Kwanini wadahiliwe wengi vyuoni kama hawawezi kupewa ajira?


manock

manock

Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
97
Likes
37
Points
25
Age
29
manock

manock

Member
Joined Nov 7, 2016
97 37 25
Nashindwa kuwaelewa wanaodahili vijana wengi halafu siku ya kutoa ajira wanatoa ajira chache. Sasa mlidahili wa nini? Wapate elimu halafu wakajiajiri na wasipojiajiri hela ya kurudisha mkopo wataitoa wapi?

Serikali haioni inapoteza pesa pale wanachuo wanapohitimu na kukosa ajira? Siku hizi la saba science wanaajiri masters. Kweli hii ni balaa!
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653