Kwanini viongozi wengi toka Mara ni waadilifu hawapo kazini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini viongozi wengi toka Mara ni waadilifu hawapo kazini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kokolo, Jul 30, 2012.

  1. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mwl Nyerere vs - Mwinyi/Mkapa/Kikwete
    J. Warioba vs Msuya/Lowasa/
    Prof. Sospeter (Nishati na madini) vs Karamagi/Ngereja
    Maswi Katibu (Nishati na Madini) vs Jairo etc
    the list goes on
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mbona hujamtaja Edward moringe sokoine,think big acha ubaguzi wa kishamba .
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,044
    Trophy Points: 280
    Bangi na gongo zinawafanya wawe wazalendo, shime shime serikali tuhalalishie matumizi ya gongo na bangi.
    Tuna stress za waume zetu, stress za mafisadi na stress za chama tawala
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapa issue siyo mtu anatokea mkoa gani bali tabia binafsi ya mhusika.
     
  5. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,823
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    hata Nimrod Mkono ni mwadilifu au huyu sio kutoka Mara?
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wilson Mukama vs Yusuf Makamba
     
  7. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,823
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    vp jaji mkuu Fredrick Werema ana uadilifu gani nipe japo moja!
     
  8. C

    Chikwakara Senior Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani werema ni jaji mkuu? Rekebisha swali kabla mgomo wa walimu haujaisha wasije kukupa mboko bure ohoooo!
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ngoja kwanza nikae pembeni
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,617
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    Kusema kweli mi nawakubali sn watu wa mbeya kwa uadilifu uliotukuka.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,044
    Trophy Points: 280
    Havuti bangi wala hanywi gongo
     
  12. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,590
    Likes Received: 9,521
    Trophy Points: 280
    wasira nae ni mwadilifu??
     
  13. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,014
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    unamjua Nimrod Mkono au umamsikia na kumsifia wewe subiri sakata la Tanesco lifumuke vizuri ndani ya wiki hili utamjua alivyokuwa wakili wa kuitetea mafisadi atakapokuwemo kwenye list ya mabilioni 93 ya kuwalipa Dowans
     
  14. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,830
    Likes Received: 3,953
    Trophy Points: 280
    Zanzibaris are believed to be the least corrupt people in Tanzania. Sijawahi kusikia mzanzibari katuhumiwa kwa rushwa.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Wassira vipi?
     
  16. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wazazi wa mara wanafundisha watoto wao uadilifu wazazi wa mikoa mingine wanafundisha watoto wao magumashi.
     
  17. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,935
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Yeye anazungumzia wa musoma au sokoine ni wa musoma?
    kama unaona haijakaa sawa anzisha ya kwako ya Ole sendeka, Ole sokoine na kuendela
     
  18. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,740
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama Wassira ni mwadilifu basi tumeisha. Huyu si ndo alikula pesa ya kujengea hospital ya mkoa wa Mara mpaka sasa limebaki gofu? Msitake kuwa mnajiumbua bure.
     
  19. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Mara inaweza kujivunia viongozi wengi waadilifu lakini sidhani kama ni issue ya kuweka jamvini. Swala si Mkoa wao bali malezi ya baadhi ya wazazi wao na principles binafsi. Inawezekana hata Mh. Jaji alikuwa muadilifu kipindi fulani lakini kwa sasa siamini kama ile mipasho yote anayotetea Bungeni ni ya kiadilifu.
     
  20. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Msuguri v/s Mboma(shimbo)
     
Loading...