Kwanini wanaume wengi wanapeform better nje ya ndoa kuliko kwenye ndoa zao


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,892 280
Hii ni research nimefanya kwa watu ninaowajua na nisiowajua kuna wanaume wengi waliokwenye ndoa
wameshindwa kuweka sawa mambo yao kwenye ndoa lakini wakitoka kwa nyumba ndogo kuna ambao walikuwa wakirusha mipira miwili kwa wakezao huko wanarusha mpaka minne unajiuliza wanazitoa wapi wakati wamekaa na wake zao zaidi ya miaka miwili wasizitoe hizo tano je hao wanakuwa nanini??

Ama wanalishwaga nini kuzitoa nyingi hivyo na je umejiuliza kama wanaume wengi wangekuwa wakitumika vyema kwenye ndoa kama wanavyojituma nje ya ndoa nakwambia pengine talaaka tungekuwa tukiisikia kwa mbali sana sana...
Embu mungu aliekupa nguvu za kusimama kanisani kukiri ni mkeo wa milele akupe nguvu uweze kuendelea kutunza nyumba yako...sijui ni vyakula kumekuwa na ongezeko kubwa sana la nguvu zza vidume tena vijana wadogo kabisa nadhani tunatakiwa kuwa makini sasa tuangalie wale wana nini na wako amemis nini na nini cha kufanya usirudie kwao tena
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,892 280
UNAKUTA MWANAUME KWENYE AKIWA NA KIZIGO ANAJITUMA SI MCHEZO YAANI ANAONYESHA SARAKAZI ZA AJABU KAMA SHI ZO NGHU
LAKINI AKIFIKA KWA MKEWE SIJUI ZINAISHIA WAPI WANAISHIA KULALIANA MLALO MMOJA MIAKA YOTE NA YEYE NI BINADAMU MWONJESHE AONJE HIZOS ARAKASI USIOGOPE KUULIZWA AMEZIPATA WAPI UNAMWAMBIA NIMETUMIWA KWENYE GOOGLE ..LAZIMA TUFIKE WAKATI TUWE WABUNIFU TUSIWAACHE HAWA WANAWAKE KAMAMBWEA ATI AAH YULE SI YUPO KILA SIKU UTALIA SIKU AKIODOKOLEWA NA KHANGA WA JIRAN YAKO MPWA AMKAAA BANA TUNASAIDIA NDOA Lakini hizi za kujituma aku mi naanza ushauri mapema tutumike mpwa
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,606
Likes
7,956
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,606 7,956 280
Umewaamulia
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Duhhh
nadhani labda sababu nje ya ndoa wanaibia.
Na kama nwizi haibi pipi moja dukani atabeba
Mfuko mzima.. ...

Maana mama watoto akimkamata haulizi
Ni mara ngapi ulifanya kwa usiku mmoja ..
Ye ataakuuliza ni kwanini ulifanya? ..
 
Wabogojo

Wabogojo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
356
Likes
6
Points
35
Wabogojo

Wabogojo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
356 6 35
Duhhh <br />
nadhani labda sababu nje ya ndoa wanaibia.<br />
Na kama nwizi haibi pipi moja dukani atabeba<br />
Mfuko mzima.. ...<br />
<br />
Maana mama watoto akimkamata haulizi <br />
Ni mara ngapi ulifanya kwa usiku mmoja ..<br />
Ye ataakuuliza ni kwanini ulifanya? ..
<br />
<br />
Na upande wa pili pia rhe same applies!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
Na upande wa pili pia rhe same applies!
Kipi hicho kina apply upande wa pili?
Paragraph ya kwanza au ua pili?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
ni sawa na part time job! u put more hrs in,u dont call in sick, hujisingizii headache. mwanaume mwenye akili hashobokei nyumba ndogo,manake anajua kabisa hamna mpya.ukithubutu kuipromote kuwa nyumba kubwa mtaudhiana hapa na pale,utahitaji space etc!
 
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,221
Likes
1,224
Points
280
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,221 1,224 280
Hizo bao tano inamaanisha una spend tha whole night?...ukirudi nyumbani mamaa itakuwaje?
Labda udanganye safari lakini siwezi kufikiria kutolala nyumbani...that will be the end of it!
Na ukirudi nyumbani baada ya bao tano si utagunduliwa na mamaa?...
Sorry but I doubt it!!...hiyo itakuwa si nyumba ndogo..... bali mke mwenza.
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Hizo bao tano inamaanisha una spend tha whole night?...ukirudi nyumbani mamaa itakuwaje?
Labda udanganye safari lakini siwezi kufikiria kutolala nyumbani...that will be the end of it!
Na ukirudi nyumbani baada ya bao tano si utagunduliwa na mamaa?...
Sorry but I doubt it!!...hiyo itakuwa si nyumba ndogo..... bali mke mwenza.
Kobelo, wengine bao ni dakika moja tu yaani pump mbili kushnehi, si ajabu kuwa hata na kumi
 
O

Oak

Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
0
O

Oak

Member
Joined Sep 6, 2011
34 0 0
Shantel; Kobelo, wengine bao ni dakika moja tu yaani pump mbili kushnehi, si ajabu kuwa hata na kumi



?????????????????????? Kwani kuku?
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Shantel; Kobelo, wengine bao ni dakika moja tu yaani pump mbili kushnehi, si ajabu kuwa hata na kumi



?????????????????????? Kwani kuku?
Si ndio hapo? yaani si umeona eti bao tano, kwani vita hiyo, watu wanataka bao zao mbili sanasana tatu halafu ndeeeeeeefu
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,531
Likes
9,035
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,531 9,035 280
Mhh shantel usiombe ukutane na jamaa ana 9inch alafu bao la kwanza nusu saa,anafuta anapiga mechi tena bao la pili baaada ya dkk 60,guess what la tatu? baada ya kufuta la pili then another dkk 90,Je utaweza lisegele la dkk 180 non-stop? Mie bao la kwanza dakika 15 ila la pili kuanzia 30-45Mins.

Si ndio hapo? yaani si umeona eti bao tano, kwani vita hiyo, watu wanataka bao zao mbili sanasana tatu halafu ndeeeeeeefu
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
usipo hangaika ina maaana ndio itakuwa siku yako ya kwanza na ya mwisho. kwa hiyo inabidi ushughulike kweli. tundumisheni ndoa tamaa haziishi hapa dunia warembo walikuwepo, wapo na watakuwepo
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,254
Likes
203
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,254 203 160
Kobelo, wengine bao ni dakika moja tu yaani pump mbili kushnehi, si ajabu kuwa hata na kumi
kuna jamaa mmoja huwa namuona akienda kwenye mechi anabeba paket 4 hata 5 za kondom na akirudi huko huwa zimeisha zote! nahisi hawa ndo wale wa pampu mbili au tatu wazungu hao wanatoka!
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Mhh shantel usiombe ukutane na jamaa ana 9inch alafu bao la kwanza nusu saa,anafuta anapiga mechi tena bao la pili baaada ya dkk 60,guess what la tatu? baada ya kufuta la pili then another dkk 90,Je utaweza lisegele la dkk 180 non-stop? Mie bao la kwanza dakika 15 ila la pili kuanzia 30-45Mins.
Kwani imekuwa vita hiyo ama?
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
ni suala la kisaikolojia , na ubunifu na mazoea ndo yanafanya perfomance iwe high au low
 

Forum statistics

Threads 1,215,635
Members 463,325
Posts 28,555,153