Kwanini unawasifia wengine wakati mwanamke wako akipendeza humsifii?

Me too

JF-Expert Member
Feb 9, 2015
3,659
2,000
Mkeo / mchumba wako humsifii akiwa amependeza sanaa. ila akiwa rafuu yupoyupo tu yaani hapo utasifiwaaa mpaka unashtukia kuwa huenda ana kejeli.

Upake rangi ya mdomo kapoda kwa mbali ukitokeza tu utasikia upo kama joti.
Ukipost kama pc nzuri utasikia haijakaa vizuri toa haraka ila huku mashoga zako wamekusifia balaa.

Ingia fb utamuona anavowasifia wadada wavaa nusu uchi, mawigi bandia, kope, nyusi bandia n.k. Sasa najiuliza hivi hili limekaaje nyie GUYZ kuwatendeeni wapenzi wenu hivo.
 

Me too

JF-Expert Member
Feb 9, 2015
3,659
2,000
k
Hiyo ni kwa baadhi ya wanaume washamba.
Wanaona ukipendeza utatamaniwa au ukipost picha nzuri utatongozwa hivyo ukiwa rafu ndiyo furaha yake.
Ila wanaojielewa wanapenda wapenzi wao wapendeze
ama ndo kuendeshwa kwa hisia za ivo hatujengi kwakweli bali nikubomoa mahusiano.
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
37,049
2,000
Hiyo ni kwa baadhi ya wanaume washamba.
Wanaona ukipendeza utatamaniwa au ukipost picha nzuri utatongozwa hivyo ukiwa rafu ndiyo furaha yake.
Ila wanaojielewa wanapenda wapenzi wao wapendeze
Kweli kabisa hawajui kama unapopendeza ukasifiwa na yeye pia kwa upande fulani sifa zinamuhusu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom