Kwanini tunajadili haya sasa na zaidi ni kwanini tumefika hapa tulipo

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
38,740
2,000
Sababu inaweza kuwa ni hii na ambayo inachangiwa pia na sifa ya "KKK"


"When the large number of people with small IQ come together in a group or when a group is formed with a much large number of people with small IQ,then the total IQ of such group of people,is much smaller than the IQ of the person with the smallest IQ in that group."

Hili halihitaji utafati bali ushahidi wake uko wazi kutokana na maamuzi yao kiasi kwamba hata wale wa KKK ndio wanasifiwa tena kwa kutajwa wazi wazi kuwa wanaweza kazi.

Tuna safari ndefu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom