Kwanini waende Sweden kula Pasaka na kuacha watoto 3? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini waende Sweden kula Pasaka na kuacha watoto 3?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Michael Ngusa, Mar 26, 2016.

  1. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,649
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 145
    Huu sio utamaduni wetu.

    Mpaka baba mtu kaamua kuwapeleka angalau Ibiza wakapate hata kapiza. Diamond hivyo sio tulivyokulea. umependa boga, penda na maua yake. Ungekuwa wewe ndo mmoja kati ya wale watoto ungejiskiaje kuona mama amekuwa manipulated kuandamana batani na kubeba katoto kamoja tu ka nje?

    Mama mtu nae haulizi wajukuu wako wapi, wanaendeleje, anafakamia Wine tu. Aaah kweli Tandale to Sweden, hii route imeniacha hoi.
     
  2. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2016
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 28,424
    Likes Received: 6,332
    Trophy Points: 280
    Wale watoto nadhani mpaka ruhusa ya Baba Yao
    wanaume WA dar acheni hizo
     
  3. Yaka

    Yaka JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2016
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 926
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 180
    Unatutia aibu ww mwanzisha mada. A man never discuss his fellow man instead he learns through his deeds. Period!
     
  4. k

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2016
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    Wewe wako,umeshampeleka hata hapo znz? Au hata mama yako umempeleka holiday sehemu yoyote ile? Jali yako,wamepelekwa na baba yao,kwani kuna ubaya gani? Juu ya kuachana hao watu,( zari na Ivan)angalau,wote wana play part kuhusu malezi ya watoto wao
     
  5. The Businessman

    The Businessman JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2016
    Joined: Jan 9, 2014
    Messages: 6,947
    Likes Received: 5,735
    Trophy Points: 280
    Wivu huo....muone sura utafikiri Jecha.
     
  6. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2016
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 13,438
    Likes Received: 4,356
    Trophy Points: 280
    kwa taarifa hao watoto wa zari baba yao ana mpunga mrefu kumzidi huyo diamond, wale watoto hawana shida hata kidogo, ingekua baba yao maskini hapo tungesema kafanya vibaya, wale watoto wamekula sana bata ulaya na baba yao, uache kuongea vitu vya kijinga,
     
  7. Zuwenna

    Zuwenna JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2016
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 1,091
    Likes Received: 1,188
    Trophy Points: 280
    Mnapenda kufuatilia maisha ya watu du!
     
  8. kuduman201036

    kuduman201036 JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2016
    Joined: Aug 26, 2015
    Messages: 3,287
    Likes Received: 1,437
    Trophy Points: 280
    daaah yaaani ndio maaana kuna joto kali ! wale wale ''wanaume kama jaydee''
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2016
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,016
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Umenifanya nicheke! Kwani Jecha amekosa nini?
     
  10. MANDELAA KIWELU

    MANDELAA KIWELU JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2016
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 3,506
    Likes Received: 4,237
    Trophy Points: 280
    na wewe ushaacha kumfuatilia Mbowe ?..
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2016
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,120
    Likes Received: 22,042
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe inakuhusu nini?

    Fanya na wewe uwapeleke wote kama unaweza. Au ni wivu kwa mwanamme mwenzio?
     
  12. UncleBen

    UncleBen JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2016
    Joined: Oct 27, 2014
    Messages: 9,095
    Likes Received: 9,690
    Trophy Points: 280
    Braza ile ishu yako ya kumrudisha mkeo na mtoto kijijini kwa sababu hauna kazi imefikia wapi ??
     
  13. kanali mstaafu

    kanali mstaafu JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2016
    Joined: May 17, 2015
    Messages: 581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 180
    Mwanamke wa mkoani umefata nini huku??
     
  14. KikulachoChako

    KikulachoChako JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2016
    Joined: Jul 21, 2013
    Messages: 13,796
    Likes Received: 10,484
    Trophy Points: 280
    Haya ndio maisha ya vijana wa Dar....kutwa wanashinda vibarazani na dada zao....
     
  15. Rapherl

    Rapherl JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2016
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 3,303
    Likes Received: 1,483
    Trophy Points: 280
    Nimekufata wewe mwanaume wa Dar
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2016
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 30,852
    Likes Received: 34,482
    Trophy Points: 280
    Ivan ataenda nao somewhere else.
     
  17. Wakuacha

    Wakuacha JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2016
    Joined: May 19, 2015
    Messages: 1,933
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Kwani we mtoa mada ni mwanaume Wa Dar
     
  18. Extrovert

    Extrovert JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2016
    Joined: Feb 29, 2016
    Messages: 5,129
    Likes Received: 5,162
    Trophy Points: 280
    hahahahahahaha
     
  19. BILLY ISISWE

    BILLY ISISWE JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2016
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 805
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Wewe ungefanyaje kutokana na mfuko wako. Wakati unaweza kuchukua watu wawili pamoja na wewe
     
  20. From Sir With Love

    From Sir With Love JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2016
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 799
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 180
    Board member katika hili umechemka mbaya.

    Unless kungekuwa na contradictory story kwenye media kuhusu baba ya hao watoto watatu kulalama kwamba wameachwa.

    Lakini wewe kuanzisha mada kama hii. Naona huna uelewa hata kwa kusoma kuhusu ndoa za mwanamke mwenye watoto zaidi ya baba mmoja.
     
Loading...