Kwanini TV na Redio zote zimeacha kuripoti mikutano ya CHADEMA lgunga?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,569
Likes
38,972
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,569 38,972 280
Kuanzia kampeni za lgunga zianze sijaona Tv wala Sijasikia redio ikiripoti kiufasaha juu ya mikutano ya kampeni ya Chadema lgunga.
Tatizo ni nini? Je Tv na redio nyingine zimesha lamba pilau, tshirt na kapelo za bure au Chadema haibebeki na hailipi?
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Likes
11
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 11 0
Hawafanyi mikutano! Wao ni wanamagwanda kazi yao ni kufanya uhuni tu, sasa unataka TV ziripoti uhuni?
 
W

Wemba

Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
62
Likes
2
Points
15
W

Wemba

Member
Joined Jul 14, 2011
62 2 15
Hata wasiporipoti, haina taabu.
Siku hizi wananchi wanajua menu wanayoitaka kwenye uwanja wa siasa.
Enzi za kulishwa propaganda kwny vyombo vya habari vyenye idadi kuuubwa ya makanjanja na waliokimbia umande zimepita.
We jiulize, hizi ghilba, kubeba silaha kweupe, kupeleka polisi maalum, kuhamishia Wabunge wooote kule, kugawa mahindi msimu wa kampeni tu, ni juu ya nini? Wameona maji ya shingo!
Itafika siku hata hizo Media houses zitachoshwa na huo unafiki na wataanza kuisemea jamii.
Wanamageuzi, kazeni buti, Wananchi wameeshajua, mbivu ni ipi, na mbovu ni ipi pia.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,963
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,963 280
Hata pasingekuwepo na hizo takataka mnazoziita vyombo vya habari hapo Igunga bado CDM wanatoboa tu kwasababu tokea awali makanjanja wamepewa ubwabwa na bado mziki wa CDM unawaunguza..walipewa 35ml wakale pilau
 
JOHN MADIBA

JOHN MADIBA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2011
Messages
251
Likes
3
Points
0
JOHN MADIBA

JOHN MADIBA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2011
251 3 0
hata wasiporipotiushindi ni wa chadema
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
362
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 362 180
Ziara za Nape kwenye vyombo vya habari. Vyote vimeufyata. Solution ni CHADEMA (na vyama vingine vya upinzani) kuwa na vyombo vyake wenyewe. TBC tunaijua wanafuata amri ya mwajiri. Uhuru inajulikana. IPP Media huwa ni kigeugeu. Mwelekeo wao unategemea hali ya maslahi ya mmiliki kwa wakati huo. Star TV ni ya Gamba. Clouds TV ni ya maswahiba wa mkuu wa kaya. Vingine ni vya mafisadi waliokubuu. Juzi nilimuona waziri Nchimbi akiwa AGAPE. Sasa hivi wanahaha kuhakikisha vyombo vyote vinakuwa upande wao. Wanajifanya wastaarabu lakini ujumbe wanaoufikisha ni 'usipokuwa nasi wewe ni adui yetu. Tutakushughulikia'.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Bora hizi media zisingekuwepo. Zinapotosha mambo. Chadema mbele kwa mbele, mwishoni wataachia tu.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
Kuanzia kampeni za lgunga zianze sijaona Tv wala Sijasikia redio ikiripoti kiufasaha juu ya mikutano ya kampeni ya Chadema lgunga.
Tatizo ni nini? Je Tv na redio nyingine zimesha lamba pilau, tshirt na kapelo za bure au Chadema haibebeki na hailipi?
Kuna taarifa kuwa Mkuu wa kaya aliwaita akawalaumu sana kwamba wametoka mbali lakini wamekuwa wanamuweka kwenye mazingira magumu ya kutawala nchi. Ndio maana nasema cdm waanzishe TV na redio yao. Nna uhakika itabamba sana we acha tu
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
Hata kenya ilkuwa hivy hivyo wakati kibaki anachuana na katotot ka kenyata. KBC hadi dk za mwisho walikuwa upande wa serikali tawala ya wakati huo. Mpaka walipokuja kuambiwa upinzani unachukua nchi ndo wakaanza kupeleka hewani matukio ya kina odinga na kibaki
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
Ziara za Nape kwenye vyombo vya habari. Vyote vimeufyata. Solution ni CHADEMA (na vyama vingine vya upinzani) kuwa na vyombo vyake wenyewe. TBC tunaijua wanafuata amri ya mwajiri. Uhuru inajulikana. IPP Media huwa ni kigeugeu. Mwelekeo wao unategemea hali ya maslahi ya mmiliki kwa wakati huo. Star TV ni ya Gamba. Clouds TV ni ya maswahiba wa mkuu wa kaya. Vingine ni vya mafisadi waliokubuu. Juzi nilimuona waziri Nchimbi akiwa AGAPE. Sasa hivi wanahaha kuhakikisha vyombo vyote vinakuwa upande wao. Wanajifanya wastaarabu lakini ujumbe wanaoufikisha ni 'usipokuwa nasi wewe ni adui yetu. Tutakushughulikia'.

Mkuu kina baadhi ya vyombo vya habari vya dini haviingiliki hata kwa mtutu
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Hawafanyi mikutano! Wao ni wanamagwanda kazi yao ni kufanya uhuni tu, sasa unataka TV ziripoti uhuni?
Uhuni unaousema hapa ni upi ambao vyama vingine haviufanyi isipokuwa CDM tu? Acha uonevu wako mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,322