Kwanini ukubali kuoa/kuolewa/kuendelea kuishi na mtu ambaye ana maambukizi ya HIV?

Jan-uary

JF-Expert Member
Dec 7, 2017
716
500
Ni kwasababu ya..
A:Upendo
B:Maslahi
C:Ujinga
D:Upumbavu
E:Uhaba wa waoaji/waolewaji
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,792
2,000
Acha upumbavu wewe..

Muulize baba yako kwanza kwanini alimuoa mama yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom