Tetesi: Kwanini test tube nene zinapotea sana kwenye shule za sekondari za bweni


superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
2,563
Points
2,000
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
2,563 2,000
Walimu mtuambie hili linaukweli?
Nasikia eti zinateleza unyabeni !!
Lahaula LA kwata ....!!!
Popoma nduki........
 
Small Axe

Small Axe

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2016
Messages
534
Points
500
Small Axe

Small Axe

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2016
534 500
Walimu mtuambie hili linaukweli?
Nasikia eti zinateleza unyabeni !!
Lahaula LA kwata ....!!!
Popoma nduki........
Hapa ndipo tulipofikia wa Tanzania yaani akili zetu ndio upeo wa kufikiri umegota hapa Mungu atusaidiwe..ivi tutajilinganisha na vijana wa kijerumani kingereza, kiispania..we only think about stupid things..ndio tutengeneze au tuvumbue bidhaa sisi..vijana ni kufikili upuuzi tu,yaani sex na kubeti mechi za ulaya ..sheme on us..ila inabidi tujitafakari tumekosea wapi
 
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
980
Points
250
M

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
980 250
Hapa ndipo tulipofikia wa Tanzania yaani akili zetu ndio upeo wa kufikiri umegota hapa Mungu atusaidiwe..ivi tutajilinganisha na vijana wa kijerumani kingereza, kiispania..we only think about stupid things..ndio tutengeneze au tuvumbue bidhaa sisi..vijana ni kufikili upuuzi tu,yaani sex na kubeti mechi za ulaya ..sheme on us..ila inabidi tujitafakari tumekosea wapi
Nimeguswa na tafakari uliyotupatia. Ni dhahiri kwa sasa madui wakuu wa maendeleo au fikra za kimaendeleo za vijana ni mawazo ya kingono kila wakati, Kubet na Mission Town (Njia za mkato za kuendelea).

Ahsante
 
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
3,760
Points
2,000
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
3,760 2,000
Urusi kuvunja Mtandao wa Intanet - Kujitoa World Wide Web (www)
 
Nguva Jike

Nguva Jike

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2018
Messages
224
Points
250
Nguva Jike

Nguva Jike

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2018
224 250
Nimeguswa na tafakari uliyotupatia. Ni dhahiri kwa sasa madui wakuu wa maendeleo au fikra za kimaendeleo za vijana ni mawazo ya kingono kila wakati, Bubet na Mission Town (Njia za mkato za kuendelea).

Ahsante
Tatizo hawaoi mabint warembo vijana óeni mabint warembo hata huna kitu baada ya kuoa kama ulikua huna TV au kiwanja utakipata tu Kwa maana kuoà ni chuo cha biashara ujasiliamali uchumi oeni nyambaf
 
Nguva Jike

Nguva Jike

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2018
Messages
224
Points
250
Nguva Jike

Nguva Jike

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2018
224 250
Nimeguswa na tafakari uliyotupatia. Ni dhahiri kwa sasa madui wakuu wa maendeleo au fikra za kimaendeleo za vijana ni mawazo ya kingono kila wakati, Bubet na Mission Town (Njia za mkato za kuendelea).

Ahsante
Tatizo hawaoi mabint warembo vijana óeni mabint warembo hata huna kitu baada ya kuoa kama ulikua huna TV au kiwanja utakipata tu Kwa maana kuoà ni chuo cha biashara ujasiliamali uchumi oeni nyambaf
 
Kasomeko

Kasomeko

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
281
Points
500
Kasomeko

Kasomeko

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
281 500
Hapa ndipo tulipofikia wa Tanzania yaani akili zetu ndio upeo wa kufikiri umegota hapa Mungu atusaidiwe..ivi tutajilinganisha na vijana wa kijerumani kingereza, kiispania..we only think about stupid things..ndio tutengeneze au tuvumbue bidhaa sisi..vijana ni kufikili upuuzi tu,yaani sex na kubeti mechi za ulaya ..sheme on us..ila inabidi tujitafakari tumekosea wapi
We wa Tanzania sema hujamwelewa mtoa maada, anauliza kwanini hizo chupa zinapotea! Huenda wanafunzi wanaziiba na kwenda kujiingizia wanakojua wao. Sasa we huoni kua hii ni Mazda fikirishi hasa kwa walimu?? Halafu hapa ni hoja na habari mchanganyo kwahiyo tegemea chochote hapa. Ukitaka vya kujenga taifa nenda jukwaa la ujasiriamali, biashara, kilimo na ufugaji, au nenda kwenye siasa huko. Kuna jukwaa la kimataifa na lahao griti sinkazi.
 

Forum statistics

Threads 1,294,042
Members 497,789
Posts 31,163,303
Top