Kwanini walioshindwa chaguzi ndo hupewa madaraka ya juu CCM?


M

mjuaji

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
166
Points
0
M

mjuaji

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
166 0
Msekwa baada ya kushindwa uspika akawa makamu wa m/kiti bara.Nape aliposhindwa kura za maoni ubunge akawa mwenezi Taifa.Mangula aliposhindwa mwenyekiti Iringa kapewa makamu CCM bara.Rose Migiro aliposhindwa ukatibu UN kalamba cheo CCM.Bendera Joel kapewa ukuu wa mkoa
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,832
Points
1,250
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,832 1,250
CCM is like a dustbin!walichokataa wananchi kwao ni dhahabu!Ni kama wale nzi wa kijani chooni.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,736
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,736 2,000
CCM haindeshwi kufuatana na umma unavyotaka,bali hufuata uswahiba ktk ufisadi,mtoa rushwa,kulipana fadhila!
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Ndo sera ya ccm ,walofeli ndo bora
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,353
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,353 2,000
Kushindwa katika CCM ni moja ya kutengeneza CV....
 
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
596
Points
500
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
596 500
... wanapovua gamba wangeanza na hawa failures kwanza kuwang'oa. mie mtu ambaye hajachaguliwa na watu kwangu sio kiongozi "Leader" bali ni manager tuu. kuwa meneja ni rahisi kwa mtu yeyote aliyesoma na ana akili lakin ni tatizo kuubwa kama ni kilaza kama Nape(sumba school failure)
 
S

SHIP

Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
49
Points
0
Age
31
S

SHIP

Member
Joined Nov 26, 2012
49 0
Slaa aliposhindwa upadri kanisani akapewa ukatibu mkuu wa chadema taifa na kuteuliwa kugombea urais au?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Kwa sababu wana hasira sana na watajitoa kwenye chama kama wasipo pewa madaraka!

Mfano ni Nnauye Jr aliposhindwa na yule mama kwenye kura za maoni alipanic sana hivyo waliona wamtulize na ukatibu weneze! Lasivyo ccj ingeshapata usajili muda mrefu!
 
Last edited by a moderator:
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
10,200
Points
2,000
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
10,200 2,000
Slaa aliposhindwa upadri kanisani akapewa ukatibu mkuu wa chadema taifa na kuteuliwa kugombea urais au?
Ritz azidi kupokea wafuasi, mwingine huyu! CCM kweli dampo.
 
Last edited by a moderator:
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
2,661
Points
1,225
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
2,661 1,225
Hiyo ndio dalili tosha ya kujua kuwa CCM inawenyewe kwani unapeana uraji. Ndio maana unaona wameona hakuna watu wengine wenyeupeo wa kufikiria zaidi ya wazee MANGULA na KINANA. kwa harakaharaka na hakili nyepesi nyepesi unaweza kufikiri Watanzania wanashida ya sura za watu ndani ya CCM. Watanzania shida yao na ugonvi wao na CCM ni mfumo fisadi na Uswahiba ndani ya Ufamilialization uliopo kwa sasa. Kamwe CCM wasitegemee lolote kwa kubadili watu ndani ya chama bali wajikite kujichunguza ndani ya mfumo wao mbovu. Waliofail kwenye chaguzi za CCM wanapewa madaraka makubwa kwa sababu wanakuwa wamepewa ahadi za nyazifa. Kinachokuja kutumalza wapigakura ni pale aliyekataliwa anapokuja kuwa mkuu wa mkoa au wa wilaya kuwaongoza waliomkataa. Hapo utakuta kiongozi kama huyo hana mapenzi na anaowaongoza na anajua cheo hicho ni cha uswahiba.....
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,754
Points
2,000
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,754 2,000
ndo siasa zilivyo hata wewe ukiwa mwanasiasa basi utapata nafasi kwa wanasiasa wenzako, mh. SLAA aliponyimwa kugombea ubunge kupitia ccm, akahamia CDM na kuteuliwa kugombea na akashinda, mkewe bi ROSE KAMILI aligombea nafasi ya ubunge ndani ya ccm,aliposhindwa akahamia CDM, na kuteuliwa kugombea akashindwa, mh shibuda alikataliwa ccm ,akaibuka cdm akashinda, MH Ntagazwa alipobwagwa ccm ,akahamia CDM ,mlolongo ni mrefu hizo ndo tabia za wanasiasa, maana hata wagombea walioshindwa ktk majimbo ndo waliopewa upendeleo wa nafasi za upendeleo CDM kwa wanawake.
 

Forum statistics

Threads 1,283,849
Members 493,850
Posts 30,802,923
Top