Kwanini Wanaume siku hizi wanapenda wanawake wenye WOWOWO?

Lordrank

JF-Expert Member
Apr 16, 2020
453
250
Hivi NI ushamba au wanaume wanaiga au NI fashion?

Sikuhizi Kila mwanaume anapenda mwanamke mwenye WOWOWO au mwenye chura au aliyejaa Mavi au alijaaliwa Maji Taka

NI kwamba mnataka wale wembamba wakapendwe na nani SASA?

Kuna siri gani kwenye wanawake wenye Wowowo?

Kwanini wanaume wa kibongo sikuhizi wanapenda wanawake wenye Wowowo?


Hebu subiri kwanza, we mtoa uzi una wowowo au nothing at the back😉
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom