Kwanini wanawake hawafuti namba za simu hata kama alikukataa au mliachana?


juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
4,550
Likes
3,865
Points
280
juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
4,550 3,865 280
Hii nimejilidhisha mu mwenyewe na pia na nyie mtakuwa ni mashahidi wa hili.Wanawake huwa hawafuti namba za simu za wapenzi wao hata kama mliachana miaka miwili iliyopita.Au hata kama ulimtongoza na akakukataa ila alikuwa na namba yako basi ujue hataifuta hiyo namba.hivi ni kwanini?
 
P

PRINCEd

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2015
Messages
554
Likes
292
Points
80
P

PRINCEd

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2015
554 292 80
Hii nimejilidhisha mu mwenyewe.na pia na nyie mtakuwa ni mashahidi wa hili.wanawake huwa hawafuti namba za simu za wapenzi wao hata kama mliachana miaka miwili iliyopita.au hata kama ulimtongoza na akakukataa ila alikuwa na namba yako basi ujue hataifuta hiyo namba.hivi ni kwa nini?
Ubishi mwingi na wakati huo anakusisitiza huyu mtu tulishaachana na siwezi kumrudia....
 
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
639
Likes
370
Points
80
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
639 370 80
Hii nimejilidhisha mu mwenyewe.na pia na nyie mtakuwa ni mashahidi wa hili.wanawake huwa hawafuti namba za simu za wapenzi wao hata kama mliachana miaka miwili iliyopita.au hata kama ulimtongoza na akakukataa ila alikuwa na namba yako basi ujue hataifuta hiyo namba.hivi ni kwa nini?
Yaani wewe ndo umeongea vaisivesa wanaume ndo huwa hawafutagi mm cku c nyingi nimekuja kupipigiwa na ex nilioachana nae 2013
Na mm niliishaifutaga kitambo sana
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,673
Likes
2,764
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,673 2,764 280
Hii nimejilidhisha mu mwenyewe.na pia na nyie mtakuwa ni mashahidi wa hili.wanawake huwa hawafuti namba za simu za wapenzi wao hata kama mliachana miaka miwili iliyopita.au hata kama ulimtongoza na akakukataa ila alikuwa na namba yako basi ujue hataifuta hiyo namba.hivi ni kwa nini?
Kwani kukataana Ni ugomvi? Washwahili Bwana!
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,010
Likes
2,733
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,010 2,733 280
mi naona maisha mazuri hata mmeachana haina haja ya kununiana sijui kufuta namba... hayo ni maisha ya kizamani..!!!
asaivi ni fresh tu.. mmeachana na bado unaenda kwenye harusi yake!
 
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
6,096
Likes
2,439
Points
280
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
6,096 2,439 280
Hii nimejilidhisha mu mwenyewe.na pia na nyie mtakuwa ni mashahidi wa hili.wanawake huwa hawafuti namba za simu za wapenzi wao hata kama mliachana miaka miwili iliyopita.au hata kama ulimtongoza na akakukataa ila alikuwa na namba yako basi ujue hataifuta hiyo namba.hivi ni kwa nini?
Waifute wakati hawajiamini kesho wataamka na shida au hapana,maana akizidiwa tu na shida mara antuma text kama hivi"mambo"? ukimjibu tu kwa mfano "POA" "WEWE NANI?,basi utasikia ooooh baby yaani leo ndio umenisahau? yaani baby nimekumiss,natamani nisikie sauti yako tu,yaani baby siku ile pale sehemu fulani tulipokutana kuna dada fulani aliniudhi kweli,,.Na sisi wanaume kwa kuwa akili zetu ziko kwenye shaft ,mara unampigia simu na hapo hapo unapigwa mzinga na kuachwa kwenye mataa.
 
ora

ora

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,207
Likes
1,102
Points
280
ora

ora

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,207 1,102 280
khaa ni nyinyi
mimi mtu nimpigie anijibu ndivyo sivyo namba nafuta
sijui tuongee deal lisikamilike nafuta
ukae week hujanitafuta nafuta
namba za ndugu zangu tu naona mzigo yni mimi watu wakinipigia kila siku we nani?!!!
sikai na namba zisizo na msingi hata siku moja
 
jikeshupa

jikeshupa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
515
Likes
357
Points
80
jikeshupa

jikeshupa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
515 357 80
Yaani wewe ndo umeongea vaisivesa wanaume ndo huwa hawafutagi mm cku c nyingi nimekuja kupipigiwa na ex nilioachana nae 2013
Na mm niliishaifutaga kitambo sana
Kabisa... Wanaume ndo huwa hawafuti Namba za ma ex wao
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
5,358
Likes
5,215
Points
280
Age
28
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
5,358 5,215 280
Waifute wakati hawajiamini kesho wataamka na shida au hapana,maana akizidiwa tu na shida mara antuma text kama hivi"mambo"? ukimjibu tu kwa mfano "POA" "WEWE NANI?,basi utasikia ooooh baby yaani leo ndio umenisahau? yaani baby nimekumiss,natamani nisikie sauti yako tu,yaani baby siku ile pale sehemu fulani tulipokutana kuna dada fulani aliniudhi kweli,,.Na sisi wanaume kwa kuwa akili zetu ziko kwenye shaft ,mara unampigia simu na hapo hapo unapigwa mzinga na kuachwa kwenye mataa.
wanaume wa dar ndio akili zao zipo kwenye shaft mkuu
 
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
6,096
Likes
2,439
Points
280
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
6,096 2,439 280
wanaume wa dar ndio akili zao zipo kwenye shaft mkuu
Hapana sio kweli,ni wanaume wote duniani,kiboko yetu ni mademu,yaani tuko tayari hata watujambie mdomoni wakati akili zetu zikihamia kwenye shaft.
 
Senior Boss

Senior Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
3,321
Likes
2,105
Points
280
Senior Boss

Senior Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
3,321 2,105 280
Kuna dem flan aliniambia kile kipindi mwanamke anapokaribia kufunga ndoa ndio huchepuka the most.

Sijui ndio wanakombeleza ukoko wa mwisho mwisho hata sijui. Tehe

Sijisifii ujinga ila kuna dem niliwahi gegeda kama weekend hii....next week yake alikua anaolewa. Na harusi nilihudhuria nd it was like nothin ever happened.

Take Note:
Silent minds hide the deepest of Secrets.
 
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,138
Likes
4,286
Points
280
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,138 4,286 280
Hiyo hata mimi huwa najiuliza sana, ma-ex wangu wengi bado wana namba yangu. Mimi kwa kawaida hata nikitongoza dem kachomoa nafuta, sababu sioni umuhimu wa kubaki na namba yake. Hata mshikaji tumefanya dili halijakaa sawa nafuta. Ofisini kwenye ina namba sijui za wawili
 
Ed edd n eddy

Ed edd n eddy

Senior Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
151
Likes
200
Points
60
Ed edd n eddy

Ed edd n eddy

Senior Member
Joined Jan 3, 2016
151 200 60
wanafuta ili siku nyingine ukipiga ajue wewe nani na akuignore vipi
 
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
5,776
Likes
7,599
Points
280
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
5,776 7,599 280
Ili siku akifulia utasikia "hallo baby za siku? Umenisusa..nilikumisi jamani" ukimjibu..tarajia message hii "Mwenzio na shida wangu Acha tu..." ujue anataka sms ya Imethibitishwa umepokea...
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
khaa ni nyinyi
mimi mtu nimpigie anijibu ndivyo sivyo namba nafuta
sijui tuongee deal lisikamilike nafuta
ukae week hujanitafuta nafuta
namba za ndugu zangu tu naona mzigo yni mimi watu wakinipigia kila siku we nani?!!!
sikai na namba zisizo na msingi hata siku moja
Uko kama mimi; sikai na namba zisizo za maana wala mawasiliano ya msingi.
 
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
2,012
Likes
926
Points
280
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
2,012 926 280
Hii nimejilidhisha mu mwenyewe na pia na nyie mtakuwa ni mashahidi wa hili.Wanawake huwa hawafuti namba za simu za wapenzi wao hata kama mliachana miaka miwili iliyopita.Au hata kama ulimtongoza na akakukataa ila alikuwa na namba yako basi ujue hataifuta hiyo namba.hivi ni kwanini?
Hawafuti kwa sababu kuna muda atahitaji kukuvunja goti tena, badiri namba
 

Forum statistics

Threads 1,237,504
Members 475,533
Posts 29,291,085