kwanini..Ufaransa na Uturuki walitaka kupiga marufuku Hijab? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini..Ufaransa na Uturuki walitaka kupiga marufuku Hijab?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtu chake, Sep 29, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,091
    Likes Received: 1,262
    Trophy Points: 280
    Hivi kwann hizo nchi walitaka kupiga marufuku Hijab?
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    walikuwa wanahofia ugaidi. kwamba walikuwa wanatumia opportunity ya hijabu kubeba mabomu ya kujilipua.
    vipi? unaangalia namna ya kuconnect na hijabu ya Bi Fatuma wa Igunga nini?
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,118
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wafaransa wanazuia hijabu kwa ajili ya ugaidi (mfano mmjo wa waliolipua mabomu uk alikuwa mwaume wa kisomali)
    na akatoroka kurudi somalia akiwa amevaa hijabu.
    Pili wanasema si haki unaongea na mtu wakati huoni sura yake (hapo huwezi kusoma sura yake na anacho ongea kama vinaendana)
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,108
    Likes Received: 6,585
    Trophy Points: 280
    na mimi naungana nao.
     
Loading...