Kwanini Wanaume wengi siku hizi mmegoma kuzama chumvini?

kingfredson

Member
Jan 15, 2019
29
95
Majibu munayo mwenyewe ngoja nikupe ushuhuda nilikutana na demu nikamla round ya pili inataka kuanza nika mwambia ninyonye akanijibu ungekua bado ujaniingiza ningekunyonya ila ushaingiza siwezi kukunyonya nikashaangaa sana ila nika note kitu
Kumbe wanajua kabisa ni pachafu lakn wanajishaua kuwa kupanua miguu na kusema "ingiza ulimi wote babyyyy ashhhhhh"""
 

benluv

JF-Expert Member
Feb 13, 2016
365
500
Niliwahi kuzama chumvini kwa mdada mmoja toka huko rombo,ni mnene tumbo kubwa kiasi,,basi nilikutana na kiharufu furani hivi mpaka kesho bado sijajua kilitokana na nini?
Pamoja na kujitoa kwake kwangu bado huwa nikimuona tu mate yanajaa mdomoni
hahahahahahahahahhahahhahahahahahahahahahah....daaaaah poleeeee yakeeeee.. mzee unahisi kichefchef kama mimba changa
 

Black Mann

Senior Member
Jun 30, 2020
125
250
Nilikuwa naongea na bwashee mmoja WhatsApp baada ya kuletewa Uzi na shogangu WA Yule binti alieng'atwa na mbwa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

Nikamwuliza bwashee kwanini wanaume wengi sikuhizi hampendi kuzama chumvini?!

Nyie ndio mnafanya wanawake wengi kununua vimbwa na vipaka vya kuwalambalamba

Wanaume wengi mpoo?!
Embu tutatue basi hili tatizo la kugoma kuzama chumvini! ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿšถ

mimi bila kuzama huko mpaka girl akamwaga bado sijaona kama nimefanya mapenzi kwa kwelii..........
mpaka najiona kama nishakuwa detective na wala sijawah pata hata tatizo lolote tangu nimeanza!!

ila sasa mpaka mtu awe msafi jamani maana wengne mmmhmhhmhhhhhhhhhhhhhhhhh
 

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
12,547
2,000
mimi bila kuzama huko mpaka girl akamwaga bado sijaona kama nimefanya mapenzi kwa kwelii..........
mpaka najiona kama nishakuwa detective na wala sijawah pata hata tatizo lolote tangu nimeanza!!

ila sasa mpaka mtu awe msafi jamani maana wengne mmmhmhhmhhhhhhhhhhhhhhhhh
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Hongera Rijali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom