Kwanini simu za vijana wengi walio kwenye NDOA zina pasword?


T

trplmike

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
569
Likes
196
Points
60
T

trplmike

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
569 196 60
Nimegundua vijana wengi sana walio kwenye ndoa (wanaume) asilimia kubwa zimu zao zina pasword?
Kama huamini mchunguze rafiki yako hapo ulipo! Tatizo ni nini hasa?
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
Mimi ni mwanamke; siko kwenye ndoa na Simu yangu iko kwenye password!

My fone is like a small computer; so password ni njia ya kuprotect data/info zangu!
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Likes
4,172
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 4,172 280
Ngoja waje,maana ndoa ni kizunguzungu ambacho waliomo wanabisha na walio nje wanakubali!
 
ossy

ossy

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
877
Likes
30
Points
45
Age
35
ossy

ossy

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
877 30 45
Mimi ni mwanamke; siko kwenye ndoa na Simu yangu iko kwenye password!

My fone is like a small computer; so password ni njia ya kuprotect data/info zangu!
Point ndo hii sasa,nyongeza ni kwamba its mobile phone so its private...
 
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
4,973
Likes
1,239
Points
280
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
4,973 1,239 280
Nimegundua vijana wengi sana walio kwenye ndoa (wanaume) asilimia kubwa zimu zao zina pasword?
Kama huamini mchunguze rafiki yako hapo ulipo! Tatizo ni nini hasa?
Mkuu hii kwa huku nilipo sio kweli hata kidogo. You have been too general without strong evidence. Labda utuambie huo utafiti wako umecover wenye ndoa wa maeneo yapi.
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,588
Likes
2,672
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,588 2,672 280
...wanaepusha ugomvi ndani ya nyumba zao.
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,621
Likes
12
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,621 12 0
Nimegundua vijana wengi sana walio kwenye ndoa (wanaume) asilimia kubwa zimu zao zina pasword?
Kama huamini mchunguze rafiki yako hapo ulipo! Tatizo ni nini hasa?
Mimi nipo katika ndoa na tunapendana sana na mke wangu lakini simu yangu ina password.

Sababu ni za kiusalama zaidi maana kunatabia ukiacha simu kuna watu wanajitia wanataka kuishangaa simu yako halafu wanacheki message zako jambo ambalo ni kuwapa faida watu wakujue tu bila sababu.

Halafu kutongoza kwa message mbona kulishapitwa? Nakupenda nakupigia simu na tunaongea. Kwa hiyo simu kuwa na password siyo dalili ya kuwa fisimaji bali ni kiusalama zaidi.
 
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
2,029
Likes
244
Points
160
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
2,029 244 160
Sipo kwenye ndoa lakini kwa uzoefu wa kawaida kuweka password kwenye simu ni njia ya kuficha mambo!lazima kutakua na jambo ambalo hataki mkewe/mpenziwe ajue..binafsi hua sipendi watu wenye tabia za kuficha ficha mambo..
 
K

Kariongo

Senior Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
112
Likes
0
Points
0
Age
34
K

Kariongo

Senior Member
Joined Apr 5, 2012
112 0 0
Mtu anayeweka cm passward ni muovu tu. Kuna mambo ya ajabu anaficha. Hata kama mtu hajaoa cm in passward, what are u hiding? What are secret in the 4n?
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
wadau waliocomment hapo juu kuwa wanaweka password kwa sbb za kiusalama. bas hzo password muwape pia wapenz wenu na wake zenu wazifahamu. inaweza ikatokea shda ukashndwa kutumia cm ikamlazimu mkeo/mpenzio kutumia cm yako mfn.umeumwa ghafla na cm yako ina pswd atakusaidiae?
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,621
Likes
12
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,621 12 0
wadau waliocomment hapo juu kuwa wanaweka password kwa sbb za kiusalama. bas hzo password muwape pia wapenz wenu na wake zenu wazifahamu. inaweza ikatokea shda ukashndwa kutumia cm ikamlazimu mkeo/mpenzio kutumia cm yako mfn.umeumwa ghafla na cm yako ina pswd atakusaidiae?
Hilo ndiyo neno, security code aifahamu mke wako. Nakubaliana na wewe.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
Hilo ndiyo neno, security code aifahamu mke wako. Nakubaliana na wewe.
pokea like tano,mana hapa natumia kimchina hakuna kitufe cha like!
 
A

Ahmada umelewa

Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
45
Likes
0
Points
0
A

Ahmada umelewa

Member
Joined Apr 23, 2012
45 0 0
Huu ni UMBEA


Nimegundua vijana wengi sana walio kwenye ndoa (wanaume) asilimia kubwa zimu zao zina pasword?
Kama huamini mchunguze rafiki yako hapo ulipo! Tatizo ni nini hasa?
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 80 145
Mtoa mada swali lako nalifananisha na swali hili ;
Kwa nini nyumba nyingi zina milango?
Utajijibu kazi ya mlango upo ktk nyumba kwa option mbili,
ama kuufunga ama kuufungua !
Hata hivyo ipo milango isiyofungwaga mf. Mlango wa central police hutouona umefungwa hata siku 1 ! Iwe usiku wama8 ! Iwe sikukuu yeyote ile.
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,533
Likes
2,808
Points
280
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,533 2,808 280
wadau waliocomment hapo juu kuwa wanaweka password kwa sbb za kiusalama. bas hzo password muwape pia wapenz wenu na wake zenu wazifahamu. inaweza ikatokea shda ukashndwa kutumia cm ikamlazimu mkeo/mpenzio kutumia cm yako mfn.umeumwa ghafla na cm yako ina pswd atakusaidiae?
Kwani lazima cm yangu si anayo ya kwake!! Alaaaaaaaa
 
hothowtie

hothowtie

Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
26
Likes
0
Points
0
hothowtie

hothowtie

Member
Joined Apr 25, 2012
26 0 0
Mimi nipo katika ndoa na tunapendana sana na mke wangu lakini simu yangu ina password.

Sababu ni za kiusalama zaidi maana kunatabia ukiacha simu kuna watu wanajitia wanataka kuishangaa simu yako halafu wanacheki message zako jambo ambalo ni kuwapa faida watu wakujue tu bila sababu.

Halafu kutongoza kwa message mbona kulishapitwa? Nakupenda nakupigia simu na tunaongea. Kwa hiyo simu kuwa na password siyo dalili ya kuwa fisimaji bali ni kiusalama zaidi.
Usalama eh??mkeo anajua hiyo password yako??
 
hothowtie

hothowtie

Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
26
Likes
0
Points
0
hothowtie

hothowtie

Member
Joined Apr 25, 2012
26 0 0
Sipo kwenye ndoa lakini kwa uzoefu wa kawaida kuweka password kwenye simu ni njia ya kuficha mambo!lazima kutakua na jambo ambalo hataki mkewe/mpenziwe ajue..binafsi hua sipendi watu wenye tabia za kuficha ficha mambo..
Well said purple..well said!
 

Forum statistics

Threads 1,273,307
Members 490,351
Posts 30,477,591