Kwanini wanaume tunakuwa wahanga wa kuomba uhusiano mtandaoni? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume tunakuwa wahanga wa kuomba uhusiano mtandaoni?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jay311, Jan 28, 2016.

  1. jay311

    jay311 JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2016
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    Rejea kichwa cha habari hapo juu!!!

    Ukipita kwenye mitandao mingi ya kijamii,utagundua kuwa vijana wa kiume ndio wanaojitokeza zaidi kuomba mahusiano kwa kutumia mitandao hiyo,mfano hata humu JF,............Facebook,twitter na mitandao mingine chipukizi na unpopular pia... nakadhalika,nakadhalika.

    -Kwa kweli sio kitu kibaya sana kutafuta RAFIKI au MPENZI kwa kutumia mitandao ya kijamii,na sio kuwa hakuna wanawake wanaotafuta nao kwa kutumia mitandao.LA HASHA idadi ya vijana wa kiume ni kubwa zaidi.

    1)Je wanaume ni wengi zaidi katika kila aspects?

    2) Wanaume ni jasiri zaidi kufanya hivyo?(kuomba uhusiano)

    3)Je ni rahisi zaidi kutumia njia hizo kuliko njia zingine?


    na pia kuna yatokanayo na hayo,ambayomwanaume mhusika anapaswa ajiulize

    Je unaamini mahusiano ya kweli yanaweza kupatikana kwenye mitandao?na urafiki/uhusiano ukadumu?---ndio sikatai,inatokea kijana wa kiume akampata mweza kwenye njia hii lakini je ni wangapi kati ya 100 wanaofanikiwa ?

    JE WEWE UMEGUNDUA NINI KUTOKANA NA IDANI KUBWA YA WANAUME KUTAFUTA URAFIKI AU MAHUSIANO KWA NJIA YA MITANDAO?
     
  2. intrinsic-motivation

    intrinsic-motivation Member

    #2
    Jan 28, 2016
    Joined: Jan 1, 2016
    Messages: 68
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 25
    Wengi midomo yetu ni mizito so..huwa tunakimbilia kwenye mitandao
     
  3. Babu JP

    Babu JP JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2016
    Joined: Aug 5, 2015
    Messages: 2,179
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Mimi siamini kama huwa mnawapata hao wanawake naonaga kama ni michezo ya kupoteza muda
     
  4. jay311

    jay311 JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2016
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    KWA HIYO SASA KWENYE MITANDAO NDIO UOGA UNAPUNGUA?
     
  5. jay311

    jay311 JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2016
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    umeonaeeh,,yaani mm pia nahisi hakuna hata anaayefanikiwa
     
  6. jay311

    jay311 JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2016
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    kiruu....kumbe ndio sababu hiyo?
     
  7. Valentina

    Valentina JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2016
    Joined: Oct 12, 2013
    Messages: 20,261
    Likes Received: 15,889
    Trophy Points: 280
    1454005519266.jpg
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 28, 2016
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 77,846
    Likes Received: 39,867
    Trophy Points: 280
  9. jay311

    jay311 JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2016
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    trouble gani tena my dada?
     
  10. jay311

    jay311 JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2016
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    msaada huoo
     
  11. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2016
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 3,260
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    Endelea kuamini hivyo.
     
  12. jay311

    jay311 JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2016
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    tupe uzoefu wako au uliyoyaona kupitia njia hiyo ili watu waelewe
     
  13. Valentina

    Valentina JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2016
    Joined: Oct 12, 2013
    Messages: 20,261
    Likes Received: 15,889
    Trophy Points: 280
    Like this?
     
  14. BOB LUSE

    BOB LUSE JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2016
    Joined: Jan 25, 2014
    Messages: 3,403
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    MKUU neno wahanga manaake victim hiyo heading ina utata! any way njia ya mtandao inatumika kwakuwa ni tekinolojia iliyopo pili wanaume wana nguvu ya uchumi na ni wajibu wa mwanaume kusaka vimwana kuliko mwanamke kusaka wanaume
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jan 28, 2016
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,146
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Sio wanaume tu .
    Wanawake wana fanya hivyo sana.
    Bali kwa PM. Huwa Kuna uoga fulani hivi
    Kwa mwanamke kujitoa muhanga mazima.
     
  16. jay311

    jay311 JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2016
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    mkuu nimekuelewa sana...lakini je ni kujifurahisha au wanafanikiwa pia?
     
  17. jay311

    jay311 JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2016
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280

    okay,,,wanawake huwa wanaona soo fulan hivi kumake first move... hiyo ya pm sijawahi isikia
     
  18. BOB LUSE

    BOB LUSE JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2016
    Joined: Jan 25, 2014
    Messages: 3,403
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    wanafanikiwa.vinginevyo wangeacha.sema wanawake wengi wa mitandaoni ni wale walioshindikana.kwa hiyo mchezo.unakuwa mbwa kala mbwa.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jan 28, 2016
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 77,846
    Likes Received: 39,867
    Trophy Points: 280
    Yes ma'am!

    Will you marry me too?
     
  20. jay311

    jay311 JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2016
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    seem like a proposal to someone
     
Tags:
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...