Kwanini tunaweza kufeli katika kile kinachoitwa vita ya uchumi


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,699
Likes
64,440
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,699 64,440 280
From my perspective:

In the true economic war,it is the national and investors interest first; but with the national interest always ahead.

However,when politicians are involved; it is the national and investors interest first; but with the political interest always ahead.

Ni kweli wawekezaji sio wa kuaminika; lakini ni kweli pia wanasiasa sio wa kuaminika zaidi.

Wanasiasa wahusike kwenye kutunga na kusimamia sera zinazohusu uwekezaji pamoja na usimamizi wa sera na sheria zinakazotokana na sera hizo na kamwe si vinginevyo.
 
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
2,666
Likes
3,158
Points
280
Age
40
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
2,666 3,158 280
From my perspective:

In true economic war,it is the national and investors interest first; but with the national interest always ahead.

However,when politicians are involved; it is the national and investors interest first; but with the political interest always ahead.

Ni kweli wawekezaji sio wa kuaminika; lakini ni kweli pia wanasiasa sio wa kuaminika zaidi.

Wanasiasa wahusike kwenye kutunga na kusimamia sera zinazohusu uwekezaji pamoja na usimamizi wa sera na sheria zinakazotokana na sera hizo na kamwe si vinginevyo.
Wewe mzoefu wa kufeli unapata wapi ujasiri wa kufindisha namna ya kufaulu? Mbona umepiga disko sana.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,089
Likes
44,535
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,089 44,535 280
Wewe mzoefu wa kufeli unapata wapi ujasiri wa kufindisha namna ya kufaulu? Mbona umepiga disko sana.
Jikite kwenye mada badala ya kushambulia Great Thinker .
 
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
3,758
Likes
1,983
Points
280
Age
56
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
3,758 1,983 280
From my perspective:

In the true economic war,it is the national and investors interest first; but with the national interest always ahead.

However,when politicians are involved; it is the national and investors interest first; but with the political interest always ahead.

Ni kweli wawekezaji sio wa kuaminika; lakini ni kweli pia wanasiasa sio wa kuaminika zaidi.

Wanasiasa wahusike kwenye kutunga na kusimamia sera zinazohusu uwekezaji pamoja na usimamizi wa sera na sheria zinakazotokana na sera hizo na kamwe si vinginevyo.
The problem is one Man show type of Leadership
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,326
Likes
8,933
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,326 8,933 280
Hivi hawa Barick wanajielewa kweli? Wanakubalije kulipa $300M ilihali kuna MIGA?
 
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
3,758
Likes
1,983
Points
280
Age
56
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
3,758 1,983 280
Hivi hawa Barick wanajielewa kweli? Wanakubalije kulipa $300M ilihali kuna MIGA?
Waende MIGA kufanya nini Tuna wadai $194 billion Watatulipa Footing Allowance ya $300 million wengine wanaita kishika uchumba
 
J

Jspmsl

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2017
Messages
442
Likes
285
Points
80
J

Jspmsl

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2017
442 285 80
Wana siasa ndiyo wabaya zaidi, kwa maana wale waliogawa ndiyo walewale waliojitangaza wema wa kuzigomboa walizogawa. Waliouza na kusema sisi hatujui faida wanayo uzia, ndy walewale waliosema sisi ni wajinga hatuna akili tunatumiwa na wazngu
tunaoshangilia kuuzwa kwa mali zetu. Ni ajabu mwanzishaji wa tatizo ndiye yule yule anayetuona sisi wajinga tumemwacha atunyonye.
Ni wajinga pekee washangiliao wanasiasa wanapo sema mimi mtu mwema ni mekuja kuwasaidia. Yuleyule aliyeuza nyumba ndiye yuleyule anayesema leo mimi napenda taifa na mimi mzalendo wa kwanza.
 
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,993
Likes
14,258
Points
280
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,993 14,258 280
From my perspective:

In the true economic war,it is the national and investors interest first; but with the national interest always ahead.

However,when politicians are involved; it is the national and investors interest first; but with the political interest always ahead.

Ni kweli wawekezaji sio wa kuaminika; lakini ni kweli pia wanasiasa sio wa kuaminika zaidi.

Wanasiasa wahusike kwenye kutunga na kusimamia sera zinazohusu uwekezaji pamoja na usimamizi wa sera na sheria zinakazotokana na sera hizo na kamwe si vinginevyo.
Kibaya zaidi vita inaongozwa na mtu mwenye oversized ego ambaye hajui anafanya nini, hataki ushauri wa mtu na anashangiliwa na wajinga kibao.
 
Tz boy 4tino

Tz boy 4tino

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
447
Likes
335
Points
80
Tz boy 4tino

Tz boy 4tino

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
447 335 80
From my perspective:

In the true economic war,it is the national and investors interest first; but with the national interest always ahead.

However,when politicians are involved; it is the national and investors interest first; but with the political interest always ahead.

Ni kweli wawekezaji sio wa kuaminika; lakini ni kweli pia wanasiasa sio wa kuaminika zaidi.

Wanasiasa wahusike kwenye kutunga na kusimamia sera zinazohusu uwekezaji pamoja na usimamizi wa sera na sheria zinakazotokana na sera hizo na kamwe si vinginevyo.
Tumekuelewa mkuu wanasiasa sio watu wa kuaminika kabisa ubaya Watu wengi bado hawajaelimika ndo maana utaona mapovu mengi humu
 
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
4,336
Likes
1,502
Points
280
AlP0L0

AlP0L0

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
4,336 1,502 280
Hivi hawa Barick wanajielewa kweli? Wanakubalije kulipa $300M ilihali kuna MIGA?
Hapo wenzio wanajipongeza! Na wanatucheka. Kutoka $194 billion hadi $300M kishika uchumba. Hapo nani mwenye akili. Dah! Kweli hawa jamaa hatiwawezi. Yani bado pia tunajipongeza.
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,326
Likes
8,933
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,326 8,933 280
Hapo wenzio wanajipongeza! Na wanatucheka. Kutoka $194 billion hadi $300M kishika uchumba. Hapo nani mwenye akili. Dah! Kweli hawa jamaa hatiwawezi. Yani bado pia tunajipongeza.
Majadiliano yamekwisha?
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,500
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,500 280
From my perspective:

In the true economic war,it is the national and investors interest first; but with the national interest always ahead.

However,when politicians are involved; it is the national and investors interest first; but with the political interest always ahead.

Ni kweli wawekezaji sio wa kuaminika; lakini ni kweli pia wanasiasa sio wa kuaminika zaidi.

Wanasiasa wahusike kwenye kutunga na kusimamia sera zinazohusu uwekezaji pamoja na usimamizi wa sera na sheria zinakazotokana na sera hizo na kamwe si vinginevyo.

,,tutaweza” wewe na nani? Wewe siyo wetu!
 
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
309
Likes
311
Points
80
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
309 311 80
kitu cha kwanza elimu cha pili democracy bila hivyo atuwezi kwenda popote . bila elimu hakuna democracy bila democracy hakuna uchumi
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
5,838
Likes
3,837
Points
280
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
5,838 3,837 280
Kama jemedari mkuu mwenyewe ni kizibo unategemeaje kuishinda hii vita au vita nyingine yoyote ile?!
 

Forum statistics

Threads 1,235,517
Members 474,641
Posts 29,225,524