Kwanini siku hizi watu wengi wanaoa bi harusi akiwa mjamzito?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Nimejiuliza sijapata jibu, naomba msaada wako mwana JF mwenzangu
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,093
Likes
14,132
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,093 14,132 280
Mpwa mbona leo topic nyingi sana kwema? huko sasa huko Mpwa mbali bhana, wewe umejuaje kuwa wanaoa wakiwa wajawazito? haha Mpwa acha uchokozi huwa tunaangalia kama shamba lina mazao wakati huo huo shamba nalo likiangalia kama mbegu zina uwezo wa kuoteshwa.....
Nimejiuliza sijapata jibu, naomba msaada wako mwana JF mwenzangu
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Nimejiuliza sijapata jibu, naomba msaada wako mwana JF mwenzangu
Ni ili kuhalalisha, atakapozaliwa mtoto asije akaitwa Mtoto Haramu.........., si unajua hizi Dini zetu za mapokeo na misamiati yao...
Eti kuna mtoto Haramu na Mtoto halali
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Ni ili kuhalalisha, atakapozaliwa mtoto asije akaitwa Mtoto Haramu.........., si unajua hizi Dini zetu za mapokeo na misamiati yao...
Eti kuna mtoto Haramu na Mtoto halali
Mpwa mbona leo topic nyingi sana kwema? huko sasa huko Mpwa mbali bhana, wewe umejuaje kuwa wanaoa wakiwa wajawazito? haha Mpwa acha uchokozi huwa tunaangalia kama shamba lina mazao wakati huo huo shamba nalo likiangalia kama mbegu zina uwezo wa kuoteshwa.....
hali inakuwaje kakizaliwa katotot kachotara ka KIHINDI?
Si mnajua tena sekta ya ajira ilivyo kamatwa na wadosi
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Nimejiuliza sijapata jibu, naomba msaada wako mwana JF mwenzangu
Kuhakikisha kuwa hujauziwa mbuzi kweney gunia badala ya mbuzi ukakutana na mbwa
Maana matatizo ni mengi sana siku hizi tena pande zote mbili
Yaani ukihakikisha wewe mwanaume uko fit na mwanamke yuko fit hapo sasa naweza tangaza ndoa
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Kuhakikisha kuwa hujauziwa mbuzi kweney gunia badala ya mbuzi ukakutana na mbwa <br />
Maana matatizo ni mengi sana siku hizi tena pande zote mbili <br />
Yaani ukihakikisha wewe mwanaume uko fit na mwanamke yuko fit hapo sasa naweza tangaza ndoa
Mr. Rocky, kwani utra sound inasoma vinasaba au jinsia?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,093
Likes
14,132
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,093 14,132 280
Mmmh ulilifanyia research hili suala lako? what was your research title? hahaaaaa, umenikumbusha enzi hizo Prof alikua anatueleza jinsi jamaa alivyokuwa anafanya research jinsi akina dada powa wanavyobargain bei na wateja wao....sasa na wewe tueleze umejuaje? haya jioni njema nahamia kwene simu sasa baada ya kumaliza kitimoto yangu hapa
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
7,542
Likes
25,406
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
7,542 25,406 280
Sasa mkuu ulitaka majaribio tuyafanyie kwenye honeymoon! mambo siku hizi ni mapema kuangalia kama kila mmoja anammudu mwenzake
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Testing, testing. One, two, three....
Jamani mnanisikia huko nyuma oneeee, twooo

Najaribisha ka hii maki inafanya kazi....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Testing, testing. One, two, three....<br />
Jamani mnanisikia huko nyuma oneeee, twooo<br />
<br />
Najaribisha ka hii maki inafanya kazi....
<br />
<br />
AD unafanya testing au unatumbuiza? Mbona najihisi kuona raha?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,797
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,797 280
Testing, testing. One, two, three....
Jamani mnanisikia huko nyuma oneeee, twooo

Najaribisha ka hii maki inafanya kazi....
mhhhhhhhhhhh!...ndio maana hakuna mambo ya kusubiri pingu za maisha halaf ndio muanze ku_ do the needfull,....testing ndio mpango mzima bana,...naunga mkono hoja kwa 100%
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
wanafanya hivo sababu hakuna bikira siku hizi..
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Kuhakikisha kuwa hujauziwa mbuzi kweney gunia badala ya mbuzi ukakutana na mbwa
Maana matatizo ni mengi sana siku hizi tena pande zote mbili
Yaani ukihakikisha wewe mwanaume uko fit na mwanamke yuko fit hapo sasa naweza tangaza ndoa
Kwa mwanamke anaweza kuwa na uhakika asilimia 100 kuwa yuko fit, lakini kwa mwanaume inaweza kuwa majaliwa au bahati na sibu tu, maana anaweza kuwa amepewa msaada na Bujibuji au mwanaume mwingine yeyote.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Kwa mwanamke anaweza kuwa ajihakikisha yuko fit, lakini kwa mwanaume inaweza kuwa majaliwa tu, maana anaweza kuwa amepewa msaada na Bujibuji au mwanaume mwingine yeyote.
Hili nalo pia neno
 
N

ngokowalwa

Senior Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
155
Likes
1
Points
35
N

ngokowalwa

Senior Member
Joined Jul 22, 2011
155 1 35
Testing, testing. One, two, three....
Jamani mnanisikia huko nyuma oneeee, twooo

Najaribisha ka hii maki inafanya kazi....
AD , ni Kweli waweza kuta maki haifanyikazi na muda umeupoteza ...
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
wengi wanaanza ngono zembe mapema .. na wengine hubeba mimba kuharakisha ndoa
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Mr. Rocky, kwani utra sound inasoma vinasaba au jinsia?
Mkuu hapo ni akili kumkichwa
Unakubaliana na maelezo kuwa hii mimba ni yako hayo mengine ya kuja kuproove kuwa ni yako au siyo yako ni huko mtoto atakapozaliwa
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
hahaha,this is true.
Ila ndoa hizi sijui zinafikia wapi maana wanakua
wameoana kwasababu wamepeana mimba.
Sidhani kama wanakua wameamua kweli kuishi pamoja.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Kwa mwanamke anaweza kuwa na uhakika asilimia 100 kuwa yuko fit, lakini kwa mwanaume inaweza kuwa majaliwa au bahati na sibu tu, maana anaweza kuwa amepewa msaada na Bujibuji au mwanaume mwingine yeyote.
Yote ni majibu inawezekana maana uhakika ni mpaka kiumbe azaliwe

Mkuu wanaume nao siku hizi tuna wasi wasi maana unaweza ukawa uko fiti ila vile vijitu vile vikawa havina nguvu ya kuogelea kulifikia yai hapo unakuwa soo
 

Forum statistics

Threads 1,214,282
Members 462,645
Posts 28,507,557