Kwanini Wanaume wengi wanapenda kufanya Ngono ndani ya magari yao?

Mzukulu

JF-Expert Member
Feb 14, 2020
1,360
2,000
Ni kwanini Wanaume wengi siku hizi wanapenda sana kufanya Ngono ndani ya Magari yao? Hii tabia siyo tu kwamba sasa imeshazoeleka bali kwa jinsi ambavyo ninakutana nayo sasa ni dhahiri kabisa kuwa imeshaota Mizizi.
 

Mzukulu

JF-Expert Member
Feb 14, 2020
1,360
2,000
we ushafanywa mara ngapi hadi ufungue uzi, tuanzie hapo kwanza
Kila nikiwa napita katika Maeneo ya Wazi mengi au zenye Vichaka nakutana nayo hasa nikiwa nayaona hayo Magari yanachezacheza mno Ndugu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom