Kwanini wamarekani weusi wanapenda kuonesha hela walizonazo?

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,483
Points
2,000

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,483 2,000
Nimeangalia video nyingi sana za wasanii na wanamichezo wa marekani katika social network wanapenda sana kujirekodi na kuzirusha hizo video zao wakichezea fedha au kuhesabu je ni ushamba au kujikweza kwamba wanapesa?

Lakini hali ni tofauti kabisa na ngozi nyeupe namaanisha wazungu huwezi kuwaona wakifanya mambo yafanywayo kama hayo na wakina 50 cent au Floyd Myweather huwa najiuliza sana sipati majibu nini shida hasa kwa waafrika wenzetu?

Au wanawatisha wazungu kwamba nao fedha ipo hamna mnyonge?
 

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
6,662
Points
2,000

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
6,662 2,000
Kwa kuwa wewe una wafuatilia hao weusi lakini hiyo ni tabia ya wamarekani wote wakipata tu ni anasa kuonyesha wanazo hii ina shabiana sana ata kwenye movie zao
 

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
3,603
Points
2,000

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
3,603 2,000
Inferiority complex!!!
Kwani inferiority complex ipo kwa ajili ya weusi tu?
Ni ujinga tu! Wengi wao wametoka from nothing to something kwa kupata pesa za haraka haraka. Backgrounds zao za kimasikini zinawafanya wakose heshima ya pesa na kukimbilia ktk show off za kijinga.
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
21,574
Points
2,000

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
21,574 2,000
Hata huku Afrika , Tanzania in particular ,waafrika tuna invest sana kwenye show off. Tunataka ndugu na jamaa watutambue kwamba tuko vizuri financially hata kama sio kweli.

Ukitaka kuona hilo tembelea instagram. Unaweza ukahisi kwenye hili taifa hakuna watu maskini. Wapo vijana wakike kwa wa kiume ambao wapo radhi wafunge safari kutoka Toangoma kwenda Posta au maeneo ya Morocco kwenda kutafuta location za kupigia picha.

So utaona kwamba black americans wanachofanya ni muendelezo wa tabia za wenzao waliopo Africa.
 

The real Daniel

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2017
Messages
866
Points
1,000

The real Daniel

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2017
866 1,000
Nimeangalia video nyingi sana za wasanii na wanamichezo wa marekani katika social network wanapenda sana kujirekodi na kuzirusha hizo video zao wakichezea fedha au kuhesabu je ni ushamba au kujikweza kwamba wanapesa?

Lakini hali ni tofauti kabisa na ngozi nyeupe namaanisha wazungu huwezi kuwaona wakifanya mambo yafanywayo kama hayo na wakina 50 cent au Floyd Myweather huwa najiuliza sana sipati majibu nini shida hasa kwa waafrika wenzetu?

Au wanawatisha wazungu kwamba nao fedha ipo hamna mnyonge?
Maskini akipata. Sisi masikini tukipata tunataka sana kuwaringishia watu, ingawa unakuta mtu anavihela kidogo tu. Ni ushamba tu
 

Saguda47

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
6,865
Points
2,000

Saguda47

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
6,865 2,000
Hata huku Afrika , Tanzania in particular ,waafrika tuna invest sana kwenye show off. Tunataka ndugu na jamaa watutambue kwamba tuko vizuri financially hata kama sio kweli.

Ukitaka kuona hilo tembelea instagram. Unaweza ukahisi kwenye hili taifa hakuna watu maskini. Wapo vijana wakike kwa wa kiume ambao wapo radhi wafunge safari kutoka Toangoma kwenda Posta au maeneo ya Morocco kwenda kutafuta location za kupigia picha.

So utaona kwamba black americans wanachofanya ni muendelezo wa tabia za wenzao waliopo Africa.
Kweli mkuu
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
7,831
Points
2,000

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
7,831 2,000
Nimeangalia video nyingi sana za wasanii na wanamichezo wa marekani katika social network wanapenda sana kujirekodi na kuzirusha hizo video zao wakichezea fedha au kuhesabu je ni ushamba au kujikweza kwamba wanapesa?

Lakini hali ni tofauti kabisa na ngozi nyeupe namaanisha wazungu huwezi kuwaona wakifanya mambo yafanywayo kama hayo na wakina 50 cent au Floyd Myweather huwa najiuliza sana sipati majibu nini shida hasa kwa waafrika wenzetu?

Au wanawatisha wazungu kwamba nao fedha ipo hamna mnyonge?
Ngozi nyeusi tuna matatizo ya ulimbukeni, ndo maana tunafilika kiurahisi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,391,790
Members 528,461
Posts 34,089,137
Top