Kwanini ukitafuna dagaa na karanga mbichi unapata ladha ya kushangaza?


mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
10,758
Likes
7,078
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
10,758 7,078 280
Wadau,

Hivi ni kwanini ukitafuna karanga mbichi na dagaa wabichi, unapata radha flani ya kushangaza(sio mbaya)?

Embu jaribu leo kisha nawe ushangae.

Note; Hakikisha hujashiba kama mbu wa asubuhi, maana unaweza nifungulia kesi, kazi kwako.
 
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
1,186
Likes
499
Points
180
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
1,186 499 180
dagaa gani wale wabichi kabisa ambao hawajakaushwa au wale waliokaushwa
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,479
Likes
444
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,479 444 180
We danganya watu hahahaaa watasimulia
 
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
1,186
Likes
499
Points
180
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
1,186 499 180
duu appendix utapata dagaa wanamichanga kinoma
 
Blessingmore

Blessingmore

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
370
Likes
391
Points
80
Age
26
Blessingmore

Blessingmore

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
370 391 80
Hiyo ladha yakee mbaiyaaaa
 
peter palla

peter palla

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2015
Messages
204
Likes
194
Points
60
peter palla

peter palla

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2015
204 194 60
karangana na big G jee??
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,032
Likes
1,787
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,032 1,787 280
siku kula pilau kwa kachumbari ya majani ya mgomba then usisahau kuleta feedback
 
shiu yang

shiu yang

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
2,534
Likes
4,565
Points
280
Age
48
shiu yang

shiu yang

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
2,534 4,565 280
Mlaji wa dagaa huyo huku akichamvua
Uroho ndio uliokufanya ukagandua.

Pole sana kwa ulaji wa dagaa wabichi
 
M

markbusega

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2015
Messages
483
Likes
140
Points
60
M

markbusega

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2015
483 140 60
Jaribu na maziwa ya mtindi halafu baadaye ule hao dagaa
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,286
Likes
22,384
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,286 22,384 280
Hao dagaa changanya na sumu ya panya.
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,580
Likes
2,340
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,580 2,340 280
SI LADHA BALI HUWA NA HARUFU MBAYA BALAAA
 
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
4,633
Likes
4,806
Points
280
Age
49
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
4,633 4,806 280
Bila shaka we ni mzaliwa wa bukoba vijijini na usibishe
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,941
Likes
49,023
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,941 49,023 280
Mmmhhh hiyo ladha unamaanisha ni tamu
 

Forum statistics

Threads 1,274,234
Members 490,639
Posts 30,505,702