Kwanini Wahindi wengi hupenda kufanya ngono mchana?


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,643
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,643 2,000
Ni jambo la kawaida mno ukiwa maeneo yao ya Posta, Stesheni bila kusahau pande za Upanga kuwaona Wahindi ambao huwa na ' biashara ' zao mbalimbali kuzifunga kuanzia Saa 6 hadi Saa 8 huku wakiondoka na kuelekea majumbani mwao.

Hapo nyuma nilikuwa nikidhani kuwa labda huo muda huwa wanaenda ' kuswali ' lakini namshukuru sana Rafiki yangu mmoja wa Kihindi ambaye alinitoa ' tongo tongo ' juu ya hili na akaniambia tena bila ya ' aibu ' kuwa Wahindi wengi huo muda hupendelea sana kufunga ' maduka ' na ' biashara ' zao na kurudi ' makwao ' ili ' kungonoka '.

Bahati mbaya sana nilipomuuliza anipe sababu ya hii kitu akaniambia hawezi kuniambia kwani ni ' siri ' yao kubwa mno tena ya Ki ' Bombey ' kabisa hivyo pamoja na ' Urafiki ' wetu hatothubutu kuniambia ' ng'o '.

Najua wana JF wengi humu mna ' marafiki ' zenu ' Wahindi ' au humu humu pia tuna members wa Kihindi hivyo basi nawaombeni leo ' mfunguke ' zaidi ili nasi tuweze kujua ni kwanini kwani nasikia kwa ' imani ' ya Kihindi kuna ' bahati ' fulani hivi ' mnaobanduana ' au ' ngonoka ' mnaipata hasa mkitinduana kati ya Saa 6 mchana hadi Saa 8 mchana.

Naomba kuwasilisha.
 
mzibua chemba

mzibua chemba

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
480
Points
500
Age
34
mzibua chemba

mzibua chemba

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2016
480 500
Ni jambo la kawaida mno ukiwa maeneo yao ya Posta, Stesheni bila kusahau pande za Upanga kuwaona Wahindi ambao huwa na ' biashara ' zao mbalimbali kuzifunga kuanzia Saa 6 hadi Saa 8 huku wakiondoka na kuelekea majumbani mwao.

Hapo nyuma nilikuwa nikidhani kuwa labda huo muda huwa wanaenda ' kuswali ' lakini namshukuru sana Rafiki yangu mmoja wa Kihindi ambaye alinitoa ' tongo tongo ' juu ya hili na akaniambia tena bila ya ' aibu ' kuwa Wahindi wengi huo muda hupendelea sana kufunga ' maduka ' na ' biashara ' zao na kurudi ' makwao ' ili ' kungonoka '.

Bahati mbaya sana nilipomuuliza anipe sababu ya hii kitu akaniambia hawezi kuniambia kwani ni ' siri ' yao kubwa mno tena ya Ki ' Bombey ' kabisa hivyo pamoja na ' Urafiki ' wetu hatothubutu kuniambia ' ng'o '.

Najua wana JF wengi humu mna ' marafiki ' zenu ' Wahindi ' au humu humu pia tuna members wa Kihindi hivyo basi nawaombeni leo ' mfunguke ' zaidi ili nasi tuweze kujua ni kwanini kwani nasikia kwa ' imani ' ya Kihindi kuna ' bahati ' fulani hivi ' mnaobanduana ' au ' ngonoka ' mnaipata hasa mkitinduana kati ya Saa 6 mchana hadi Saa 8 mchana.

Naomba kuwasilisha.
ww unangonoka saa ngapi..hivi utam una muda?
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,352
Points
2,000
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,352 2,000
Ni jambo la kawaida mno ukiwa maeneo yao ya Posta, Stesheni bila kusahau pande za Upanga kuwaona Wahindi ambao huwa na ' biashara ' zao mbalimbali kuzifunga kuanzia Saa 6 hadi Saa 8 huku wakiondoka na kuelekea majumbani mwao.

Hapo nyuma nilikuwa nikidhani kuwa labda huo muda huwa wanaenda ' kuswali ' lakini namshukuru sana Rafiki yangu mmoja wa Kihindi ambaye alinitoa ' tongo tongo ' juu ya hili na akaniambia tena bila ya ' aibu ' kuwa Wahindi wengi huo muda hupendelea sana kufunga ' maduka ' na ' biashara ' zao na kurudi ' makwao ' ili ' kungonoka '.

Bahati mbaya sana nilipomuuliza anipe sababu ya hii kitu akaniambia hawezi kuniambia kwani ni ' siri ' yao kubwa mno tena ya Ki ' Bombey ' kabisa hivyo pamoja na ' Urafiki ' wetu hatothubutu kuniambia ' ng'o '.

Najua wana JF wengi humu mna ' marafiki ' zenu ' Wahindi ' au humu humu pia tuna members wa Kihindi hivyo basi nawaombeni leo ' mfunguke ' zaidi ili nasi tuweze kujua ni kwanini kwani nasikia kwa ' imani ' ya Kihindi kuna ' bahati ' fulani hivi ' mnaobanduana ' au ' ngonoka ' mnaipata hasa mkitinduana kati ya Saa 6 mchana hadi Saa 8 mchana.

Naomba kuwasilisha.
Wahindi wankuwa wengi katika familia kwa hyo si ajabu kumkuta mtu na dadake wanalala chumba kimoja vitanda tofauti,na pia si ajabu kukuta ndugu na wazazi wakilalal sehemu moja kwa hyo mchana wanakuwa watoto wameenda mashuleni na katika mihangaiko so wazazi wanatimuana V.UZ.I kwa nafasi mda ule na wanaunganisha kuwa ni muda wa lunch,kwa hyo hawana siri yoyote ya maana!
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,643
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,643 2,000
ww unangonoka saa ngapi..hivi utam una muda?
Nangonoka Saa tisa ( 9 ) usiku kila siku...kuhusu swali lako la Je utamu wa ' kungonoka ' una muda kabla na Mimi sijakujibu naomba nami nikuulize swali je na Wewe unaweza ' kuupata ' na ' kuusikia ' huo ' utamu ' wako wakati unawaza kukimbizana na ' daladala ' za mjini ili urudi Kwako? Je unaweza ' kungonoka ' wakati unasubiria ' mshahara ' wako uingie na huku Wewe umechacha?
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,597
Points
2,000
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,597 2,000
Nangonoka Saa tisa ( 9 ) usiku kila siku...kuhusu swali lako la Je utamu wa ' kungonoka ' una muda kabla na Mimi sijakujibu naomba nami nikuulize swali je na Wewe unaweza ' kuupata ' na ' kuusikia ' huo ' utamu ' wako wakati unawaza kukimbizana na ' daladala ' za mjini ili urudi Kwako? Je unaweza ' kungonoka ' wakati unasubiria ' mshahara ' wako uingie na huku Wewe umechacha?
huwezi kuwaza
 
abiko

abiko

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
695
Points
1,000
abiko

abiko

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
695 1,000
Sio wao tuu mtu yeyote anaekula pilipili nyingi na bamia mara nyingi hupendelea kuduu muda wa saa sita hadi nane. Fuatilia research iliyofanywa na professor chackrahotabot wa dhirkramoharubunuht university
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,190
Points
2,000
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,190 2,000
Unajua pirika pirika na majaribu ya wateja wazuri na vitotoz vinavyopita nje ya duka, wanapofunga duka wanapata lunch na mapumziko kutuliza kichwa kidogo sababu ya jua kali wakati huo huo mama watoto anatumia fursa anamtoa uchovu.
 
jerry joshy

jerry joshy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
403
Points
500
jerry joshy

jerry joshy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
403 500
ila jaman mpenzi ya usiku yanachoshaa saanaa mtui umetoka kukuruka mchana kutwa alafu usiku nako ukakukuruke rahaa weekend mnaaanza asubuh mpka jioni yaaan kulaa mtakuja kula usiku yaan kwa hapo mi ntafanyaaa kwa juhudi zote na ntaenjoy kila moment
 
mzibua chemba

mzibua chemba

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
480
Points
500
Age
34
mzibua chemba

mzibua chemba

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2016
480 500
Nangonoka Saa tisa ( 9 ) usiku kila siku...kuhusu swali lako la Je utamu wa ' kungonoka ' una muda kabla na Mimi sijakujibu naomba nami nikuulize swali je na Wewe unaweza ' kuupata ' na ' kuusikia ' huo ' utamu ' wako wakati unawaza kukimbizana na ' daladala ' za mjini ili urudi Kwako? Je unaweza ' kungonoka ' wakati unasubiria ' mshahara ' wako uingie na huku Wewe umechacha?
tupo tofauti mkuu wewe ukiwaza kuhangaika kwenye daladala kuna wengine tunahangaika kwenye subaru....wewe ukiwa ela wenzio tunawaza tenda ya kuzibua chemba mkuu tafuta ela wacha kuwaza wenzako wanangonoka saa ngp wanaume wa dar bhana
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,597
Points
2,000
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,597 2,000
ila jaman mpenzi ya usiku yanachoshaa saanaa mtui umetoka kukuruka mchana kutwa alafu usiku nako ukakukuruke rahaa weekend mnaaanza asubuh mpka jioni yaaan kulaa mtakuja kula usiku yaan kwa hapo mi ntafanyaaa kwa juhudi zote na ntaenjoy kila moment
yani mapenzi na njaaa .. hapana aisee cha usiku kitamu tena cha kushtukizwa unashangaa mkono upo kule ikulu bara nyonyo wewe acha bana.. weekend mnakuwa mmejipanga kama mnaenda kufanya mtihani.. au cha asubuhi mmh nisiseme mengi
 
jerry joshy

jerry joshy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
403
Points
500
jerry joshy

jerry joshy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
403 500
yani mapenzi na njaaa .. hapana aisee cha usiku kitamu tena cha kushtukizwa unashangaa mkono upo kule ikulu bara nyonyo wewe acha bana.. weekend mnakuwa mmejipanga kama mnaenda kufanya mtihani.. au cha asubuhi mmh nisiseme mengi
hahahah vya kwenye giza havinogi mwenzangu nataka mchana nikuone kilaa sekta inavyofanya kazi na sio unshtukiaaa kitu kinakuchoma kama kisu hujui kilipotokea
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,597
Points
2,000
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,597 2,000
hahahah vya kwenye giza havinogi mwenzangu nataka mchana nikuone kilaa sekta inavyofanya kazi na sio unshtukiaaa kitu kinakuchoma kama kisu hujui kilipotokea
sasa hicho ndiyo kitamu kama hujui... kinakuwa kinakaribiana na kufanya mapenzi sehemu hatari yani watu wanapita
 
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
715
Points
1,000
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
715 1,000
Sababu wanaepuka ile kadhia ya muvi kuanza halafu starring anafia kwenye maua bila kuguswa na mtu.
 
mzibua chemba

mzibua chemba

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
480
Points
500
Age
34
mzibua chemba

mzibua chemba

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2016
480 500
sasa hicho ndiyo kitamu kama hujui... kinakuwa kinakaribiana na kufanya mapenzi sehemu hatari yani watu wanapita
haaaaa inakaa ww umezoea kile cha masaleni .....
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,732
Top