Kwanini wakufunzi wa vyuo wanalipwa kufanya majukumu yao?


B

bulabo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
283
Likes
155
Points
60
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
283 155 60
Wakufunzi kutunga mitihani hawalipwi, kusahihisha mitihani wanalipwa kila paper, kusimamia wanalipwa. Swali la kujiuliza kumark na kusimamia mitihani sio moja ya kazi zao za kawaida? Inakuwaje walipwe?

Kada zingine tukifanya kazi zingine tunaambiwa ni moja ya kazi zetu. Wizara ya elimu watusaidie na kada zingine tukifanya kazi nje ya kazi zetu tulipwe.
 

Forum statistics

Threads 1,235,781
Members 474,742
Posts 29,235,239