Kwanini wanaume tunakuwa wahanga wa kuomba uhusiano mtandaoni?


jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,282
Likes
1,488
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,282 1,488 280
Rejea kichwa cha habari hapo juu!!!

Ukipita kwenye mitandao mingi ya kijamii,utagundua kuwa vijana wa kiume ndio wanaojitokeza zaidi kuomba mahusiano kwa kutumia mitandao hiyo,mfano hata humu JF,............Facebook,twitter na mitandao mingine chipukizi na unpopular pia... nakadhalika,nakadhalika.

-Kwa kweli sio kitu kibaya sana kutafuta RAFIKI au MPENZI kwa kutumia mitandao ya kijamii,na sio kuwa hakuna wanawake wanaotafuta nao kwa kutumia mitandao.LA HASHA idadi ya vijana wa kiume ni kubwa zaidi.

1)Je wanaume ni wengi zaidi katika kila aspects?

2) Wanaume ni jasiri zaidi kufanya hivyo?(kuomba uhusiano)

3)Je ni rahisi zaidi kutumia njia hizo kuliko njia zingine?


na pia kuna yatokanayo na hayo,ambayomwanaume mhusika anapaswa ajiulize

Je unaamini mahusiano ya kweli yanaweza kupatikana kwenye mitandao?na urafiki/uhusiano ukadumu?---ndio sikatai,inatokea kijana wa kiume akampata mweza kwenye njia hii lakini je ni wangapi kati ya 100 wanaofanikiwa ?

JE WEWE UMEGUNDUA NINI KUTOKANA NA IDANI KUBWA YA WANAUME KUTAFUTA URAFIKI AU MAHUSIANO KWA NJIA YA MITANDAO?
 
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,178
Likes
1,284
Points
280
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,178 1,284 280
Mimi siamini kama huwa mnawapata hao wanawake naonaga kama ni michezo ya kupoteza muda
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,282
Likes
1,488
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,282 1,488 280
Mimi siamini kama huwa mnawapata hao wanawake naonaga kama ni michezo ya kupoteza muda
umeonaeeh,,yaani mm pia nahisi hakuna hata anaayefanikiwa
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,282
Likes
1,488
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,282 1,488 280
trouble gani tena my dada?
 
BOB LUSE

BOB LUSE

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,400
Likes
2,346
Points
280
BOB LUSE

BOB LUSE

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,400 2,346 280
MKUU neno wahanga manaake victim hiyo heading ina utata! any way njia ya mtandao inatumika kwakuwa ni tekinolojia iliyopo pili wanaume wana nguvu ya uchumi na ni wajibu wa mwanaume kusaka vimwana kuliko mwanamke kusaka wanaume
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Sio wanaume tu .
Wanawake wana fanya hivyo sana.
Bali kwa PM. Huwa Kuna uoga fulani hivi
Kwa mwanamke kujitoa muhanga mazima.
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,282
Likes
1,488
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,282 1,488 280
MKUU neno wahanga manaake victim hiyo heading ina utata! any way njia ya mtandao inatumika kwakuwa ni tekinolojia iliyopo pili wanaume wana nguvu ya uchumi na ni wajibu wa mwanaume kusaka vimwana kuliko mwanamke kusaka wanaume
mkuu nimekuelewa sana...lakini je ni kujifurahisha au wanafanikiwa pia?
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,282
Likes
1,488
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,282 1,488 280
Sio wanaume tu .
Wanawake wana fanya hivyo sana.
Bali kwa PM. Huwa Kuna uoga fulani hivi
Kwa mwanamke kujitoa muhanga mazima.

okay,,,wanawake huwa wanaona soo fulan hivi kumake first move... hiyo ya pm sijawahi isikia
 
BOB LUSE

BOB LUSE

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,400
Likes
2,346
Points
280
BOB LUSE

BOB LUSE

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,400 2,346 280
mkuu nimekuelewa sana...lakini je ni kujifurahisha au wanafanikiwa pia?
wanafanikiwa.vinginevyo wangeacha.sema wanawake wengi wa mitandaoni ni wale walioshindikana.kwa hiyo mchezo.unakuwa mbwa kala mbwa.
 

Forum statistics

Threads 1,215,471
Members 463,210
Posts 28,550,035