Kwanini Wanaume wengi siku hizi mmegoma kuzama chumvini?

Gaddy Fazzy

Member
Jan 16, 2021
90
125
Nilikuwa naongea na bwashee mmoja WhatsApp baada ya kuletewa Uzi na shogangu WA Yule binti alieng'atwa na mbwa

Nikamwuliza bwashee kwanini wanaume wengi sikuhizi hampendi kuzama chumvini?!

Nyie ndio mnafanya wanawake wengi kununua vimbwa na vipaka vya kuwalambalamba

Wanaume wengi mpoo?!
Embu tutatue basi hili tatizo la kugoma kuzama chumvini!
Mademu wa sikuhiz wanavyopigwa hivyo, kazi yako itakuwa kunyonya mbegu za wenzio. Wew jichanganye
 

jje's

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
10,401
2,000
Niliwahi kuzama chumvini kwa mdada mmoja toka huko rombo,ni mnene tumbo kubwa kiasi,,basi nilikutana na kiharufu furani hivi mpaka kesho bado sijajua kilitokana na nini?
Pamoja na kujitoa kwake kwangu bado huwa nikimuona tu mate yanajaa mdomoni
jamaniiii, vibaya hivyo...so warombo hawajui kuoga sio?

huu ni udhalilishaji wa warombo
 
  • Thanks
Reactions: BAK

shamzugi

Senior Member
Feb 28, 2021
146
250
Sitosahau siku nimezama chumvini vizuuri, baadae nakuja kugundua niliondoka na zivu zilikwama kwenye meno
 

Shadow7

JF-Expert Member
Sep 28, 2020
7,630
2,000
Nilikuwa naongea na bwashee mmoja WhatsApp baada ya kuletewa Uzi na shogangu WA Yule binti alieng'atwa na mbwa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

Nikamwuliza bwashee kwanini wanaume wengi sikuhizi hampendi kuzama chumvini?!

Nyie ndio mnafanya wanawake wengi kununua vimbwa na vipaka vya kuwalambalamba

Wanaume wengi mpoo?!
Embu tutatue basi hili tatizo la kugoma kuzama chumvini! ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿšถ
Wanawake wenyewe kuoga ni shida
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom