Kwanini uliachana na Ex wako? Tubadilishane uzoefu..


A

Abel Lusinde

Member
Joined
May 3, 2016
Messages
32
Likes
27
Points
25
A

Abel Lusinde

Member
Joined May 3, 2016
32 27 25
leo: naomba pesa ya saloon, kesho anaomba pesa ya kodi ya Nyumba, kesho kutwa anaomba pesa ya kitu gan sijui.....yaan kwa kifupi kila siku ya Juma nlikuwa nachunwa
. ukisema huna anasema humpendi ....miezi mitatu sijafanya kitu changu cha maana nikaamua kulivua Pendo. though i loved her
 
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
430
Likes
255
Points
80
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
430 255 80
Hahaha mkuu umenikumbusha nilikuwa na shemeji yako yuko safi kila idara (shule, uzuri,kipato na mawazo endelevu) na nilimpenda lakini mgomvi yaani yaani ananikosea alafu haraka anakimbilia kujitetea kwa ndugu zangu na marafiki na haombi msamaha basi nikafanya maamuzi nagumu.
 
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
639
Likes
370
Points
80
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
639 370 80
leo: naomba pesa ya saloon, kesho anaomba pesa ya kodi ya Nyumba, kesho kutwa anaomba pesa ya kitu gan sijui.....yaan kwa kifupi kila siku ya Juma nlikuwa nachunwa
. ukisema huna anasema humpendi ....miezi mitatu sijafanya kitu changu cha maana nikaamua kulivua Pendo. though i loved her
Daaah
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,843
Likes
11,678
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,843 11,678 280
Mi nlisalitiwa, nakumbuka mwanzo mambo ya "the number your calling is busy...samahani, mtumiaji wa simu unaempigia anatumika kwa sasa" hapo ukicheki muda ni saa 4> uwiiii sitaki hata kukumbuka yale mateso, mwisho nilifanya maamuzi magumu!
 
Chaggabeibe

Chaggabeibe

Senior Member
Joined
May 26, 2016
Messages
167
Likes
117
Points
60
Chaggabeibe

Chaggabeibe

Senior Member
Joined May 26, 2016
167 117 60
mimi niliachana na ex wangu kisa aligoma kuniomba hela nikajua lazima atakuwa na mchepuko.. nikatupilia mbali..!!!!
Hahahaha.. Kwel maisha ya ajabu, wengine tumeachwa coz tunaomba hela hadi ya kununua peni, we umeacha cause huombwi pesa?!
 

Forum statistics

Threads 1,238,002
Members 475,830
Posts 29,309,322