Kwanini Wabobezi wa siasa za CCM na wasomi wa falsafa Dkt. Bashiru Ally na Dkt. Wilson Mukama wamesahaulika haraka sana?

tutamkumbukamagu

JF-Expert Member
Jul 3, 2021
320
500
Bashiru huyu huyu aliyeenda kumwambia Samia “magufuri amesema ujiuzuru hawezi kuendelea kufanya kazi na wewe” kwenye nafasi ya makamu wa rais ili yeye na genge lake (majaliwa, polepole na bashiru) wachukue nafasi za juu baada ya kusikia msukuma alikufa muda mrefu wakaendelea kutwambia hajafa ili wapindue meza!?!?

hawa hawafai wasahaulike tu na siasa zao za tamaa na ulafi wa madaraka.
wakisaahaulika wewe binafsi huna unachofaidi
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
53,519
2,000
Hawa wawili Dr Bashiru Ally na Dr Wilson Mukama ndio makatibu wakuu wa CCM waliojaliwa PhD.

Wengine akina Kawawa, Kolimba, Gama, Kinana, Makamba nk...nk ni wasomi wa kawaida siyo wabobezi labda Gama ndio alikuwa na Udaktari wa zamani.

Najiuliza tu kwanini Bashiru na Wilson wamesahaulika kwa haraka sana tofauti na mzee Makamba au Kinana waliowahi kuitwa na kamati ya maadili ya Lumumba?!

Dominica Njema!
Kwa akili yako walisaidia nini nchi na PhD zao?
 

NIMEONA

JF-Expert Member
Aug 4, 2019
1,974
2,000
Analysis yako siyo sahihi.
1. Kinana amesahaulika kidogo, anasikia kwa kuwa na vi scandal vya meno ya ndovu, kukwaruzana na Magufuli...... hasa hi ilimfanya awe live sana.
2. Mukama alikuwa kama sanamu, sijui alifanya nini duniani ya CCM
3. Makamba ni maneno maneno mengi.... too talkative kiasi kwamba he raises the attention of those interested in politics and the mass at large. Pli uwepo wa january serikalini unamfanya akumbukwe sana.
Mbona hujasema kitu kuhusu dr wako bashiru?!! Kwangu mimi huyu ni mfano hai wa wasomi wasio na maana katika taifa hili...
 

nuruyamnyonge

JF-Expert Member
Mar 18, 2014
4,251
2,000
Mnaosema Wilson Mkama hakufanya kitu ccm hamna kumbukumbu nzuri. Mkama aliingia kipindi ccm iko hoi na ufisadi, Mkama akawambia majizi wote ndani ya chama wajivue magamba. Wakaona mmh, huyu atakiumiza chama hakuna msafi tutakwisha.
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
65,041
2,000
unatiwa na kijiti kirefu

bashiru kaingia ccm ikiwa inaingiza 2bn kwa mwaka


leo inaingiza 30bn kwa mwaka kama initiative zake

hilo hauwezi kuambiwa, maana mnapenda wanachekesha na kuongea sana jukwaani
30b za uporaji. Eti Channel ten nayo imekuwa mali ya CCM ?

Kudhulumu nako ni utendaji mzuri CCM
 

Imeloa

JF-Expert Member
Jan 28, 2013
8,568
2,000
Not interested in the affairs of this moribund party oppressing the innocent people of this country as a strategy to enable it survive in power. Very useless post.
 

Quinine

JF-Expert Member
Jul 26, 2010
20,221
2,000
Hawa wawili Dr Bashiru Ally na Dr Wilson Mukama ndio makatibu wakuu wa CCM waliojaliwa PhD.

Wengine akina Kawawa, Kolimba, Gama, Kinana, Makamba nk...nk ni wasomi wa kawaida siyo wabobezi labda Gama ndio alikuwa na Udaktari wa zamani.

Najiuliza tu kwanini Bashiru na Wilson wamesahaulika kwa haraka sana tofauti na mzee Makamba au Kinana waliowahi kuitwa na kamati ya maadili ya Lumumba?!

Dominica Njema!
Sisi wengine tuliyaona zamani,

 

Lord OSAGYEFO

JF-Expert Member
Feb 19, 2021
1,990
2,000
Hawa wawili Dr Bashiru Ally na Dr Wilson Mukama ndio makatibu wakuu wa CCM waliojaliwa PhD.

Wengine akina Kawawa, Kolimba, Gama, Kinana, Makamba nk...nk ni wasomi wa kawaida siyo wabobezi labda Gama ndio alikuwa na Udaktari wa zamani.

Najiuliza tu kwanini Bashiru na Wilson wamesahaulika kwa haraka sana tofauti na mzee Makamba au Kinana waliowahi kuitwa na kamati ya maadili ya Lumumba?!

Dominica Njema!
Mbona wewe umewakumbuka kwa Niaba ya Wanaccm wenzako
 

Autodidacts

JF-Expert Member
Jun 9, 2021
996
1,000
Hawa wawili Dr Bashiru Ally na Dr Wilson Mukama ndio makatibu wakuu wa CCM waliojaliwa PhD.

Wengine akina Kawawa, Kolimba, Gama, Kinana, Makamba nk...nk ni wasomi wa kawaida siyo wabobezi labda Gama ndio alikuwa na Udaktari wa zamani.

Najiuliza tu kwanini Bashiru na Wilson wamesahaulika kwa haraka sana tofauti na mzee Makamba au Kinana waliowahi kuitwa na kamati ya maadili ya Lumumba?!

Dominica Njema!
Uongo na ujinga uwa havidumu...

''You can fool some people sometimes but you can't fool all the people all the time''...Peter Tosh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom