Kwanini tunafunga ndoa kwa mkuu wa wilaya badala ya Mahakamani?

Red Giant

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
14,575
2,000
Ndoa ni mkataba,

Kwanini tunaingia mkataba kwa mkuu wa wilaya na si mahakamani? Nchi nyingi nimeona ndoa ya kiserikali inafungwa mahakamani. Kwanini iko hivyo?
 

THE REPORT

Senior Member
Jan 13, 2021
149
250
Ndoa ni mkataba. Kwanini tunaingia mkataba kwa mkuu wa wilaya na si mahakamani?. Nchi nyingi nimeona ndoa ya kiserikali inafungwa mahakamani. Kwanini iko hivyo?

Nikajua unaulizia kwa hapa Tanzania kumbe nje ya Tanzania! Tuwangojee wajuvi wa kutoka Nyingi.
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
4,967
2,000
Kwa sababu ukienda mahakamani unachezea hatari ya kuswekwa Lupango. Mahakama kazi yake ni kusuluhisha migogoro. Sasa kwani hata hapa mwanzo tayari mshatifuana mpaka mahakama ihusike!???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom