Kwanini wanaume (ambao si mashoga) hawajiuzi kama wanawake wanavyofanya?


donimuya

donimuya

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
272
Points
195
donimuya

donimuya

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
272 195
Natatizika sana na tabia hii ya wanawake kujiuza kingono bar/madangulo, why not men? au wanaume tu ndio hu enjoy.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Natatizika sana na tabia hii ya wanawake kujiuza kingono bar/madangulo, why not men? au wanaume tu ndio hu enjoy.

Sijakuelewa mdau, Kinachokukera hapa ni kipi? Biashara ya ukahaba wanayofanya wanawake au unataka na wanaume pia wawe wanajiuza na kisha kununuliwa na wanawake? You mean unatakuwa kuwe na uwiano wa kujiuza kati ya wanawake na wanaume? Au ulimaanisha na mashoga wawe wanajiuza?

By the way, mi nakerwa sana na hii biashara bila kujali inafanywa na mwanamke anayejiuza au mwanaume!
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Upepo wa vulugu la manoah na Judgement huu.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,323
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,323 2,000
Mwanamke anauza, anaenunua nani?
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,932
Points
1,500
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,932 1,500
Enzi zetu ilikuwa ni nadra sana kwenda kwenye duka la zana la kilimo ukakuta wanauza "jembe" na "mpini"...! Mipini ilikuwa BURE...! Sijui siku hizi lakini...!
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,288
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,288 1,500
Sijakuelewa mdau, Kinachokukera hapa ni kipi? Biashara ya ukahaba wanayofanya wanawake au unataka na wanaume pia wawe wanajiuza na kisha kununuliwa na wanawake? You mean unatakuwa kuwe na uwiano wa kujiuza kati ya wanawake na wanaume? Au ulimaanisha na mashoga wawe wanajiuza?

By the way, mi nakerwa sana na hii biashara bila kujali inafanywa na mwanamke anayejiuza au mwanaume!
"Songs of Lawino and Okol" leo hizi mada natamani niwe off kwa muda
 
donimuya

donimuya

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
272
Points
195
donimuya

donimuya

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
272 195
nilikuwa najiuliza nini hasa sababu ya hawa kujiuza hadharani, na wanaume hununua tena kwa gharama. km kweli wot huenjoy
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
hii ni biashara kongwe kuliko zote duniani.
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 0
wanaume str8 hujiuza kwa mashugamami, wanafanya mazoezi ili wawe fit wakati wa 6x6. nenda club ujionee
 
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
495
Points
250
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
495 250
biashara ni makubaliano ya watu wawili hivo sion point yako apa
mwanaume ananunua kwani hao mamanzi wanajinunua wenyewe au ni gani?
au unataka wanaume waanza kununuliwa na mamanzi sasa eti,,? kwendelea mbali
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
unachekesha.....sosi FF

nani alokwambia wanaume hawajiuzi?
 
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
495
Points
250
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
495 250
Kwa hiyo napata picha kuwa only men are enjoyin sex.
dont cote me wrong,, ainta mean enjoyin,, just the way it z,, they need to enjoy they need money,, wasingalienjoy wasingalikuja kutafuta mtu wa kuwadoo
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,915
Top