Kwanini wamarekani weusi hulalamika wanapouawa na wamarekani weupe, Ikiwa wao wenyewe pia huuana?


lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
995
Likes
870
Points
180
Age
118
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
995 870 180
Wa salaam wanajamvi.

Swali langu ni hili: Kwanini wamarekani weusi hulalamika wanapo kojolewa na wamarekani weupe, Ikiwa wao wenyewe hunyeana?

Hivi punde kumetokea mauaji ya kijana mweusi huko marekani yaliyofanywa na afisa wa polisi (ambaye ni mzungu) . Na kila mtu analijua hilo. Ila cha kushangaza zaidi ni pale tunaona watu wengi weusi kutoka pande mbalimbali za ulimwengu wakilaani tukio hilo.

Mbona haya manung'uniko hayashiki hatamu pale wamarekani weusi wanapo uana wao kwa wao.?

Hivi mnajua kuwa vifo vinavyotokana na mauaji ya watu weusi(wenyewe kwa wenyewe kuchomana "Visu" & "Risasi") ni vingi kuliko vile vinavyotokana na mauaji na watu weupe(wazungu kuua watu weusiy)?

Kwa nini kifo kinacho sababishwa na mzungu kionekane kina mzizi wa "Ubaguzi wa Rangi".?

Ninawaomba wamarekani" weusi" wapunguze kuendekenda ubaguzi wa rangi. Waamini kuwa kufa kwa mmarekani mweusi hakusababishwi na ubaguzi wa watu "weupe" bali ni mitazamo yao isiyo sahihi, pia wazingatie maisha ya watu weusi yaliyoangamia kutokana na watu weusi.

Kama kweli wanamaanisha wanaposema #BlackLivesMatter, basi waniksikie nisemavyo, huenda wakanielewa kabla hakuja kuchwa.

YMCMB Headquarters.
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Hivyo vifo vinavyolalamikiwa ni vile vinavyotekelezwa na law enforcers kwa watu weusi. Hayo ya wao kutinduana visu mitaani huwezi kufananisha. Wana visa na visasi vyao huko mtaani na huwezi kuzuia. Law enforcer anatakiwa kulinda usalama wa kila mtu. Unaweza kueleza kwa wazi sababu ya kumwua kwa risasi mtu ambaye askari wawaili wamemdhibiti tena wamemlaza chini? Alikuwa tishio kiasi gani kwao? Heri wa huku wanatuambia majambazi yalikuwa yanajaribu kutoroka huku yakirusha risasi hata kama yanakuwa yamefungwa pingu.
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,139
Likes
534
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,139 534 280
Wewe mtoa mada ni Mzunguko(ko)!?
 
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,400
Likes
1,251
Points
280
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,400 1,251 280
Busy Signal - Free Up
 
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
995
Likes
870
Points
180
Age
118
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
995 870 180
Hivyo vifo vinavyolalamikiwa ni vile vinavyotekelezwa na law enforcers kwa watu weusi. Hayo ya wao kutinduana visu mitaani huwezi kufananisha. Wana visa na visasi vyao huko mtaani na huwezi kuzuia. Law enforcer anatakiwa kulinda usalama wa kila mtu. Unaweza kueleza kwa wazi sababu ya kumwua kwa risasi mtu ambaye askari wawaili wamemdhibiti tena wamemlaza chini? Alikuwa tishio kiasi gani kwao? Heri wa huku wanatuambia majambazi yalikuwa yanajaribu kutoroka huku yakirusha risasi hata kama yanakuwa yamefungwa pingu.
Nadhani sina la kukupinga kwa unayo yasema. Nimaanishacho ni kuwa :- waache unafiki.

Unajua, watu weusi(Marekani) kujifanya kuthamini maisha ya mtu mweusi mwingine pale anapo uawa na mtu mweupe ni unafiki wa hali ya juu. Ikiwa wao kwa wao huuana kwa wingi mno.

Kwa nini hawathamini maisha yao, hata wawe wanauana kwa wingi, achilia mbali suala la kuuawa na law enforcers.

Waanze kwa kupaza sauti mauaji ya wao kwa wao nami ndipo nita waunga mkono wanapo paza sauti za mauaji yatokanayo na law enforcers.
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,031
Likes
6,218
Points
280
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,031 6,218 280
Kimsingi haya ni mambo ya watu weusi wa marekani sidhani kama yanatuhusu sana. Wao wanajuana wenyewe sisi tunasoma tu kwenye vyombo vya habari pengine vyenye mlengo wa kupendelea upande mmoja au mwingine. Usipende kutoa matamko kwenye mambo ya watu usiyoyajua
 
Miss-Thang

Miss-Thang

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2009
Messages
367
Likes
200
Points
60
Miss-Thang

Miss-Thang

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2009
367 200 60
Watu weusi wana matatizo sana, hawana umoja, wanaoneana wivu, wanatumia mali zao rafu...shida tupu
Yaani ume tu-describe sie wabongo vizuri sana. Just know, sio wamarekani weusi tuu, hiyo statement yako ina apply kwa watu weusi wote. Haijalishi tupo wapi, peace.
 
Miss-Thang

Miss-Thang

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2009
Messages
367
Likes
200
Points
60
Miss-Thang

Miss-Thang

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2009
367 200 60
Wa salaam wanajamvi.

Swali langu ni hili: Kwanini wamarekani weusi hulalamika wanapo kojolewa na wamarekani weupe, Ikiwa wao wenyewe hunyeana?


Hivi punde kumetokea mauaji ya kijana mweusi huko marekani yaliyofanywa na afisa wa polisi (ambaye ni mzungu) . Na kila mtu analijua hilo. Ila cha kushangaza zaidi ni pale tunaona watu wengi weusi kutoka pande mbalimbali za ulimwengu wakilaani tukio hilo.

Mbona haya manung'uniko hayashiki hatamu pale wamarekani weusi wanapo uana wao kwa wao.?

Hivi mnajua kuwa vifo vinavyotokana na mauaji ya watu weusi(wenyewe kwa wenyewe kuchomana "Visu" & "Risasi") ni vingi kuliko vile vinavyotokana na mauaji na watu weupe(wazungu kuua watu weusiy)?

Kwa nini kifo kinacho sababishwa na mzungu kionekane kina mzizi wa "Ubaguzi wa Rangi".?

Ninawaomba wamarekani" weusi" wapunguze kuendekenda ubaguzi wa rangi. Waamini kuwa kufa kwa mmarekani mweusi hakusababishwi na ubaguzi wa watu "weupe" bali ni mitazamo yao isiyo sahihi, pia wazingatie maisha ya watu weusi yaliyoangamia kutokana na watu weusi.

Kama kweli wanamaanisha wanaposema #BlackLivesMatter, basi waniksikie nisemavyo, huenda wakanielewa kabla hakuja kuchwa.



YMCMB Headquarters.
Umesahau kwamba hao polisi kazi yao si kuua mtu, wanatakiwa kuwa-protect, haijalishi kama wee ni mweusi au mweupe. Kama polisi anashindwa kuku protect what should you do? unachukua matters in your own hands.
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,418
Likes
2,883
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,418 2,883 280
Hauna adabu wala heshima kwa mtu mweusi. Umemsikiliza Pres Obama alichoongea? Usiwe jinga kutetea mauaji ya kinyama kabisa wanayofanyiwa watu weusi. Acha kuropoka dada.....huelewi uchungu watu wanaopitia.
 
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
995
Likes
870
Points
180
Age
118
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
995 870 180
Umesahau kwamba hao polisi kazi yao si kuua mtu, wanatakiwa kuwa-protect, haijalishi kama wee ni mweusi au mweupe. Kama polisi anashindwa kuku protect what should you do? unachukua matters in your own hands.
Ni sawa kulalamika na kupaza sauti pale walipo ona mweusi mwenzao amefanyiwa yasiyo haki, ila naona kama hao hao wamarekani weusi wanatumia nguvu kubwa kupaza sauti kwenye mauaji yanayo husisha "interracial" zaidi kuliko yale mauaji ambayo wanafanyiana wao kwa wao (ambayo ni mengi zaidi).
 
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
995
Likes
870
Points
180
Age
118
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
995 870 180
Hauna adabu wala heshima kwa mtu mweusi. Umemsikiliza Pres Obama alichoongea? Usiwe jinga kutetea mauaji ya kinyama kabisa wanayofanyiwa watu weusi. Acha kuropoka dada.....huelewi uchungu watu wanaopitia.
Mawani yako yanaona unyama wanao "fanyiwa" wamarekani weusi, ila yanashindwa kuona unyama wanao "fanyiana" wamarekani weusi.
 
ngozimbili

ngozimbili

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
962
Likes
383
Points
80
Age
42
ngozimbili

ngozimbili

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
962 383 80
Hivyo vifo vinavyolalamikiwa ni vile vinavyotekelezwa na law enforcers kwa watu weusi. Hayo ya wao kutinduana visu mitaani huwezi kufananisha. Wana visa na visasi vyao huko mtaani na huwezi kuzuia. Law enforcer anatakiwa kulinda usalama wa kila mtu. Unaweza kueleza kwa wazi sababu ya kumwua kwa risasi mtu ambaye askari wawaili wamemdhibiti tena wamemlaza chini? Alikuwa tishio kiasi gani kwao? Heri wa huku wanatuambia majambazi yalikuwa yanajaribu kutoroka huku yakirusha risasi hata kama yanakuwa yamefungwa pingu.
Waambie manake ni kazi kuelezea jambo la wazi
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,418
Likes
2,883
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,418 2,883 280
Mawani yako yanaona unyama wanao "fanyiwa" wamarekani weusi, ila yanashindwa kuona unyama wanao "fanyiana" wamarekani weusi.

Usiwe jinga.....nani kakwambi weusi kwa weusi wakiuana watu hawaongei? Logic yako mbona inatia shaka.....unawaza nini? Kazi ya police ni kulinda raia si kuuwa. Uliangalia video ya wauaji ya jana? Uliwaza nini police anamuua yule mwanamume mbele ya binti yake mdogo tena bila sababu?
 
ngozimbili

ngozimbili

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
962
Likes
383
Points
80
Age
42
ngozimbili

ngozimbili

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
962 383 80
Wakati mwingine huwa siwaelewi binadamu, eti kwakuwa weusi wanauana wao kwa wao katika mambo yao, mantiki inatwambia jamii ikiwamo polisi wajitazame upya ili kukomesha mauaji hayo badala yake wapuuzi wanajenga hoja ya kuhalalisha mauaji ya wasio na hatia, kwakuwa weusi wanauana solution waueni wote
 
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
995
Likes
870
Points
180
Age
118
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
995 870 180
Usiwe jinga.....nani kakwambi weusi kwa weusi wakiuana watu hawaongei? Logic yako mbona inatia shaka.....unawaza nini? Kazi ya police ni kulinda raia si kuuwa. Uliangalia video ya wauaji ya jana? Uliwaza nini police anamuua yule mwanamume mbele ya binti yake mdogo tena bila sababu?
Mkuu usipandishe jazba! Usije kushindwa kucheka na watoto wako.

Hivi ushawahi kuona mitandao ya jamii ikiwa viral katika mithili hii haswa pale hawa wamarekani weusi wauanapo wao kwa wao...?

Umewahi labda kusikia Msanii maarufu huko marekani akikemea mauaji wanayofanyiana watu weusi...?

0na alichokisema BEYONCE....
0na alichokiongea CHRIS BROWN......

niaminicho ni kwamba wamarekani weusi hawapendi dharau ya kuonekana wanauawa na wamarekani weupe, kwao ni bora wauane wao kwa wao ili siku ipite.
 
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
995
Likes
870
Points
180
Age
118
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
995 870 180
Mleta mada nenda kaoshe ubongo wako kwa sabuni ya Mbuni au Foma.
Hata mimi pia ni mtu mweusi, si watetei wazungu. Bali natazama tukio katika upeo wa kitofauti zaidi.
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,174
Likes
2,360
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,174 2,360 280
Nilivyomuelewa Snoop na followers wake kwenye wall yake ni kwamba wanataka haki iwe inatendeka.

Mfano black on black crimes wauaji hufikishwa kortini lakini matukio haya ya juzi na yenye mfanano huo hakuna kinachofanyika kisa mzungu kaua mweusi.

Kingine,ikitokea mweusi akabambwa kwenye tukio hata kama asipokuwa na silaha au aki-surrender atatandikwa shaba tu tofauti na wanavyowaweka chini ya ulinzi weupe wenzao.
 

Forum statistics

Threads 1,237,857
Members 475,675
Posts 29,303,701