Kwanini upinzani wakiambiwa hamna vifo na maambukiz ya Corona wanakasirika?

mzalendo iq1

JF-Expert Member
Mar 10, 2020
1,253
2,000
Habari watanzania leo ningependa kuuliza swali

Kwanini wapinzan wa Tanzania wakiambiwa Corona na vifo vimepungua hua wanachukia na pind wakipa taarifa watanzania tunakufa wanafurai na kuchekelea je wanapenda sis tufe kwa Corona au?

Kwanini wanalazimisha serekal iseme Corona Tanzania imesambaa wakat tukiacha watanzania wengine wote tujitoe na sis embu viongoz wa chadema na ACT hiv mnawagonjwa wangap wa Corona?

Kama hamna Basi kubalianen na serekal na acheni kupotosha watu maambukizi mapya ya Corona hamna Tanzania serekal imeweza kudhibit
 

Aladeen04

JF-Expert Member
Sep 6, 2016
1,056
2,000
Sawa Tz yenu hakuna, Ila yetu niliyopo mimi bado viongozi wangu wa kiserikali na mamlaka za afya zinazidi kunikumbusha nichukue tahadhari ya kujilinda na kuwalinda wenzangu ili tumtokomeze kabisa mdudu COVID hongereni sana mkuu kwa kumalizana na hili janga
 

Blood of Jesus

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
1,067
2,000
Kuna binadamu hapa duniani hawamtakii Rais wetu mema.

KWA WALE WENYE IMANI ZETU TUSIACHE KUMUOMBEA RAIS WETU jpm.

Jesus is Lord!
 

mzalendo iq1

JF-Expert Member
Mar 10, 2020
1,253
2,000
Kama makamanda wote wa act na chadema pamoja na familia za viongozi wao marafiki zao hawana mgonjwa wa Corona hata mmoja Basi mjue kabisa nyie hampend kuongea vya muhim mnapenda kuongea ujinga
Sawa Tz yenu hakuna, Ila yetu niliyopo mimi bado viongozi wangu wa kiserikali na mamlaka za afya zinazidi kunikumbusha nichukue tahadhari ya kujilinda na kuwalinda wenzangu ili tumtokomeze kabisa mdudu COVID hongereni sana mkuu kwa kumalizana na hili janga
 

mandella

JF-Expert Member
Oct 29, 2011
2,994
2,000
Habari watanzania leo ningependa kuuliza swali

Kwanini wapinzan wa Tanzania wakiambiwa Corona na vifo vimepungua hua wanachukia na pind wakipa taarifa watanzania tunakufa wanafurai na kuchekelea je wanapenda sis tufe kwa Corona au?

Kwanini wanalazimisha serekal iseme Corona Tanzania imesambaa wakat tukiacha watanzania wengine wote tujitoe na sis embu viongoz wa chadema na ACT hiv mnawagonjwa wangap wa Corona?

Kama hamna Basi kubalianen na serekal na acheni kupotosha watu maambukizi mapya ya Corona hamna Tanzania serekal imeweza kudhibit
Unachanganya mambo ..
Mm sio mpinzani ,ila huwezi furahi vifo ,wanachodemand hawa ni TAKWIMU SAHIHI ..

USICHANGANYE MAMBO.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Oct 26, 2018
7,950
2,000
Habari watanzania leo ningependa kuuliza swali

Kwanini wapinzan wa Tanzania wakiambiwa Corona na vifo vimepungua hua wanachukia na pind wakipa taarifa watanzania tunakufa wanafurai na kuchekelea je wanapenda sis tufe kwa Corona au?

Kwanini wanalazimisha serekal iseme Corona Tanzania imesambaa wakat tukiacha watanzania wengine wote tujitoe na sis embu viongoz wa chadema na ACT hiv mnawagonjwa wangap wa Corona?

Kama hamna Basi kubalianen na serekal na acheni kupotosha watu maambukizi mapya ya Corona hamna Tanzania serekal imeweza kudhibit
Mnasemaje hakuna maabukizi wakati hamtoi takwimu kama nchi zingine? kwanini mnaficha??
Mtopo keshatoka Kairuki? au sio korona ni CHANGAMOTO ZA UPUMUAJI?
 

Ghost Worker

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
1,286
2,000
Habari watanzania leo ningependa kuuliza swali

Kwanini wapinzan wa Tanzania wakiambiwa Corona na vifo vimepungua hua wanachukia na pind wakipa taarifa watanzania tunakufa wanafurai na kuchekelea je wanapenda sis tufe kwa Corona au?

Kwanini wanalazimisha serekal iseme Corona Tanzania imesambaa wakat tukiacha watanzania wengine wote tujitoe na sis embu viongoz wa chadema na ACT hiv mnawagonjwa wangap wa Corona?

Kama hamna Basi kubalianen na serekal na acheni kupotosha watu maambukizi mapya ya Corona hamna Tanzania serekal imeweza kudhibit
Ugonjwa UPO na UNAUA SAAANA. Ni upumbavu kulikabili tatizo kwa kujiaminisha kuwa halipo. Subiri afe mtu kwenu ndio uje upost hapa, shubaamit.
 

mr chopa

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
4,623
2,000
Habari watanzania leo ningependa kuuliza swali

Kwanini wapinzan wa Tanzania wakiambiwa Corona na vifo vimepungua hua wanachukia na pind wakipa taarifa watanzania tunakufa wanafurai na kuchekelea je wanapenda sis tufe kwa Corona au?

Kwanini wanalazimisha serekal iseme Corona Tanzania imesambaa wakat tukiacha watanzania wengine wote tujitoe na sis embu viongoz wa chadema na ACT hiv mnawagonjwa wangap wa Corona?

Kama hamna Basi kubalianen na serekal na acheni kupotosha watu maambukizi mapya ya Corona hamna Tanzania serekal imeweza kudhibit
Hawana tofauti na wachawi
 

Aladeen04

JF-Expert Member
Sep 6, 2016
1,056
2,000
Kama makamanda wote wa act na chadema pamoja na familia za viongozi wao marafiki zao hawana mgonjwa wa Corona hata mmoja Basi mjue kabisa nyie hampend kuongea vya muhim mnapenda kuongea ujinga
Unaongea na simu? Ulichojibu hakiendani na nilichoandika.
 

Mtemi02

JF-Expert Member
May 1, 2020
217
225
Habari watanzania leo ningependa kuuliza swali

Kwanini wapinzan wa Tanzania wakiambiwa Corona na vifo vimepungua hua wanachukia na pind wakipa taarifa watanzania tunakufa wanafurai na kuchekelea je wanapenda sis tufe kwa Corona au?

Same question
Kwanini watawala wakiambia Kuna vifo vingi wanachukia?
Ndiyo siasa Mkuu
 

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
5,259
2,000
Habari watanzania leo ningependa kuuliza swali

Kwanini wapinzan wa Tanzania wakiambiwa Corona na vifo vimepungua hua wanachukia na pind wakipa taarifa watanzania tunakufa wanafurai na kuchekelea je wanapenda sis tufe kwa Corona au?

Kwanini wanalazimisha serekal iseme Corona Tanzania imesambaa wakat tukiacha watanzania wengine wote tujitoe na sis embu viongoz wa chadema na ACT hiv mnawagonjwa wangap wa Corona?

Kama hamna Basi kubalianen na serekal na acheni kupotosha watu maambukizi mapya ya Corona hamna Tanzania serekal imeweza kudhibit
Kwanini ccm na mwenyekiti wenu mkisikia Chadema na Mbowe mnabanwa na naniiii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom