutulia kwenye ndoa.

Pia, ni jukumu la mume kumpa mkewe sababu ya kutulia kwenye ndoa.

Sasa, kama wewe sababu unayompa mkeo ni pesa, siku akizipata hatakua na sababu nyingine ya kutulia na wewe!

- KANA -
 

Mkomavu

JF-Expert Member
Jan 25, 2016
10,829
2,000
Jaman naomben ushauri wenu wakuu maana nimechunguza kila mwanamke ambaye anauwezo nivigimu sana kumkuta na familia yake.

Post sent using JamiiForums mobile app
Hiyo ni tabia ya kiburi na kujiinua hata kama ana pesa mapenz yana nafasi yake
 

ngalelefijo

JF-Expert Member
Jun 26, 2012
2,953
2,000
Hivi tibaijuka ana mume??sikapendi basi tuu.eti kahela kha mboghaa tuu.

Post sent using JamiiForums mobile app
 

DATABASEE

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
593
1,000
Jaman naomben ushauri wenu wakuu maana nimechunguza kila mwanamke ambaye anauwezo nivigimu sana kumkuta na familia yake.

Post sent using JamiiForums mobile app
Swali,umewahi jiulza why mwanamke anatolewa mahali?
Nadhan mfumo wetu hasa african

Post sent using JamiiForums mobile app
 

DATABASEE

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
593
1,000
Ni jukumu la mwanamke kutulia kwenye ndoa.

Pia, ni jukumu la mume kumpa mkewe sababu ya kutulia kwenye ndoa.

Sasa, kama wewe sababu unayompa mkeo ni pesa, siku akizipata hatakua na sababu nyingine ya kutulia na wewe!

- KANA -
Umenena Vema..!!

Post sent using JamiiForums mobile app
 

radika

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
19,879
2,000
mwanamke anataka pesa hakuna kingine asipokuwa na pesa hata tigo atatoa
 

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
12,236
2,000
Sasa pesa anayo hata dushe
Atanunua yann akafungiwe ndan

Kunguru hafugik

[Color= yellow]Triple A[/color]
 

Sigara Kali

JF-Expert Member
May 28, 2017
3,246
2,000
Ni kweli mi mwenyewe nanyanyaswa na mama mtoto wangu kisa ana hela halafu mi bado baga nimemwachia nyumba nimeingi kitaa kuzisaka
 

LUBEDE

JF-Expert Member
May 7, 2013
4,249
2,000
Jaman naomben ushauri wenu wakuu maana nimechunguza kila mwanamke ambaye anauwezo nivigimu sana kumkuta na familia yake.

Post sent using JamiiForums mobile app
umewasahau na wenye elimu kubwa pia..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom