Kwanini siwezi kuaccess sehemu ya dini?


Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Mods na wapendwa wanaJF,

Nimekuwa kwa muda mrefu najaribu kufungua sehemu ya dini ili kuweza kuweka post zitakazotuelimisha na kuwa karibu na Mungu lakini inasema kuwa ni kwa "members only" mimi ni member lakini inaonyesha kama nimefungingwa kuingia sehemu hiyo naomba niulize je tatizo hili ni langu peke yangu au kwa members wote?

Ahsanteni
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,937
Likes
46,576
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,937 46,576 280
Labda u mkorofi...unakashifu dini za wenzio
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Huko si kwa wote mkuu, mpaka kwa maombi rasmi.

Peleka ombi lako
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Inawezekana umri wako bado, Seriously waombe mods kwa pm watakujibu ila wewe ukienda si utatusumbua huko?
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Inawezekana umri wako bado, Seriously waombe mods kwa pm watakujibu ila wewe ukienda si utatusumbua huko?
Usikhofu mkuu nitaelimisha na sio kukashifu dini ya mtu. Mimi ni mwislamu na dini yangu inakataza kumlazimisha asiekuwa muislamu kuamini dini ya kiislamu ila kwa hiyari yake na jinsi atakavyopambanua aya na hadith. Madhumuni ya dini ni kuleta usawa kwa watu watu wote wawe sawa na sio kutoleana maneno makali na kashfa zisizo na msingi na hiyo ni dhambi kubwa sana kwa Mungu.
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
134
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 134 160
Mods na wapendwa wanaJF,

Nimekuwa kwa muda mrefu najaribu kufungua sehemu ya dini ili kuweza kuweka post zitakazotuelimisha na kuwa karibu na Mungu lakini inasema kuwa ni kwa "members only" mimi ni member lakini inaonyesha kama nimefungingwa kuingia sehemu hiyo naomba niulize je tatizo hili ni langu peke yangu au kwa members wote?

Ahsanteni
Ndugu yangu kwa kusema kweli hawa Mods kwa kitendo chao cha kulificha jukwaa la dini hawajatenda haki hata kidogo... Ili jukwaa lilitakiwa kuwa wazi na kila mwanachama wa JF alipaswa kuwa na access nalo na ikiwezekana hata wasio wanachama walipaswa waweze kusoma kile kilichomo mule... Lakini kwa sababu zao ambazo wenyewe wanaziona ni za msingi wameamua kulificha mpaka uombe ruhsa kwao, kitu ambacho mimi binafsi siafikiani nacho.

Anyway wewe wasiliana nao Mods ili wakupe access.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
ndugu yangu kwa kusema kweli hawa mods kwa kitendo chao cha kulificha jukwaa la dini hawajatenda haki hata kidogo... Ili jukwaa lilitakiwa kuwa wazi na kila mwanachama wa jf alipaswa kuwa na access nalo na ikiwezekana hata wasio wanachama walipaswa waweze kusoma kile kilichomo mule... Lakini kwa sababu zao ambazo wenyewe wanaziona ni za msingi wameamua kulificha mpaka uombe ruhsa kwao, kitu ambacho mimi binafsi siafikiani nacho.

Anyway wewe wasiliana nao mods ili wakupe access.
unayoyasema ni ya kweli na inakera sana nadhani hiyo sehemu ya dini ipo kwa ajili ya kuelimishana zaidi na sio kupakana matope. Kuzuia ndiko kumefanya mtu akizungumza kitu kuhusu dini ya mwenzie watu wanaanza kukashifiana maana hakuna jukwaa la dini na matokeo yake watu wanakula ban......
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,114
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,114 280
Wasiliana na X-paster,Max na wengineo wengi mabingwa wa jukwaa la Dini/ Imani watakupa maelekezo namna ya kuaccess.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
duh mi nilidhani ni mimi mwenyewe tu kumbe tuko wengi....:embarrassed:
 

Forum statistics

Threads 1,238,135
Members 475,830
Posts 29,311,514